CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่ใส่กระจก ผิดกฎหมาย ป่ะคับ ?  (อ่าน 4210 ครั้ง)
o_extreme
... Nobody knows who I really am ...
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

เ ห นื่ อ ย ใ จ . . .

« ตอบ #20 เมื่อ: 14, เมษายน 2012, 06:33:13 AM »

โคตรเบื่อไอ้พวกไม่ใส่กระจก หรือไม่ก็พับกระจกส่องไข่ตัวเองมาก

ยิ่งไอ้อยากเปลี่ยนเลนก็ทำเลย ไม่สนใจรถตามหลัง  ไฟสัญญาณก็ไม่เปิด ... เข้าเมืองแล้วเจออย่างบ่อย

ไม่มีใครสั่งสอนรึไง  l8

if u can't b a good example , u should  b a horrible warning

Up2GreaN
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

« ตอบ #21 เมื่อ: 15, เมษายน 2012, 12:52:54 AM »

โดนเต็มๆ  อิอิ

Post by Sekioga Beri Otaku SBO
mangkazai
Champkung
I'm CBRsCLUB

เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #22 เมื่อ: 15, เมษายน 2012, 05:06:20 AM »

ผมว่าใส่กระจกมันเท่กว่าไม่ใส่อีกนะ แต่ที่สำคัญกว่าความเท่คือความปลอดภัยต้องมาก่อนครับ  :D

+1 เลยครับ อย่าไปห่วงเท่ห่วงหล่อ มันกินไม่ได้หรอกครับ ไม่ได้มีประโยชน์เลย

โคตรเบื่อไอ้พวกไม่ใส่กระจก หรือไม่ก็พับกระจกส่องไข่ตัวเองมาก

ยิ่งไอ้อยากเปลี่ยนเลนก็ทำเลย ไม่สนใจรถตามหลัง  ไฟสัญญาณก็ไม่เปิด ... เข้าเมืองแล้วเจออย่างบ่อย

ไม่มีใครสั่งสอนรึไง  l8

อันนี้ผมก็โดนกับตัวบ่อย

"การที่จะนอกกรอบนั้น จะต้องรู้ก่อนว่ากรอบอยู่ตรงไหน"
i nut
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

« ตอบ #23 เมื่อ: 17, เมษายน 2012, 08:24:13 PM »

เมื่อผมคิดว่าเท่ดี     แต่เกิดอุบัติเหตุที่     ไม่คุ้มค่า ครับ
kgpg00
เพิ่งเริ่มหัดขับ
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

« ตอบ #24 เมื่อ: 18, เมษายน 2012, 11:37:08 PM »

เรื่องผม  :-\
ออกขวา  :-\ ตำรวจเรียก ผมก็ชะลอจอด(เลยด่านไปนิด)รู้ว่าโดน(ไม่หนี)  l13
อีกแปป sonic ส่งเอกสาร โดนเรียก มาจอดหน้าผม  l1
เปิดเบาะหลัง ตำรวจดู แล้วก็ปล่อยไป  แต่... l8
ผมเห็น ไม่ใส่กระจก อ่ะ   >eiei
ทำไมไม่โดนอะไรเลย หมายความว่าอะไรครับ  l6
แล้วทำไมแรกๆๆผมไม่ขับหนีตำรวจไปเลยนะ !wanwan
กรรม แท้...... >konan
CBR 150 VTEC TYPE-R
ไม่ฆ่าน้อง ไม่ฟ้องนาย ไม่ขายเพื่อน
I'm CBRsCLUB

แตกต่าง แต่ไม่แตกแยก รักกันไว้เถิดพี่น้อง

« ตอบ #25 เมื่อ: 19, เมษายน 2012, 12:50:46 AM »

ไม่มีกระจกมองหลังผิดแน่นอน อยากเท่ลองหาของแต่งมาใส่ดีกว่า
มีเยอะแยะมากแบบเลย  nooooo

" อยากให้คนไทยรักกัน แตกต่างแต่ไม่แตกแยก "

" คำพูดก่อนพูดเราเป็นนายมัน หลังพูดคำพูดมันเป็นนายเรา"

" ถึงท้อแท้ แต่อย่าท้อถอย "
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์