CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: โดนโกงทำไง  (อ่าน 3436 ครั้ง)
cbr1984
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

« เมื่อ: 14, มีนาคม 2011, 05:59:06 PM »

เรียน สมาชิกทุกท่าน
ผมได้เคยติดต่อซื้อขายท่อรถ CBR150 กันทางเวบ ซึ่งได้โพสเอาไว้ เราติดต่อตกลงซื้อขายกันเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งโอนเงินให้ แต่ในภายหลังเขาไม่ส่งของมาให้ ตอนนี้เป็นเวลา 9-10 วันมาแล้ว อีกทั้งติดต่อไปก็ไม่รับสาย เบอร์โทร คือ 082-5216412 ผมควรทำอย่างไรดีครับ ช่วยแนะนะหน่อยครับ
ส่วนรายละเอียดที่โพสไว้คือ...ท่อแต่งในที่นี้หมายถึงคอเลส(เลือกไซด์)ส่วนปลายไม่แน่ใจว่า สเปคงานระดับไหน
 ถ้าปลายสูตรงานเกรดกลางๆถึงใช้งานได้ดีราคากลางๆ900ต่อใบส่วนคอแสตนเลส1.5-2.0ไซด์ไหนก็ราคา1500ครับ
งานร้านพิณ-ออเงินครับ  หากสนใจหรืออยากได้ข้อมูลเพิ่มเติมก็ยินดีครับ 082-5216412 ส่งทั่วไทยจร้า
 ...ถ้าเน้นงานฝีมือคนไทยงานเนียนระดับส่งออก ส่วนตัวจะแนะนำก็มี แดงบางทราย 4500-5000โดยประมาณ
ช.เจริญยนต์(เอนดูร๊านซ์) ก็ราคาไร่กันครับ คุณภาพสินค้า คุ้มราคาครับ ... ลองหาข้อมูลหน้าซื้อขายดูนะครับ น่าจะมีบริการส่งสินค้าทั่วไทย

tommylee
รู้จักมั้ยCBRในตำนานอ่ะ
I'm CBRsCLUB

ไม่ได้ตั้งใจเจ้าชู้ แต่หน้าตาที่มีอยู่มันบังคับ!!!

tommylee_onpa@hotmail.com
« ตอบ #1 เมื่อ: 14, มีนาคม 2011, 06:14:54 PM »

??? ลงรายละเอียดเพิ่มหน่อยคับ เช่น ชื่อuser ที่เขาใช้คับเอาลิงค์กระทู้ที่เขาลงประกาศขายมาแปะด้วยคับจะได้รู้ตัว

อดีต... ปัจจุบัน...

ถึงแกจะแก่แต่ชั้นก้อรักแกหว่ะ...
Ton_Oor
อย่าทำตัวเป็นกบในกะลา.....แหกตาดูชาวบ้านมั่งว่าเค้าไปถึงไหนแล้ว
CBR Activity

หน้าตาไม่สวย..แต่หัวใจกรู สวยมากกก

oor_flower@hotmail.com
« ตอบ #2 เมื่อ: 14, มีนาคม 2011, 06:18:03 PM »

ใจเย็นๆนะคะ เดี๋ยวทางเราจะสอบถามให้ว่าเป็นใคร ใจเย็นๆนะคะ ถ้าเป็นคนในชมรม เราจะตามและหาเหตุผลว่าทำไมเค้าถึงทำแบบนี้
ขอโทษ แทนสมาชิกด้วยนะคะ

ole 203
แต่งรถ ซดเหล้า เมาหลับ ขยับแดก แต่รักครอบครัว

แม่ยายบอก..อย่าให้ใครดูถูก

« ตอบ #3 เมื่อ: 14, มีนาคม 2011, 06:28:15 PM »

ใจเย็นๆคับทุกอย่างมีทางแก้ใข >yes

Aek D-Zan
ขี้เมาใจดี

ขี่ CBR หนีเมียเที่ยวประจำ อิอิ

hardnest@hotmail.com
« ตอบ #4 เมื่อ: 14, มีนาคม 2011, 11:34:29 PM »

http://www.cbr150club.com/board/index.php?topic=22839.0

ไม่รู้ว่าใคร แต่คงมาจากระทู้นี้อ่ะ

รถน่ะ ไม่แต่งอ่ะ เสียใจ แต่แต่งอ่ะเสียตังค์ อิอิ

Uploaded with ImageShack.us
timezxzx
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5 เมื่อ: 15, มีนาคม 2011, 02:32:13 AM »

นายอยู่หาดใหญ่ใหมคับแล้วเคยเข้าไปที่ปั๊มปะ แล้วคนที่ขายคือใครหรา ??? tusongkhla  หรือ black sheep ถ้าเป็น tusongkhla ผมจะได้ติดต่อสอบถามให้ :D แต่ถ้าอีกคนอะผมไม่รุจักนะ
125cc
CBR SPEED
Moderator

ชัยเอง โทร089-6893998-โทรมาแล้วจะเสียตังค์

chai-bu@hotmail.com
« ตอบ #6 เมื่อ: 15, มีนาคม 2011, 03:33:10 AM »

พี่ๆเค้าตามสอบถามอยู่น่าจะรู้เรื่องเร็วๆนี้ครับ

น้ำขาดปลาน้ำก็ยังเป็นน้ำถ้าปลาขาดน้ำ.....ปลาก็อยู่ไม่ได้

Uploaded with ImageShack.us
Ton_Oor
อย่าทำตัวเป็นกบในกะลา.....แหกตาดูชาวบ้านมั่งว่าเค้าไปถึงไหนแล้ว

หน้าตาไม่สวย..แต่หัวใจกรู สวยมากกก

« ตอบ #7 เมื่อ: 15, มีนาคม 2011, 05:55:28 AM »

ทราบตัวแล้วนะคะ ตอนนี้ กำลังติดต่อเจ้าตัวให้อยู่ คาดว่า น่าจะมีปัญหาขัดข้องอะไรสักอย่างเพราะติดต่อไม่ได้เหมือนกันค่ะ
เพราะคนที่รับทำ ทางบ้านบอกว่า ไปเชียงใหม่ไปทำงานกับพ่อ น่าจะกลับมาภายในอาทิตย์นี้ ทางเราจะพยายามเคลียเรื่องนี้
ให้จบให้เร็วที่สุด อย่างไรก็ตามขอโทษแทนเจ้าตัวด้วยนะคะ แล้วยังไง จะให้เค้าออกมารับผิดชอบในสิ่งที่เค้าทำให้นะคะ
เพราะที่ผ่านมา เค้าก็ไม่เคยมีประวัติในเรื่องนี้ ขอโทษจริงๆนะคะ

Moomix
E22IRP

ลมพ 555 @cbr150club.com

mixkung_s@hotmail.com M+!+><+K+U
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #8 เมื่อ: 15, มีนาคม 2011, 06:30:53 AM »

เจ๊ออกแทนเลยวุ่ย
ก็รอเคลียด้วย

:-\

Ton_Oor

« ตอบ #9 เมื่อ: 15, มีนาคม 2011, 06:33:23 AM »

เอาน่ายังไงก็เพื่อนกัน มีอะไรมันก็ต้องคุยกันก่อน พูดภาษาคนเหมือนกัน5555+

BOCBR150
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

CBR คือราชาบนท้องถนน

« ตอบ #10 เมื่อ: 15, มีนาคม 2011, 06:53:35 AM »

;)  ใจเย็นๆ นะคับผมเข้าใจความรู้สึก.....เจ๊อ้อ จะประสานงานให้ถึงที่สุด  ขอให้ลงเอยด้วยดีนะคับ....

NothinGz
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

ปล่อยหัวใจ ไปกับสองล้อ~*

« ตอบ #11 เมื่อ: 15, มีนาคม 2011, 07:34:58 AM »

ทราบตัวแล้วนะคะ ตอนนี้ กำลังติดต่อเจ้าตัวให้อยู่ คาดว่า น่าจะมีปัญหาขัดข้องอะไรสักอย่างเพราะติดต่อไม่ได้เหมือนกันค่ะ
เพราะคนที่รับทำ ทางบ้านบอกว่า ไปเชียงใหม่ไปทำงานกับพ่อ น่าจะกลับมาภายในอาทิตย์นี้ ทางเราจะพยายามเคลียเรื่องนี้
ให้จบให้เร็วที่สุด อย่างไรก็ตามขอโทษแทนเจ้าตัวด้วยนะคะ แล้วยังไง จะให้เค้าออกมารับผิดชอบในสิ่งที่เค้าทำให้นะคะ
เพราะที่ผ่านมา เค้าก็ไม่เคยมีประวัติในเรื่องนี้ ขอโทษจริงๆนะคะ
!hoehoe !hoehoe !hoehoe !hoehoe
 !goodjob !goodjob !goodjob !goodjob
สุดยอดค้าบเจ๊อ้อ

fimmaster

Let's Me Go,too ไป ไหน ไป ด้วย ก้น ครับ

gu18law@hotmail.com
« ตอบ #12 เมื่อ: 15, มีนาคม 2011, 07:39:30 AM »

ใจเย็นๆน่ะครับ  :-\

cbr1984
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

« ตอบ #13 เมื่อ: 15, มีนาคม 2011, 06:34:38 PM »

เจ้าของใช้ชื่อว่า black sheep ตอนนี้ผมติดต่อพี่เค้าไม่ได้เลย ไม่รับสายเลยครับ
ยังไงก็ต้องขอบคุณสำหรับทุกๆคำแนะนำที่โพสตอบให้และความช่วยเหลือของพี่ทุกๆท่านนะครับ
(ผมชื่อจิ 083-5358339)
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์