CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รถส้ม-ดำ ทะเบียน 71 สตูล ของท่านผู้ใดครับ  (อ่าน 6958 ครั้ง)
ton
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

tonkung80@hotmail.com
« ตอบ #20 เมื่อ: 01, พฤษภาคม 2010, 04:33:12 AM »

เห็นกระทู้นี้แล้วต้องรีบคลิ๊กเข้ามาทันที  CBR ส้มดำ  ทะเบียน 71 สตูล  โอ้วววว...นี่รถพี่นิดนี่หว่า

ต้องยกนิ้วให้เลยครับคนนี้  >coooool  ขับจากสตูล  ไปกรุงเทพฯแบบม้วนเดียวจบ  ใจเกินร้อยห้าสิบจริงๆครับพี่

ในที่สุด....พี่นิดก็ได้ทำรถซะทีนะ   l13

noomsabai
Moderator

noomsabai@hotmail.com
« ตอบ #21 เมื่อ: 01, พฤษภาคม 2010, 04:59:04 AM »

ไม่มีไรหรอกครับ อย่าตกใจ เห็นจอดรอทำอยู่ร้านพี่ต้นอ่ะครับ เห็นมีสติกเกอร์คลับโซนภาคใต้ติดอยู่ข้างถังด้วย เลยมาถามดูครับ ทำเยอะเลย ต้องยก l13 ให้เลยครับ มาด้วยแรงศรัทธาจริงๆ  l13 l13
แฮะๆ รถของผมเองครับ ชื่อนิดครับผมเป็นคนสตูลครับ พึ่งมาเห็นกระทู้นี้พอดีต้องขออภัยอย่างแรง คือได้ยินกิจติศัพท์ด้านฝีมือของพี่ต้นมานานแล้ว ชาวแว๊ปก็การันตีมาด้วย ก็เลยเทใจให้เลยครับ  :-
และก็ขอขอบคุณเพื่อนๆสมาชิกทุกคนครับ โดยเฉพาะโซนภาคใต้ คิดถึงทุกคนนะครับ ว่างๆจัดทริปมาภาคกลางบ้างนะ พี่มารอแล้วนะ อย่าให้รอนาน :P

ถ้าจัดทริปขึ้นภาคกลาง-ภาคเหนือได้ก็คงเอารถขึ้นรถไฟไปอ่ะครับ    ไม่สดเหมือนกับคุณพี่นิ๊....!  555+..!     >som >coooool

mayuct
ผมไม่ใช่นักเลง แต่ชอบใส่กางเกงนักมวย ผมไม่ใช่นักมวย แต่ชอบแจก..ว...นักเลง
CBR Commando

Service By. Ton Panda JomTong19.

« ตอบ #22 เมื่อ: 01, พฤษภาคม 2010, 05:34:30 AM »

ได้ข่าวว่ารถเสร็จแล้วครับ เห็นวันนี้พี่ต้นเล่าให้ฟัง พี่ต้นบอกราคาไป พี่เค้าตกใจเลย  ;D ;D พี่เค้าบอกว่า ผมคิดว่าเป็นหมื่นน่ะเนี๊ยะ  l11

ดูแต่ตา วาจาอย่าเป็นเซียน...

ton

tonkung80@hotmail.com
« ตอบ #23 เมื่อ: 03, พฤษภาคม 2010, 01:21:00 AM »

>A@$%^^  ฟื้นคืนชีพแล้ว  CBR พี่นิด

แบบนี้ก็ขี่กลับสตูลได้ทุกอาทิตย์แล้วสิพี่

*^%# *^%# *^%#

125cc
CBR SPEED
Moderator

ชัยเอง โทร089-6893998-โทรมาแล้วจะเสียตังค์

chai-bu@hotmail.com
« ตอบ #24 เมื่อ: 03, พฤษภาคม 2010, 02:51:30 AM »

>%^SR >%^SR เอามั่งขนใส่กระบะไป >som

น้ำขาดปลาน้ำก็ยังเป็นน้ำถ้าปลาขาดน้ำ.....ปลาก็อยู่ไม่ได้

Uploaded with ImageShack.us
XJAPAN

« ตอบ #25 เมื่อ: 03, พฤษภาคม 2010, 06:06:45 PM »

l13 !goodjob >coooool

FANCLUBCBR
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

« ตอบ #26 เมื่อ: 04, พฤษภาคม 2010, 05:10:15 AM »

ได้ข่าวว่ารถเสร็จแล้วครับ เห็นวันนี้พี่ต้นเล่าให้ฟัง พี่ต้นบอกราคาไป พี่เค้าตกใจเลย  ;D ;D พี่เค้าบอกว่า ผมคิดว่าเป็นหมื่นน่ะเนี๊ยะ  l11
แฮะๆ จากที่เคยซ่อมมาอะครับ ช่างเขาบอกต้องเปลี่ยนฝาสูบถึงจะหายขาดครับ แต่พี่ต้นบอกแก้ได้ครับ เลยประหยัดค่าซ่อมไปได้เยอะเลย ต้องขอขอบคุณพี่ต้นด้วยครับ เครื่องวิ่งนิ่มขึ้นเยอะเลย สโลก็ไม่ดับแล้วครับ ;)
>A@$%^^  ฟื้นคืนชีพแล้ว  CBR พี่นิด

แบบนี้ก็ขี่กลับสตูลได้ทุกอาทิตย์แล้วสิพี่

*^%# *^%# *^%#
เอางั้นเลยหรอ !sadsad
>%^SR >%^SR เอามั่งขนใส่กระบะไป >som
มะค่อยกินแรงเลยนะตาชัย :P :P
mayuct
ผมไม่ใช่นักเลง แต่ชอบใส่กางเกงนักมวย ผมไม่ใช่นักมวย แต่ชอบแจก..ว...นักเลง
CBR Commando

Service By. Ton Panda JomTong19.

« ตอบ #27 เมื่อ: 04, พฤษภาคม 2010, 05:18:28 AM »

l13 l13 l13

ดูแต่ตา วาจาอย่าเป็นเซียน...

หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์