CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องของเกท วัดระยะชิมวาล์ว  (อ่าน 4000 ครั้ง)
Casper...
ไม่แรง...แต่แซงโค้ง...
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

ฝากตัวด้วยนะคับ

« เมื่อ: 04, กรกฎาคม 2009, 03:18:21 AM »

ราคาเท่าไหร่ ซื้อได้ที่ไหนอ่ะครับ   รบกวนพี่ๆ ด้วยครับ
 ;) ;) ;)

cloud
มั่นใจ!!! ใช้กล่องเดิม (Repsol)
I'm CBRsCLUB

vasilee1@hotmail.com
« ตอบ #1 เมื่อ: 04, กรกฎาคม 2009, 03:33:34 AM »

มันเรียกว่า ฟิลเลอร์เกจ ครับ ราคาอยู่ที่60บาท-100บาทครับ ถ้าของดีก็แพงหน่อยมี ความระเอียดให้เลือกมากขึ้น และ วัสดุก็จะเป็นแบบ โลหะ มิเนียม หรือ อะไรก็ว่าไปครับ

ขายกล่องAPI กราฟ HRC 1,200 บาทครับใช้ได้ไม่ถึงเดือน สนใจติดต่อ 083-1977-234 วุ้ดดี้ คับ
ขายของคับ เข้ามาดูที่ http://cloud-ex.wikispaces.com ได้เลยครับ
Casper...
ไม่แรง...แต่แซงโค้ง...
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

ฝากตัวด้วยนะคับ

« ตอบ #2 เมื่อ: 04, กรกฎาคม 2009, 03:43:25 AM »

มันเรียกว่า ฟิลเลอร์เกจ ครับ ราคาอยู่ที่60บาท-100บาทครับ ถ้าของดีก็แพงหน่อยมี ความระเอียดให้เลือกมากขึ้น และ วัสดุก็จะเป็นแบบ โลหะ มิเนียม หรือ อะไรก็ว่าไปครับ
ขอบคุณครับ  ฟิลเลอร์เกจ นั่นแหละครับ (เรียกไม่ถูก คราวนี้ถูกและ)

THE_MIN
THE_MIN CBR 150 R

=ชีวิตไม่สิ้นก็บิดมันเข้าไป CBR 150 R=

1118 sarawut_min@yahoo.co.th 1118 THE_MIN
« ตอบ #3 เมื่อ: 05, กรกฎาคม 2009, 12:56:17 AM »

ขอบคุณครับ  ฟิลเลอร์เกจ นั่นแหละครับ (เรียกไม่ถูก คราวนี้ถูกและ)

ผมแนะนำยี่ห้อ JAEGERTOOL (ของเยอรมันครับ)
ราคาค่อนข้างสูงประมาณ 250-350บาท(ไม่แน่ใจซื้อมาานละ)
มี 26 ใบครับ มีระบบมิลลิเมตรและระบบนิ้ว

และที่สำคัญความหนาได้มาตรฐานชัวว์ครับเพราะเคยลองเปรียบเทียบับฟิลเลอเกจโนเนม

แล้วใช้ไมโครมิเตอร์(มีการคาร์ลิเดแล้ว)วัดดู
ยี่ห้อที่บอกได้ค่าตรงครับ
แต่โนเนมจะหนากว่าหน่อยครับไม่ได้มาตรฐาน
ส่วนหาซื้อที่ไหนลองหาซื้ตามร้านขายเครื่องมือละกัน
แต่ของผมให้บริษัทซื้อให้ครับ

:-[ :-[ :-[ :-[

ถ้าคิดที่จะไป...
ถ้าคิดที่จะแรง....
ถ้าคิดที่จะแซง.....
แรงที่ใจไปกับ CBR 150 R........THE_MIN
Step-Klak
CBR150 REPSOL

ไงไอเสือ ได้REPSOL ส้มดำ สมใจ

dermorkong@hotmail.com
« ตอบ #4 เมื่อ: 08, กรกฎาคม 2009, 02:23:06 PM »

>>no

REPSOL จงเจริญ  55

Uploaded with ImageShack.us
tonkissme
อยากแรงต้องแซงทางโค้ง

รักทุกคน รัก CBR

tonkissme@hotmail.com tonkissme00@yahoo.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #5 เมื่อ: 08, กรกฎาคม 2009, 04:36:50 PM »

;) ;) ;)

*-* tonspeedking.hi5.com  ???

CBR CLUB

ผู้หญิง ชอบคนดี    รักคนเลว  แต่แต่งกับคนรวย   
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์