CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อยู่หาดใหญ่เหมือนกันครับ มีอะไรช่วยแนะนำด้วยนะครับ พึ่งจะเริ่มเล่นรถใหม่^^  (อ่าน 3368 ครั้ง)
earkboys
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

« เมื่อ: 22, มิถุนายน 2011, 09:16:28 AM »

จะหาซื้อของแต่งหรือหมวกได้ที่ไหนบ้างครับ^^

darkX
I'm CBRsCLUB

-`• dX •`-

satterlight_t@hotmail.com
« ตอบ #1 เมื่อ: 22, มิถุนายน 2011, 10:30:49 AM »

พี่ๆ หาดใหญ่มารับน้องหน่อย เร็ววววววววววววว  l3 l3 l3

earkboys
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 22, มิถุนายน 2011, 03:34:20 PM »

สวัสดีครับ เพ่ๆหาดใหญ่ มีอะไรช่วยแนะนะก็บอกได้นะครับ^^
noomsabai
Moderator

noomsabai@hotmail.com
« ตอบ #3 เมื่อ: 22, มิถุนายน 2011, 04:51:20 PM »

พี่ๆ หาดใหญ่มารับน้องหน่อย เร็ววววววววววววว  l3 l3 l3

ขอโทษที..พอดีเพิ่งตื่นครับ   l11

;)  สวัสดีครับ ยินดีที่ได้รู้จัก ชื่อไรนะครับ
จะหาหมวกมีร้านนึงก่อนถึงแยกท่าเคียน มี Real และ Bimola ราคาดูแล้วก็โอเคนะ
หรือไม่ก็ร้าน ศิริ  หรือไม่ก็แถวป้อมหกครับ  เลือกดูดีๆ ที่พอดี ก็คงจะได้ของดีครับ
*** ยังงัยวันเสาร์ตอนเย็นๆ ค่ำๆ มาแนะนำตัวทักทายทำความรู้จักกันได้ครับ ที่ปั๊มไก่ชนครับ
 l3 l3 l3 l3 l3 l3 l3 l3

casnova
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

คนมีคู่ หรือจะสู้กรูมีตอง !!..

« ตอบ #4 เมื่อ: 22, มิถุนายน 2011, 06:57:54 PM »

ขอโทษที..พอดีเพิ่งตื่นครับ   l11

;)  สวัสดีครับ ยินดีที่ได้รู้จัก ชื่อไรนะครับ
จะหาหมวกมีร้านนึงก่อนถึงแยกท่าเคียน มี Real และ Bimola ราคาดูแล้วก็โอเคนะ
หรือไม่ก็ร้าน ศิริ  หรือไม่ก็แถวป้อมหกครับ  เลือกดูดีๆ ที่พอดี ก็คงจะได้ของดีครับ
*** ยังงัยวันเสาร์ตอนเย็นๆ ค่ำๆ มาแนะนำตัวทักทายทำความรู้จักกันได้ครับ ที่ปั๊มไก่ชนครับ
 l3 l3 l3 l3 l3 l3 l3 l3

555 พี่หนุ่ม หนีเที่ยวแน่ๆ ตื่นสาย <pig

ยินดีต้อนรับครับ ไว้เจอกันมิตติ้งครับ แวะมาบ้างนะครับ

ขอแนะนำอีกร้าน แถว ม.อ ทางประตู 108 เลยบาหลีเก่า ไปนิดนึง มีร้านขายหมวกชื่อ ร้านกะบาล อยู่

หมวก real ราคาจะไม่ค่อยแรงเหมือนร้านอื่น ลองแวะเข้าไปดู จะมีพี่สวยๆเป็นเจ้าของร้าน ราคาต่อได้ บอกว่ามีคนแนะนำมา อิอิ

พอดีไปจัดมา 2 ใบแล้ว real
earkboys
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 22, มิถุนายน 2011, 08:12:28 PM »

ผมชื่อเอิ๊ก ครับผม ตอนเน้เรียนอยู่ที่มอ.เดี๋ยวว่างๆจะเข้าไปนะครับ ปั้มไก่ชนพอดีช่วงนี้รถมีปัญหานิดหน่อยครับ ยินดีที่ได้รู้จักทุกๆคนครับผม ^^
125cc
CBR SPEED
Moderator

ชัยเอง โทร089-6893998-โทรมาแล้วจะเสียตังค์

chai-bu@hotmail.com
« ตอบ #6 เมื่อ: 22, มิถุนายน 2011, 08:54:06 PM »

ยินดีต้อนรับครับผม ;) ;)

น้ำขาดปลาน้ำก็ยังเป็นน้ำถ้าปลาขาดน้ำ.....ปลาก็อยู่ไม่ได้

Uploaded with ImageShack.us
noomsabai
Moderator

« ตอบ #7 เมื่อ: 22, มิถุนายน 2011, 10:03:27 PM »

รถมีปัญหา รับคำปรึกษาฟรีที่คลับครับ   l3 l3

casnova

คนมีคู่ หรือจะสู้กรูมีตอง !!..

« ตอบ #8 เมื่อ: 23, มิถุนายน 2011, 12:34:23 AM »

รถมีปัญหา รับคำปรึกษาฟรีที่คลับครับ   l3 l3

พี่ครับรถผมมีปัญหา นิดหน่อย มันเร่งไม่ค่อยได้อะครับ

ไม่รู้ทำไม ล้อหน้าจะลอยอย่างเดียวอ่า           <%6    ล้อเล่นน่าครับ  อิอิ

!wanwan !wanwanรถมีปัญหาปรึกษา ช่างหนุ่ม   >coooool
noomsabai
Moderator

« ตอบ #9 เมื่อ: 23, มิถุนายน 2011, 03:14:24 AM »

รถมีปัญหา รับคำปรึกษาฟรีที่คลับครับ   l3 l3

พี่ครับรถผมมีปัญหา นิดหน่อย มันเร่งไม่ค่อยได้อะครับ

ไม่รู้ทำไม ล้อหน้าจะลอยอย่างเดียวอ่า           <%6    ล้อเล่นน่าครับ  อิอิ

!wanwan !wanwanรถมีปัญหาปรึกษา ช่างหนุ่ม   >coooool

ฮา..ฮา..!!  พี่ก็ได้ความรู้จากน้องๆสมาชิกเพนิ๊..!!!  >som >coooool l3

StuntMAN
[img][URL=http://imageshack.us/photo/my-images/20/pathz.jpg/][IMG]http://img20.imageshack.us/img20/7779/pathz.jpg[/IMG][/URL]

StuntMAN@hotmail.co.th
« ตอบ #10 เมื่อ: 23, มิถุนายน 2011, 08:23:36 PM »

ยินดีตอนรับนะครับ :-[ :-[ :-[

[/URL]

Uploaded with ImageShack.us[/img]
earkboys
*

« ตอบ #11 เมื่อ: 24, มิถุนายน 2011, 01:17:59 AM »

ขอบคุณทุกๆการตอนรับนะครับ ไว้รถผมออกมาได้มะไหร่ค่อยไปหานะครับ^^
125cc
CBR SPEED
Moderator

ชัยเอง โทร089-6893998-โทรมาแล้วจะเสียตังค์

chai-bu@hotmail.com
« ตอบ #12 เมื่อ: 25, มิถุนายน 2011, 05:11:11 PM »

ขอบคุณทุกๆการตอนรับนะครับ ไว้รถผมออกมาได้มะไหร่ค่อยไปหานะครับ^^
ไม่ออกก็มาได้ครับ

น้ำขาดปลาน้ำก็ยังเป็นน้ำถ้าปลาขาดน้ำ.....ปลาก็อยู่ไม่ได้

Uploaded with ImageShack.us
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์