CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รหัสแผ่นคลัชแดช เปลี่ยนแล้วหรือครับ รบกวนผู้รู้ทีครับ  (อ่าน 1423 ครั้ง)
padini
ถึงไม่รวย แต่อร่อยนะจะบอกให้ หึ หึ หึ
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

« เมื่อ: 17, มีนาคม 2015, 07:33:50 PM »

วันนี้ฝากเพื่อนไปซื้อแผ่นครัชแดช อันเดิมมันรหัส 22201-GF6-000 พอไปถึงร้าน เค้าบอกว่ารหัสเปลี่ยน เป็น 22201-166-000 เลยไม่กล้าซื้อกลัวผิดอัน  ฝากถามผู้รู้ที่ครับว่ารหัสเปลี่ยนจริงหรือว่าร้านหลอกขายครับ  ขอบคุณครับ
 thankyou

padini
ถึงไม่รวย แต่อร่อยนะจะบอกให้ หึ หึ หึ
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

« ตอบ #1 เมื่อ: 17, มีนาคม 2015, 11:35:33 PM »

สรุปว่าโทรไปถามศูนย์แล้วครับ รหัสเดิมของยังมีอยู่ ไม่ได้ยกเลิกหรือเปลี่ยนรหัสใหม่  ตอนนี้เลิกคบกับร้านที่ไปซื้อแล้วครับ หลอกขายของ ไม่น่าคบเลย แย่ๆ damm
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์