CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีทุกคนครับผมสมาชิกใหม่ครับ อยู่หาดใหญ่ครับ  (อ่าน 1938 ครั้ง)
OoMafiaBoyoO
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

« เมื่อ: 26, มิถุนายน 2013, 05:13:31 PM »

สวัสดีครับพี่ ๆ เพื่อนๆ น้อง ๆ ผมน้องใหม่ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

ผมชื่อ บอย ครับ ขับ Honda CBR250 ABS สีแดงดำ ออกรถมาได้ 3 เดือนได้ละครับ ขยับจากตัว CBR 150 รุ่นเก่า   ไงเจอกันทักทายกันได้นะครับ ผมขี่ไปทำงานสายหาดใหญ่ เกาะยอ สายใหม่บ้าง
ประจำทุกวัน ระหว่างทางเจอ ชาว CBR หลายคันเหมือนกัน  อ่อผมอยากถามเรื่องถ้าผมอยากหาพวกสติกเกอร์ หรือร้านที่เค้าแต่งสวย ๆๆ แล้วราคาโอเค มีพี่ ๆ น้อง ๆ คนไหน พอจะแนะนำบ้างมั้ยครับ
คือ ผมไม่ค่อยทราบเหมือนกัน โดยเฉพาะพวกสติกเกอร์อะครับ

ยินดีที่ได้รู้จักครับ

บอม ยอดชาย
เพื่อชีวิต~มันอยู่ที่ใจ!!!
Certified Trader
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 26, มิถุนายน 2013, 05:22:43 PM »

ยินดีต้อนรับครับ  ;)
ผม บอม อยู่แจ้งวัฒนะ ขับcbr150 เก่าๆอยู่คันนึง

รถพัง...ก็ตังค์กู ~ อยากสวยอย่ากลัวแพง...อยากแรงอย่ากลัวพัง!!!~
+อย่าเปลี่ยนไป...จนไม่เหลือตัวของตนเอง+ @ตัวเล็กรถใหญ่...ตัวใหญ่รถเล็ก@
noomsabai
Moderator

noomsabai@hotmail.com
« ตอบ #2 เมื่อ: 02, กรกฎาคม 2013, 02:44:29 PM »

สวัสดีเช่นกันครับ

levis702
Moderator

levis702@hotmail.com
« ตอบ #3 เมื่อ: 02, กรกฎาคม 2013, 08:58:40 PM »

ยินดีครับผม >coooool
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์