CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: *-*-*-* วิธีใส่ เกียร์โยง Yoshimura โดยไม่ต้องเจาะแฟริ่ง แบบฉบับของผม -*-**-*-*  (อ่าน 15781 ครั้ง)
mayuct
ผมไม่ใช่นักเลง แต่ชอบใส่กางเกงนักมวย ผมไม่ใช่นักมวย แต่ชอบแจก..ว...นักเลง
CBR Commando

Service By. Ton Panda JomTong19.

« ตอบ #20 เมื่อ: 11, กรกฎาคม 2009, 02:54:35 AM »

แหวนลองไปแล้วครับพี่เมย์
 nooooo nooooo

ลองแล้วทำไมยังเอียงขนาดนั้นอ่ะครับ ตอนรถผมใส่ปั๊มเดิมยังไม่เอียงขนาดนั้นเลย ??? ???

ดูแต่ตา วาจาอย่าเป็นเซียน...

thanarak-it
3 อ . โซนิคหัวโต 4 วาว แก็งเทพถิ่นศาลายา
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

3 อ. เราเลือกที่จะต่าง มันไม่สุดจะหยุดได้ไง

« ตอบ #21 เมื่อ: 11, กรกฎาคม 2009, 05:33:49 AM »

ทำไมปั๊มมันเอียงขนาดนั้นอ่ะครับ แหวนรองที่ผมให้ไปได้เอาไปลองตรงปั๊มด้วยหรือเปล่าครับ ถ้าได้รองมันจะไม่เอียงขนาดนั้นน่ะครับ เอียงขนาดนั้นมันจะพาลเบรคไม่อยู่เอา :-\ :-\

อาการปั้มเอียงขนาดนั้นรองบูทไม่พอดีรองเพิ่มอีกหน่อยก็ใช้ได้คับ

3 อ.เยนเซทีม เราเลือกจะแตกต่าง
www.sonic125-plus.com
เมื่อเราไม่สุด จะหยุดพวกเราได้ไง
chobang
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

« ตอบ #22 เมื่อ: 12, กรกฎาคม 2009, 04:51:16 PM »

ลืมบอกไปครับน็อตที่บอกต้องขันออกหมายถึง ข่างใต้อกไก่เลยน่ะครับ ตัวที่เอาไว้ยึดอกไก่2ข้างเข้าด้วยกันครับ  >yes >yes

แฟริ่ง อาจารย์เกษม 800 บาท

http://www.cbr150club.com/board/index.php?topic=20473
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์