CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากถามเรื่องการเปลี่ยนยางธรรมดาเป็นจุ๊บเลส อ่ะครับ  (อ่าน 870 ครั้ง)
banksad
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

« เมื่อ: 12, กรกฎาคม 2013, 05:53:36 AM »

อยากถามเรื่องการเปลี่ยนยางธรรมดาเป็นจุ๊บเลส  แม็ก cbrเดิมตัวคาร์บู จะเปลี่ยนได้ไหมครับ ละต้องทำยังไงบ้างอ่ะครับ มีค่าใช้จ่ายประมาณเท่าไหร่  รบกวนผู้รู้ ช่วยให้ความกระจ่างแก่ ชั้นผู้น้อยด้วยนะคร้าบ ขอบคุณคร้าบบ :) :)

VaVaX2
((((อย่าทะนงตนว่าอยู่สูง>>>>สักวันเจ้าก็ไม่พ้นดิน))))
CBR Commando

« ตอบ #1 เมื่อ: 12, กรกฎาคม 2013, 06:27:31 AM »

เปลี่ยนได้ครับ แค่ซื้อยาง จุ๊บเลส ก็เรียบร้อย แม็กเดิมใส่ได้อยู่แล้วสเปกเดิมมันก็ยางจุ๊บเลส นี้แหละ ส่วนยางตัวไหนก็ลองหาข้อมูลในเว็บมีเยอะครับถ้าจะให้ผมแนะนำ ก็ IRC Wing ประสิทธิภาพการใช้งานก็มีข้อดีข้อเสียลองหาข้อมูลและลองใช้เองจะรู้ว่ามันเป็นอย่างไร

banksad
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 13, กรกฎาคม 2013, 10:13:59 AM »

ขอบคุณคร้าบ แล้วนอกเหนือจากค่าซื้อยางแล้ว มีคา่ใช้จ่าย อย่างอื่นอีกไหมครับ ประมารเท่าไหร่คร้าบผม
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์