CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ปรึกษาเรื่องแฮนรบาร์หน่อยครับ  (อ่าน 912 ครั้ง)
SubYerIce
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

« เมื่อ: 29, พฤษภาคม 2011, 01:03:04 AM »

คือว่าผมมีความต้องการที่จะใส่แฮนบาร์อะครับ

แต่คือผมสงสัยหลายอย่างครับพี่ๆ .

ว่าเราอะไรพวกนี้เราต้องเปลี่ยนสายอะไรมั้งมั้ยครับ
พอดีเห็นสายมันสั้นอะครับ

แล้วเจาะเนี้ยผมกลัวว่ามันจะไม่ได้ศูนย์ อะครับ

มีท่านพี่ๆท่านใด มีแผงคอที่เหลือๆที่ไม่ได้ใช่บ้างมั้ยครับผม .

มีข้อควรระวังอะไรบ้างในการใส่

เหตุเพราะว่าผมจะแปลงเป็นพวกๆ ชีเปลือยอะครับ
ขอบพระคุณมากครับ

enemy222
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 30, พฤษภาคม 2011, 06:21:45 AM »

แบบไหนอะครับ แบบพวกวิบากเหรอ เจาะแผงคอ ใส่ตุ๊กตาแฮนด์หรือเปล่า
SubYerIce
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

« ตอบ #2 เมื่อ: 30, พฤษภาคม 2011, 06:29:47 AM »

แบบไหนอะครับ แบบพวกวิบากเหรอ เจาะแผงคอ ใส่ตุ๊กตาแฮนด์หรือเปล่า

คร๊าบใช่เลย
รถผม cbr150 คับ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์