CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: 1 2 [3]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รถหายครับ cbr 150 คาบู สีดำแดง ลายไฟทะเบียน พนพ 411 กรุงเทพ  (อ่าน 12289 ครั้ง)
sompobmusice
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

sompobmusice@gmail.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #40 เมื่อ: 22, เมษายน 2015, 07:52:59 AM »

อีกหน่อยต้องมีแบบ นี้ถึงจะดี เกลือต้องจิ้มเกลือ  cummon

thankyou

[/url][img]

« ตอบ #41 เมื่อ: 22, เมษายน 2015, 08:11:29 AM »

ที่วันนี้ออกมาอัพกระทู้หลายกระทู้เพราะ ว่าโทรไปตามงานกล้อง cctv กทม แล้วเลื่อน
ไปเลื่อย ยื่นเรื่องไป วันที่ 8 เมษา ได้คิว รอเลขที่ 174 แต่พ่อวันนี้ วันที่ 21 ตามงานบอกว่า
ขอเลื่อนเป็น คิวที่ 471 แล้วมาอ้างว่าใบงานผมหาย ผมก็เลยเฉ่งไปให้เลย หนึ่งชุดว่าพวกคุณทำงาน
กันภาษาอะไร ไม่มีศักยภาพ  ยังมีหน้ามาอ้างอีกว่าต้องใช้เวลาไรทแผ่น ไรท์แผ่นทีเป็นเดือนเลยหรือยังไง
ทำงานกันแบบเช้าชามเย็นชาม  ไม่มีระบบ แล้วยังมีหน้ามาถามอีกนะว่าแล้วถ้าคนร้ายใส่หมวกหละ อ้าวหน้าที่
ของคุณคือการ  ไรท์ข้อมูลมาให้ประชาชนไม่ต้องถามว่า  เขาจะทำอย่างไร  ถ้าเห็นภาพชัดแล้วตำรวจไม่ทำงาน
เราก็มี มาตรการ ของประชาชนเหมือนกัน  ฟังแล้วยั่วเจ้าหน้าที่ cctv วันนี้จริงๆ  damm

damm

[/url][img]

« ตอบ #42 เมื่อ: 22, เมษายน 2015, 08:25:27 AM »

cummon cummon cummon รอ cctv กันต่อไป

thought

[/url][img]
หมาเฝ้าบอร์ด
ครอบครัวมาก่อนเสมอ
CBR Moderator

นี้มันลูกลิงชัดๆ

819078776 thahnandorn@hotmail.com cbr150club.com cbr150club.com
« ตอบ #43 เมื่อ: 22, เมษายน 2015, 09:45:30 AM »

เสียใจด้วยครับที่รถหาย แต่อยากอธิบายไว้นิดนึงครับ ว่าทีี่นี้เป็นบอร์ดสาธารณะ ไม่ใช่บอร์ดส่วนตัวของใครคนใดคนหนึ่ง จะทำอะไรก็ให้อยู่ในกรอบในกติกา จะพร่ำพรรณาอะไร ก็อยากให้ตั้งอยู่บนความพอดี ไม่มากไม่น้อยจนเบียดเบียน กินพื้นที่บอร์ด เอาเนื้อๆเลย น้ำไม่ต้องเยอะครับ

« ตอบ #44 เมื่อ: 22, เมษายน 2015, 02:23:50 PM »

ครับขออภัยครับ  thankyou

[/url][img]
BF4EVER
I'm CBRsCLUB

ยกก็แพ้...แช่ก็พัง

« ตอบ #45 เมื่อ: 22, เมษายน 2015, 04:29:33 PM »

เอาตรงๆเลยน่ะครับ จากประสบการณ์คนรอบตัวครับ
น้อยมากครับที่จะเจอ เปอร์เซ็นน้อยมากอยากให้ทำใจเพื่อไวัเถอะครับ
ผมเห็นกระทู้นี้ตั้งนานแล้ว พูดตรงๆครับผิดหูผิดตาต้องขออภัย

141-0-20020-5 นาย ยศนันท์ บุญเที่ยง ธ.กรุงไทย

« ตอบ #46 เมื่อ: 22, เมษายน 2015, 06:13:34 PM »

ครับขอบคุณครับ ทำใจได้นานแล้วหละครับ แต่อยากจะช่วยทำให้อีกหลายๆ ท่าน
จำไว้ เป็นอุทาหรณ์นะครับ ว่าอย่าได้ชะล่าใจเพราะ รถเรามันไม่ใช่ราคา แค่บาทสองบาท
ถึงมีเงินเก็บ  ออกใหม่ได้แต่มันก็คือน้ำพัก น้ำแรงของเรา ถึงออก cc มากขึ้นกว่าเดิมก็ใช่ว่า
จะทำให้รถ ไม่ถูกโขมยได้ โจรเดียวนี้มันไวมากครับ ก็เลยอยากมา ร่วมแชร์ ประสบการณ์
ในห้อง cbr cafe ที่คุยกันได้ทุกเรื่อง แล้วเป็นปัญหาของพวกเราด้วยนะครับ รถชนรถล้ม รถพัง
ยังซ่อมได้ แต่นี่รถหาย มันดูไม่แฟร์ จริงไม๊หละครับ  หรือพวกคุณๆ ว่าไง จะ ติดสัญญาณนิภัย
หรือล๊อกดิส ติด gps ก็อยากเตือนพวกท่านว่า  โจรเดี๋ยวนี้ฉลาดกว่าที่ท่านคิดเยอะ ถึงถ้าออกรถใหม่เลย
มันก็มีโอกาส หายได้อยู่ดี  จึงอยากบอกพวกท่านว่าอย่าได้ชะล่าใจ กันหละครับ จากคนเคยโดนมาแล้ว
และอยากย้าย คณะไปเรียนกฎหมาย เพิ่ม เพื่อไปล่าโจร เสียเอง  cummon

[/url][img]

« ตอบ #47 เมื่อ: 22, เมษายน 2015, 06:18:31 PM »

ด้วยรักและเป็นห่วง สมาชิกทุกท่านครับ  thankyou

[/url][img]

« ตอบ #48 เมื่อ: 22, เมษายน 2015, 06:26:50 PM »

นี่ก็อีกอุทาหรณ์นึง เจ้าของรถเป็นตำรวจใช้ cbr 150i หายเหมือนกัน
รถของพวกเรากำลังเป็นที่หมายตาครับ http://www.cbr150club.com/board/index.php?topic=67264.new#new  why

[/url][img]

« ตอบ #49 เมื่อ: 22, เมษายน 2015, 06:28:46 PM »

ขออภัยครับ copy ผิด url อันนี้ครับ https://www.youtube.com/watch?v=XeubNnAVXwI  why

[/url][img]
ขี้เมาใจดี
CBR Commando

« ตอบ #50 เมื่อ: 22, เมษายน 2015, 07:12:32 PM »

อัพกระทู้วันละครั้งก้อพอนะคับ ดันกระทู้คนอื่นตกหมด

Zanarkand
Super sport & Touring
I'm CBRsCLUB

Zanarkand@windowslive.com
« ตอบ #51 เมื่อ: 24, เมษายน 2015, 08:55:25 AM »

กฏหมายใช้ไม่ได้แล้วครับเมืองไทย บุหรี่นี่ห้ามสูบที่สาธารณะ แต่ก็เดิน ขับมอไซค์ ขับรถเก๋ง สูบกันไป ทั่วบ้านทั่วเมือง รบกวนชาวบ้าน ผู้หญิง,เด็ก มันสูบพ่นใส่หน้ากันไม่ยั้ง แต่ไม่มีใครจับ เพราะอะไรก็ไม่รู้ คนดีๆต้องมาดมกลิ่นเหม็นๆเสี่ยงโรคเพียงเพราะคนมักง่ายแท้ๆ

« ตอบ #52 เมื่อ: 07, พฤษภาคม 2015, 07:10:06 AM »

ขออนุญาติอัพกระทู้ครับ ภาพนิ่งที่ตัดภาพ การโขมยรถจาก cctv กทมครับ  why
https://www.youtube.com/watch?v=n0McYWcCKcg&feature=youtu.be

[/url][img]
หน้า: 1 2 [3]   ขึ้นบน
  พิมพ์