CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: งบสามพันซื้อเสื้อการ์ดตัวไหนดีครับ  (อ่าน 2895 ครั้ง)
NitikornCh
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

« เมื่อ: 14, พฤษภาคม 2014, 03:49:50 AM »

มีงบสามพันเสื้อการ์ดตัวไหนดีครับ แบบไม่ร้อน

Zanarkand
Super sport & Touring
I'm CBRsCLUB

Zanarkand@windowslive.com
« ตอบ #1 เมื่อ: 14, พฤษภาคม 2014, 05:42:38 AM »

ตัวเลือกเยอะมากครับ เป็นคำถามที่กว้างเกินไป แต่ผมแนะนำว่า เก็บอีก1500 ซื้อของ komine ไม่ร้อนครับ อากาศเข้าทางรักแร้ สบายมากๆ แต่ผมจะบอกให้ว่าเสื้อการ์ดทุกตัว ร้อนหมดครับ ยิ่งรุ่นที่ไม่มีรูระบายอากาศ ยิ่งหนักครับ แต่ถ้างบ 3000 ก็จะเหมือนๆกันหมดครับ ต่างกันแค่รูปลักษ์ แนะนำอีกนิด ควรเลือกเสื้อการ์ดที่เป็นการ์ดแข็งครับ เพื่อความปลอดภัย

Pongpang
CBRsCLUB @ Lampang
CBR Commando

« ตอบ #2 เมื่อ: 16, พฤษภาคม 2014, 10:27:32 PM »

งบสามพันเยอะแยะมากมายครับ
ถ้าต้องการแบบไม่ร้อน
ให้สังเกตุคำว่า  air flow.... แบบนี้เย็นสบายครับ
ถ้าแบบกันฝนนี่    ร้อนตับระเบิดเลยครับ
มีให้เล่นเยอะจริงๆครับ เสื้อการ์ดราคาไม่เกิน 3พัน
จริงอยู่ว่าเล่นแบบของดีๆ ไปเลยทีเดียว
มันก็ดีครับ แต่มันมีงบที่จำกัดนี่่จิ
ยกตัวอย่างยี่ห้อให้นะครับ ที่ราคาค่อนข้างย่อมเยา
1. scoyco จากจีน มีหลายรูปทรงและสี และราคาที่หลากหลาย
2. bacuda ของreal ก็เช่นเดียวกัน
3. เสื้อการ์ด ก๊อปปี้ ยี่ห้อดังๆ เช่น alpine ฯลฯ เป็นต้น

เอางี้ ถ้าอยากรู้ว่าแต่ละยี่ห้อ หน้าตารูปทรงเป็นยังไงลอง หาใน google ดูครับ เยอะไปหมด

Pik-CBR

เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #3 เมื่อ: 16, พฤษภาคม 2014, 10:33:19 PM »

เสื้อการ์ด nerve 2.5-3 พันครับ
ใช้ดีครับผม เพื่อนๆ ก็ใช้กันเยอะครับ ทั้งหญิงและชาย  l13

porama01

จะขับจนกว่าจะไม่มีแรงขับ

911185379 porama_cabal@hotmail.co.th
« ตอบ #4 เมื่อ: 22, พฤษภาคม 2014, 09:59:22 AM »

http://www.mocyc.com/shop/yod320  ลองเข้าไปดูได้ครับเยอะแยะเลย  !goodjob !goodjob !goodjob

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์