CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1] 2 3 4   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แจ้งข่าว น้อง KAATO เกิดอุบัติเหตุ  (อ่าน 8499 ครั้ง)
amason
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

« เมื่อ: 06, พฤศจิกายน 2009, 07:50:05 PM »

เพิ่งเจอเมื่อเช้า ประมาณ 9 โมงกว่า ชนกับรถเก๋ง ผู้หญิงขับ บนสะพานข้ามแยกราม เส้นพระราม 9
รถเสียหายเยอะเหมือนกัน ตัวน้อง Kaato เจ็บที่หน้าอก ไม่รู้ตกลงกันว่ายังไงบ้าง ไม่ได้อยู่ฟังรีบไปทำงาน
รอ Kaato มาบอกกล่าวอีกที

eard
I'm CBRsCLUB

eard_78@hotmail.com
« ตอบ #1 เมื่อ: 06, พฤศจิกายน 2009, 07:54:57 PM »

เวนกำน้องกาโต้เรา พรุ่งนี้จะถ่ายรูปลงหนังสืออยู่แล้วเชียว หายไวๆ นะ  >%^SR

AOF-CBR-150
"อยากแรง ก็แซงไปก่อน"
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

"ไปเรื่อยๆ เหนื่อยก็พัก"

aof_onnut33@hotmail.com
« ตอบ #2 เมื่อ: 06, พฤศจิกายน 2009, 07:59:57 PM »

หายไวๆ พี่ จุ๊บุๆ

"ศูนย์" ไม่ได้หมายความว่าล้มเหลว หรือไร้ค่า แต่มันหมายความว่า "จุดเริ่มต้น"
tan

tan69_2008@hotmail.com
« ตอบ #3 เมื่อ: 06, พฤศจิกายน 2009, 08:06:09 PM »

เป็นไงมั้งเนี้ยพี่โต้

Uploaded with ImageShack.us
ท่านชายบ้าหวัน
ผู้บริหารด้านการออกแบบทารก
CBR Commando

ที่ปรึกษาด้านท่วงท่าและลีลา

m_cbr150@windowslive.com
« ตอบ #4 เมื่อ: 06, พฤศจิกายน 2009, 08:12:31 PM »

หายไวๆนะไอ้น้องตัวเล็ก  >%^SR

<<-----    สายลมผสมแอลกอฮอล์    ------<<<จงเป็น ศุกร์เป็นศุกร์เถิด  อย่าได้เป็น จันทร อังคาร  พุธ พฤหัส เลย
nong1984
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

1984.nong@gmail.com
« ตอบ #5 เมื่อ: 06, พฤศจิกายน 2009, 08:18:15 PM »

หายไว ๆนะครับ
cloud
มั่นใจ!!! ใช้กล่องเดิม (Repsol)

vasilee1@hotmail.com
« ตอบ #6 เมื่อ: 06, พฤศจิกายน 2009, 08:20:27 PM »

พี่โต้ เป็นยังไงมั่ง ตอนนี้ พัก อยู่ รพ รึเปล่าครับ ใครทราบอาการ ช่วย update ด้วยครับ

ขายกล่องAPI กราฟ HRC 1,200 บาทครับใช้ได้ไม่ถึงเดือน สนใจติดต่อ 083-1977-234 วุ้ดดี้ คับ
ขายของคับ เข้ามาดูที่ http://cloud-ex.wikispaces.com ได้เลยครับ
Little Elp
การสิ้นสุดคือจุดเริ่มต้น
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

Black Angle

C@hotmail.com C@yahoo.com C@yahoo.com
« ตอบ #7 เมื่อ: 06, พฤศจิกายน 2009, 08:40:30 PM »

เป็นรัยมากป่าวมะรู้

รถพังช่างมันคนอย่าเจ็บละกันครับ
125cc
CBR SPEED
CBR Szone

ชัยเอง โทร089-6893998-โทรมาแล้วจะเสียตังค์

chai-bu@hotmail.com
« ตอบ #8 เมื่อ: 06, พฤศจิกายน 2009, 08:50:31 PM »

l8 l8 รอฟังข่าวครับ หายไวๆนะ

น้ำขาดปลาน้ำก็ยังเป็นน้ำถ้าปลาขาดน้ำ.....ปลาก็อยู่ไม่ได้

Kachi
ขับช้าๆ แต่อย่าให้ใครแซง

CBR มือใหม่ อามี่ 101 (สาเกตนคร) มมส.

« ตอบ #9 เมื่อ: 06, พฤศจิกายน 2009, 08:58:42 PM »

โอ้วแย่ แย่ แย่ หายไวๆนะคับ ทั้งรถ ทั้งคน

พี่กาโต้วสู้ๆ

หาเพื่อนๆสมาชิก ร้อยเอ็ด คับ หรือ จ. ใกล้เคียง และทั้งภาคตะวันออกเฉียงเหนือ ของเราครับ เอาไว้พูดคุยแลกเปลี่ยนความรู้กันคับไป ทริป กัน  083-3510-109 อามี่ คับผม

THE_MIN
THE_MIN CBR 150 R

=ชีวิตไม่สิ้นก็บิดมันเข้าไป CBR 150 R=

1118 sarawut_min@yahoo.co.th 1118 THE_MIN
« ตอบ #10 เมื่อ: 06, พฤศจิกายน 2009, 09:00:04 PM »

หายไวไวนะครับ
 l8 l8 l8

ถ้าคิดที่จะไป...
ถ้าคิดที่จะแรง....
ถ้าคิดที่จะแซง.....
แรงที่ใจไปกับ CBR 150 R........THE_MIN
noietalent
(-_-) v (*_*)

แรงได้ถ้าใจพอ

n_talent@hotmail.com
« ตอบ #11 เมื่อ: 06, พฤศจิกายน 2009, 09:03:43 PM »

ไม่มีใครทราบข่าวเลยเหรอ   ???

By noietalent at 2010-09-01
ONITSUKA
พอใจเท่าที่มี ยินดีเท่าที่ได้

-
« ตอบ #12 เมื่อ: 06, พฤศจิกายน 2009, 09:31:32 PM »

สรุปคนเป็นไรไม่มากครับ ส่วรถที่เสียหายไปก็มี แฟริ่งหน้าทั้งชุดรวมถึงอกไก่ล่าง รายละเอียดอื่นๆ เดี๋ยวรอพี่ต้นเช็คก่อนครับ ว่ามีอะไรบ้าง

เปิดหน้าร้านแล้วครับ จำหน่ายอะไหล่ ตกแต่งมอเตอร์ไซค์แบร์นดเนม มือ 1 - มือ 2  แท้ - เทียม ก็อบเนียนเกรดเอทุกชนิด   http://www.facebook.com/pages/M-Racing-Part/353069178131057#
TRAFFICKER

« ตอบ #13 เมื่อ: 06, พฤศจิกายน 2009, 09:36:26 PM »

;) หายไวไว น้า....

รักษาตัวก่อน รถค่อย ซ่อม กันได้ ไม่เปงไร น้า....

เหลือง เรือง รอง เหมือน กลอง คลี่
Chatbee
อยากเป็นนักโบราณคดี แต่ตอนนี้วิจัยฝุ่น

NCB150 - Chatbee

manee19@live.com
« ตอบ #14 เมื่อ: 06, พฤศจิกายน 2009, 09:36:56 PM »

ช่วงนี้เปิดเทอมแล้ว เช้าๆ รถบนถนนเยอะมากๆ รถติดด้วย และจะเจอรถประเภทไปส่งนักเรียน โดยผู้หญิงขับ หรือขับไม่เก่ง ออกอาละวาด ประมาณ 6.30 - 8.00 น.

ดังนั้น เพื่อความปลอดภัยของท่าน และผู้ร่วมทาง โปรดเพิ่มความระมัดระวังในการขับขี่ยวดยานพาหนะ และปฏิบัติตามกฎจราจรอย่างเคร่งครัด

l3 l3 l3 l3

......เตรียมความพร้อมสำหรับการเดินทาง...ท้องฟ้า...สายลม...และแสงแดด......

poramate007

FUCK IN LIFE

« ตอบ #15 เมื่อ: 06, พฤศจิกายน 2009, 09:43:38 PM »

หายไวๆๆน่ะกาโต้ววววววว เปงไรมากป่าวว่ะ
KAATO

เฟี๊ยววววววเง๊าะห์ส์ษ์ศ์ฎ์ฆ์ฑ์ฐ์

to_nemesis@hotmail.com
« ตอบ #16 เมื่อ: 06, พฤศจิกายน 2009, 09:44:25 PM »

มาแล้วๆ

ขอบคุณตี๋และพี่แจ๊คมากคับ โดยเฉพาะตี๋ เอารถกระบะพาลูกชายไปส่งร้านพี่ต้นด้วย ขาดงานเช้านึงเลย

เหตุเกิดจากผมขับรถขึ้นสะพานลอยพระรามเก้าคู่ขนานทางด่วนพระรามเก้า มุ่งหน้าไปอนุเสาวรีย์ชัย ช่วงเช้า เป็นช่วงอนุโลมชั่วโมงเร่งด่วน มอเตอร์ไซค์ขึ้นได้
โดยมอเตอร์ไซค์จะขับแถวกลาง

มาถึงจุดเกิดเหตุ(ก่อนถึงจุดที่ผมช่วยแมวไว้เมื่อต้นปีเลย 555)
ผมขับมาด้วยความเร็วประมาณ40-50 เพราะรถติด อยู่เลนซ้าย
รถเก๋งคู่กรณ๊ มีคนขับเป็นผู้หญิงอายุประมาณ30นิดๆ มากับแม่ของเค้า
สงสัยไม่ได้ดูหลังหรือยังไงไม่ทราบ เปิดไฟเลี้ยวพร้อมหักออกซ้ายทันที ซึ่งผมกำลังวิ่งมาทางตรง

เลยชนเข้ากับประตูคนโดยสาร ลักษณะรถเก๋งคร่อมเลน

รถตีลังกา ผมก็ลอย เอามือยกกันหัวไว้ (หมวก Real กับ ถุงมือการ์ดคาร์บอน Scoyco เค้าดีจริงๆ ลงไปแถแต่ป้องกันเราได้ครบถ้วน)
ลงไปกระแทกพื้นทีแรกแล้วลอยขึ้นแล้วเอาหน้าอกกระแทกพื้นอีกที

ตกใจ กลัวรถจะเป็นอะไร ลุกไปดูรถแล้วยืนขวางรถคู่กรณีไว้

เจ้แกลงมาถึงก็ด่าผมเป็นช็อตๆเลย อืมม ตัดหน้าเค้าแล้วยังด่าอีก 555 :-\

สักพัก น้าตำรวจมาเคลียร์แล้วลงไปคุยตรงป้อม ประกันของรถเก๋งก็มา เจ้แกใส่เป็นชุดๆๆเลยว่าผมผิดงั้นผิดงี้

ผมเอารูปให้ประกันดู เค้าเดินดูรอบๆ อีกนิดหน่อย

ประกันพูดว่า คุณน่ะไปตัดหน้ารถมอเตอร์ไซค์เค้านี่คับ 55555 :P :P เจ้แกอึนเลย

แล้วตี๋ก็มารับ พี่แจ๊ะพาไปคุยกับประกันที่บริษัทประกัน

ตอนนี้รถอยู่ร้านพี่ต้นแล้วคับ สบายใจว่าลูกชายอยู่ในมือหมอที่เก่งแล้ว

เสียดายพรุ่งนี้ท่าจะอดถ่ายรูป ไม่เป็นไร เอาไว้โอกาสหน้า 555

ขอบคุณทุกคนที่โทรมาด้วยความเป็นห่วงคับ ขอบคุณพี่บอลที่ช่วยติดต่อให้

ขับขี่ปลอดภัย ใส่ถุงมือและหมวกกันน๊อคนะคับ

jackmania
+++!!!ถ้าขี่ไม่สุดก็หยุดอยู่กับบ้าน!!!+++

ppk_jf@hotmail.com
« ตอบ #17 เมื่อ: 06, พฤศจิกายน 2009, 09:46:13 PM »

ซื้อเสื้อการ์ดมาแล้วไม่ใส่ พวกนี้ต้องตีให้ตายๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:(

!!!CBR150+ คันนี้ไม่ต้องกินข้าวลิง!!!

!!!CBR150CLUB!!!กลุ่มเพื่อแสวงหากำไร(ชีวิต)และแสวงหาผลประโยชน์(ทางด้านจิตใจ)!!!

BIKER จิตวิญญาณของชาวสองล้อ ไม่ว่าจะล้อเล็กหรือล้อใหญ่ จะร้อย จะกี่พัน ซีซี หัวใจของเราชาวสองล้อ ก็ยังจะทุ่มเทให้กับสองล้อที่เรามี แล้วเราจะดูถูกกันเพื่ออะไร ในเมื่อเราก็มีสองล้อเท่าๆกัน
     >>>JackMaNiA<<<

ppk_jf@hotmail.com
http://JackMaNia.hi5.com  (กำลังทำให้มันดูดี)

คำเตือน : " การมียานพาหนะ ทำให้ความสามารถในการดื่มสุราน้อยลง "
Camui
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

« ตอบ #18 เมื่อ: 06, พฤศจิกายน 2009, 09:48:53 PM »

ผมก็เพิ่งไปกลิ้งมาเมื่อวันอาทิตย์ 1 พ.ย. นี้เองครับ

เจอคนวิ่งข้ามถนน วิ่งๆหยุดๆไม่ยอมตัดสินใจ เลยเฉี่ยวไปนิด ส่วนรถผมล้ม ไถลไปเกือบห้าเมตร

แฟรริ่ง บน กลาง ล่าง ด้านซ้ายไปหมด ลามมาด้านขวากลางอีกอัน เกียร์โยงพัง คันเกียร์ปรับระดับได้พังอีก แฮนด์ก็งอ

ตอนนี้รถอยู่ที่อู่เพื่อนพี่ชาย ไม่รู้เป็นไงมั่ง ส่วนคนปลอดภัยดีครับ มีแค่แผลถลอกกับช้ำนิดหน่อย

ยังไงก็ขับช้าๆดีกว่านะคร้าบ ขับเร็วแล้วอันตราย  !dead

ปล.คุณกาโต้หายไวๆนะครับ

ท่านชายบ้าหวัน
ผู้บริหารด้านการออกแบบทารก

ที่ปรึกษาด้านท่วงท่าและลีลา

m_cbr150@windowslive.com
« ตอบ #19 เมื่อ: 06, พฤศจิกายน 2009, 09:52:45 PM »

ซื้อเสื้อการ์ดมาแล้วไม่ใส่ พวกนี้ต้องตีให้ตายๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:(

>eiei ใส่แล้วกลายเป็นพวกขับหุ่นกันดั้ม  >%REDD

<<-----    สายลมผสมแอลกอฮอล์    ------<<<จงเป็น ศุกร์เป็นศุกร์เถิด  อย่าได้เป็น จันทร อังคาร  พุธ พฤหัส เลย
หน้า: [1] 2 3 4   ขึ้นบน
  พิมพ์