CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องนี้ไม่เกี่ยวกับคนรักรถ  (อ่าน 865 ครั้ง)
happy007
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

« เมื่อ: 02, ธันวาคม 2012, 10:34:13 PM »

ผมเป็นสมาชิก กลุ่มนี้มาได้ซักพักแล้ว แหละผมก็ขี่เจ้า CBR150 อยู่  แต่ที่ไม่เกี่ยวกับรถก็คือ ผมเป็นคนรักฟุตบอลมาก ผมเชียร์บอลอยู่ประจำ เมื่อวานผมไปเจอ แฟนเพจ ที่ชื่อว่า Thailand FootBallSport Variety เป็นเพจที่เพิ่งสร้างใหม่ ที่แรกผมก็ไม่ได้ติดใจอะไรหรอกครับ แต่พอผมดูๆไปซักระยะหนึ่ง เพจเขาดีมากเลย เป็นเพจเกี่ยวกับบอลไทยอย่างเดียวบอลนอกอาจมีบ้าง ผมเลยอยากจะแนะนำสิ่งที่ดีให้เพื่อนพี่น้องได้รับรู้ครับ ผมอยากให้เพื่อนๆ พี่ เข้าไปช่วยเป็นกำลังใจให้กับเพจ Thailand FootBallSport Variety หน่อยครับ สาระเนื้อหาดีมาก ผมติดตามมาได้ระยะหนึ่งแล้ว ฝากช่วยกันแชร์ต่อด้วยน่ะครับ พี่ .

http://www.facebook.com/pages/Thailand-FootBallSport-Variety/180653985383654?ref=hl

หมาเฝ้าบอร์ด
ครอบครัวมาก่อนเสมอ
CBR Moderator

นี้มันลูกลิงชัดๆ

819078776 thahnandorn@hotmail.com cbr150club.com cbr150club.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #1 เมื่อ: 04, ธันวาคม 2012, 01:42:00 AM »

ขอบคุณที่แนะนำครับ  <%6 <%6 <%6

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์