CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ยืนยันตัวตน ของกลุ่ม หาดใหญ่-สงขลา และสติ๊กเกอร์คลับ ปี2011+  (อ่าน 9926 ครั้ง)
timezxzx
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #20 เมื่อ: 08, กุมภาพันธ์ 2011, 06:46:34 AM »

>yes เข้าจัยแล้วคับ  >yes

mayuct
ผมไม่ใช่นักเลง แต่ชอบใส่กางเกงนักมวย ผมไม่ใช่นักมวย แต่ชอบแจก..ว...นักเลง
CBR Commando

Service By. Ton Panda JomTong19.

« ตอบ #21 เมื่อ: 08, กุมภาพันธ์ 2011, 07:19:50 AM »

l13 l13 l13

ดูแต่ตา วาจาอย่าเป็นเซียน...

PISINEE
*.* เด็กใต้
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

i am cbr

jusiripp@hotmail.com
« ตอบ #22 เมื่อ: 09, กุมภาพันธ์ 2011, 02:43:45 PM »

ผมคง หมดสิดอ่า   :'(   แต่ถามอย่างสงสัย ทำไมต้อง 20 อ่าคับ  ก็เรา cbr เหมื่อนกันนิ จะรุ่นพี่รุ่นน้องเราก็ cbr นะคับ  >yes

อ้างอิงจากกระทู้นี้ครับทาม     สติ๊กเก้อร์จะมี  Number เลขที่สมาชิกให้ด้วย รอครบ 20 ยื่นใบสมัครได้เลย การเป็นสมาชิกจะสมบูรณ์ยิ่งขึ้น
http://www.cbr150club.com/board/index.php?topic=14638.0

ขอนุญาติเสริมในรายละเอียดเล็กๆว่า สำหรับผู้ที่อายุไม่ถึง 20 แต่ทางโซนดูความประพฤติแล้วว่า น่าจะมีวุฒิภาวะพอ ก็ให้ผู้ปกครองทำใบอนุญาติและรับ
รู้ว่าเด็กได้มาอยู่ในกลุ่ม  

ส่วนเหตุผลยกตัวอย่างการขับขี่ไปท่องเที่ยวสำหรับผู้มีอายุไม่ถึง 20 หากโกหกผู้ปกครองเพื่อมาทริป แต่เกิดอุบัติเหตุก็อาจทำให้เป็นปัญหา อาจทำให้ผู้
ปกครองเข้าใจว่ากลุ่มชักจูงมา

แต่ผู้ที่ไม่มีสติ๊กเกอร์ก็ใช่ว่าจะไปเที่ยว หรือมาคุยกันไม่ได้ครับ เพียงแต่ขาดสติ๊กเกอร์ที่หน้ารถแค่นั้นครับ  ซึ่งสติ๊กเกอร์คลับรูปแบบใหม่ทางเราก็จะจัดส่งไปทดแทนขอเดิม
ตามจำนวนคนเดิม และสำหรับผู้ขอมาใหม่เมื่อเสร็จเรียบร้อยแล้วครับ

ของเปิ้ลส่งหลักฐานไปให้พี่บอลตั้งแต่เดือนธันวา แล้วยังไม่ได้เลย  ไม่รู้ว่าขาดอะไร สงสัยจะไม่ได้แล้ว

รักความเร็ว และถูกกฎจราจรด้วยจ้ะ

levis702
Moderator

levis702@hotmail.com
« ตอบ #23 เมื่อ: 09, กุมภาพันธ์ 2011, 03:36:48 PM »

ผมคง หมดสิดอ่า   :'(   แต่ถามอย่างสงสัย ทำไมต้อง 20 อ่าคับ  ก็เรา cbr เหมื่อนกันนิ จะรุ่นพี่รุ่นน้องเราก็ cbr นะคับ  >yes

อ้างอิงจากกระทู้นี้ครับทาม     สติ๊กเก้อร์จะมี  Number เลขที่สมาชิกให้ด้วย รอครบ 20 ยื่นใบสมัครได้เลย การเป็นสมาชิกจะสมบูรณ์ยิ่งขึ้น
http://www.cbr150club.com/board/index.php?topic=14638.0

ขอนุญาติเสริมในรายละเอียดเล็กๆว่า สำหรับผู้ที่อายุไม่ถึง 20 แต่ทางโซนดูความประพฤติแล้วว่า น่าจะมีวุฒิภาวะพอ ก็ให้ผู้ปกครองทำใบอนุญาติและรับ

ส่วนเหตุผลยกตัวอย่างการขับขี่ไปท่องเที่ยวสำหรับผู้มีอายุไม่ถึง 20 หากโกหกผู้ปกครองเพื่อมาทริป แต่เกิดอุบัติเหตุก็อาจทำให้เป็นปัญหา อาจทำให้ผู้

แต่ผู้ที่ไม่มีสติ๊กเกอร์ก็ใช่ว่าจะไปเที่ยว หรือมาคุยกันไม่ได้ครับ เพียงแต่ขาดสติ๊กเกอร์ที่หน้ารถแค่นั้นครับ  ซึ่งสติ๊กเกอร์คลับรูปแบบใหม่ทางเราก็จะจัดส่งไปทดแทนขอเดิม
ตามจำนวนคนเดิม และสำหรับผู้ขอมาใหม่เมื่อเสร็จเรียบร้อยแล้วครับ

ของเปิ้ลส่งหลักฐานไปให้พี่บอลตั้งแต่เดือนธันวา แล้วยังไม่ได้เลย  ไม่รู้ว่าขาดอะไร สงสัยจะไม่ได้แล้ว

ยังไงก็ลองถามไปทาง pm ดูครับ หรือว่ารวบรวมภายใจจังหวัดเดียวให้ได้เยอะๆแล้วส่งมาทีเดียว
noomsabai
Moderator

noomsabai@hotmail.com
« ตอบ #24 เมื่อ: 09, กุมภาพันธ์ 2011, 03:59:32 PM »

;D  น่าจะได้โลโก้รุ่นใหม่พร้อมๆ กัน ครับคุณเปิ้ล รออีกนิดน๊าาาาา..!!

Aek D-Zan
ขี้เมาใจดี
I'm CBRsCLUB

ขี่ CBR หนีเมียเที่ยวประจำ อิอิ

hardnest@hotmail.com
« ตอบ #25 เมื่อ: 09, กุมภาพันธ์ 2011, 04:10:44 PM »

อยากเป็นสมาชิกด้วยจัง เด๋วจะส่ง mms หน้าไปหาทุกวันเลย อยากได้ติ๊กเก้ออ่ะครับ ฮี่ ฮี่  l11

รถน่ะ ไม่แต่งอ่ะ เสียใจ แต่แต่งอ่ะเสียตังค์ อิอิ

Uploaded with ImageShack.us
noomsabai
Moderator

noomsabai@hotmail.com
« ตอบ #26 เมื่อ: 09, กุมภาพันธ์ 2011, 04:20:05 PM »

อยากเป็นสมาชิกด้วยจัง เด๋วจะส่ง mms หน้าไปหาทุกวันเลย อยากได้ติ๊กเก้ออ่ะครับ ฮี่ ฮี่  l11

>eiei  แอ๊บ.บ...บ.!! มาเลยน๋าาาาาาา    >som >som

skylineztune
www.2tthailand.com
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

More Than 2 Stroke Engine !!!!

« ตอบ #27 เมื่อ: 31, มีนาคม 2011, 06:03:15 AM »

เอ่ออ....พี่ครับ ผมน้องใหม่ อยากได้บ้างจะได้มั้ยครับ......  :-\ :-\

levis702
Moderator

« ตอบ #28 เมื่อ: 31, มีนาคม 2011, 06:22:40 AM »

เอ่ออ....พี่ครับ ผมน้องใหม่ อยากได้บ้างจะได้มั้ยครับ......  :-\ :-\

ไม่ใหม่แล้วแบบนี้ แขก vip แท้ๆต้อนรับเต็มที มาเอาได้เลยว่าแต่จะติดคันไหนเนี๊ยมีแต่ คาวาทั้งบ้าน >som
skylineztune
www.2tthailand.com
*

More Than 2 Stroke Engine !!!!

« ตอบ #29 เมื่อ: 01, เมษายน 2011, 05:49:49 AM »

ขอโทษด้วยพี่ พอดีเลือดสีเขียว  ;D ;D

PISINEE
*.* เด็กใต้

i am cbr

jusiripp@hotmail.com
« ตอบ #30 เมื่อ: 04, เมษายน 2011, 05:55:20 AM »

แล้วเปิ้ลจะได้กะเขาไหมเนี่ย ไม่ได้ออกทริปไหนกะเขาเลย    :(

รักความเร็ว และถูกกฎจราจรด้วยจ้ะ

StuntMAN
[img][URL=http://imageshack.us/photo/my-images/20/pathz.jpg/][IMG]http://img20.imageshack.us/img20/7779/pathz.jpg[/IMG][/URL]

StuntMAN@hotmail.co.th
« ตอบ #31 เมื่อ: 09, เมษายน 2011, 11:30:58 PM »

น้องใหมครับอยากได้มั่ง :( :( :( :(

[/URL]

Uploaded with ImageShack.us[/img]
thetampopo
Life is like a box of choclates.
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

การลงมือทำดีกว่าคำ พูดที่สวยหรู

เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #32 เมื่อ: 06, กรกฎาคม 2011, 03:36:55 AM »

ชัดเจนมากครับ >yes

"No bird soars too high if he soars with his own wings." http://www.facebook.com/photobytonson
earkboys
*

« ตอบ #33 เมื่อ: 17, กรกฎาคม 2011, 05:40:18 AM »

ยังสมัครได้อีกรึป่าวครับ ครับ หาดใหญ่-สงขลา ต้องติดต่ออะไรยังไงบ้างครับ^^
levis702
Moderator

« ตอบ #34 เมื่อ: 17, กรกฎาคม 2011, 05:55:49 AM »

ยังสมัครได้อีกรึป่าวครับ ครับ หาดใหญ่-สงขลา ต้องติดต่ออะไรยังไงบ้างครับ^^
มามิตติ้งบ่อยๆได้แน่นอนครับ
earkboys
*

« ตอบ #35 เมื่อ: 17, กรกฎาคม 2011, 06:32:03 AM »

เดี๋ยวถ้าว่างๆจะเข้าไปนะครับ วันเสาร์ เวลา 17.00 ใช่รึป่าวครับ ปั้มไก่ชน
puyzuza

« ตอบ #36 เมื่อ: 21, กรกฎาคม 2011, 07:18:40 PM »

ถามอีกหน่อยครับ รถตอนซื้อใช้ชื่อพ่อ แต่ผมใช้อยู่จะมีปัญหาไหมครับ เป็นสมาชิกได้ป่าว   เรื่องMeeting ผมก็เข้าร่วมได้ไม่บ่อย เพราะต้องทำงานในทะเล ทำ4สัปดาห์ หยุดงาน2สัปดาห์
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์