CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามร้านตัดสตฺกเกอร์เคฟล่า หาดใหญ่ครับ  (อ่าน 2737 ครั้ง)
monkeye
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

« เมื่อ: 15, สิงหาคม 2013, 07:12:43 AM »

พอชี้จุดหน่อยได้ไหมครับ ว่ามีร้านไหนรับทำงานตัดสิตฺ๊กเกอร์เคฟร่า กะจะติดทับสติ๊กเกอร์เก่าของ cbr 150 ขาวน่ะครับ ไม่ค่อยอยากลอกออกกลัวเสีย :(

ร้านไหนงานดีๆบ้างครับ  !goodjob

monkeye
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

« ตอบ #1 เมื่อ: 18, สิงหาคม 2013, 09:25:46 AM »

สงสัยช่วงนี้คนน้อย หรือพี่ๆเขาไม่ค่อยติดสติ๊เกอร์กันนะ  :o
bboyshadow
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

« ตอบ #2 เมื่อ: 18, สิงหาคม 2013, 06:44:34 PM »

ไม่ทราบจริงๆคับ ไม่ค่อยตัดกัน (รอผู้รู้จ้า) >%^SR
GuNz
ฝัน ให้ ไกล แล้ว ต้อง ไป ให้ ถึง `
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 16, พฤศจิกายน 2013, 05:08:03 AM »

มีร้าน นึง ชื่อ bkk สติ๊กเกอร์อ่ะคับ ผมเคยจะไปติด ฟิล์มดำ ตรงชิว แต่สติ๊กเกอร์ดัน ไม่พอ  น่าจะแถวๆเขต 8 ก่อนจะข้ามไปฝั่งหรรษา อ่ะคับ ลองขับไปดู ละกันนะคับ   >%REDD   ผมก็ หาร้าน ติดฟิล์มดำ ตรงชิว อยู่นะคับ  ไม่รุ้ ร้านไหนดีๆ บ้าง หาดใหญ่
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์