CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากรู้แหล่งสอนสตั๊น แถวสมุทรปราการครับ  (อ่าน 1469 ครั้ง)
THE YOK
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

คนเก่งจริง เขาไม่ทำงานให้ใครฟรี ๆ

- -
« เมื่อ: 31, ตุลาคม 2013, 04:01:28 AM »

คือว่า ผมอยากฝึกสตั้นครับแต่คราวนี้ตัวผมอยู่ อยู่แถวสมุทปราการ ไม่ค่อยมีเวลาเลยได้ฝึกใกล้ ๆ เพื่อจะได้ทราบเทคนิคเล็ก ๆ น้อย ๆ จากพว พี่ ๆทีมีประสบการ์ ครับ

แอบฝึกเล็ก ๆ  น้อยๆ ตามภาษา อยากให้พวก รุ่นพี่สอนเป็นแนวทาง สักหน่อย หุหุ  ผมชื่อ หยก ครับ ใครอยู่สมุทรปราการ ทักได้นะครับ

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์