CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ผมอยากได้รถCBRมือสอง แต่ผมอยากจะหาเรื่องการจัดไฟแนนซ์ได้จากไหนบ้างครับ  (อ่าน 11999 ครั้ง)
Mr.akaza
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

ช่างภาพ D-rider club

« เมื่อ: 04, สิงหาคม 2012, 07:36:11 PM »

คือผมดูรถไว้คันหนึงครับขาย 60000 แต่ผมไม่มีเงินสดครับ  แต่มีเงินพอที่จะดาวน์และผ่อนไปในแต่ละเดือน ด้วยเงินหมื่นต้นๆๆครับ ผมอยากจะขอความรู้เรื่องไฟแนนซ์หน่อยครับ พอดีพี่คนนั้นที่เค้าขายรถเค้าไม่มีความรู้ไฟแนนซ์เลยผมชอบรถคันนั้นมากครับ ผมจะต้องไปหาไฟแนนซ์รถมอไซค์มือสองที่ไว้ใจได้จากที่ไหนได้บ้างครับ ผมอยู่หาดใหญ่นะครับ แต่รถที่จะซื้ออยู่ กทม ขอบคุณพี่ๆๆมากครับสำหรับคำตอบล่วงหน้า    !hoehoe !hoehoe

ก็ ใจ มันรัก!!!!!

kassumoto
หัวใจของการเดินทาง...ไม่ได้อยู่ที่จุดหมาย...เเต่มันอยู่ที่ประสพการที่ได้ในสองข้างทาง
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #1 เมื่อ: 04, สิงหาคม 2012, 09:17:34 PM »

คือผมดูรถไว้คันหนึงครับขาย 60000 แต่ผมไม่มีเงินสดครับ  แต่มีเงินพอที่จะดาวน์และผ่อนไปในแต่ละเดือน ด้วยเงินหมื่นต้นๆๆครับ ผมอยากจะขอความรู้เรื่องไฟแนนซ์หน่อยครับ พอดีพี่คนนั้นที่เค้าขายรถเค้าไม่มีความรู้ไฟแนนซ์เลยผมชอบรถคันนั้นมากครับ ผมจะต้องไปหาไฟแนนซ์รถมอไซค์มือสองที่ไว้ใจได้จากที่ไหนได้บ้างครับ ผมอยู่หาดใหญ่นะครับ แต่รถที่จะซื้ออยู่ กทม ขอบคุณพี่ๆๆมากครับสำหรับคำตอบล่วงหน้า    !hoehoe !hoehoe
หาได้ไม่ย้ากครับ เรื่องไฟเเนซ อ่ะครับ เเต่ เรื่องมีอยู่ว่า การจัดไฟเเนนซ์ รถมือสอง ดอกเบี้ย จะโหดมากเลยน่ะครับ เพราะ ถ้าคิดจะซื้อมือ สองในราคา60000 รวมผ่อนเเล้วก็จะอยู่ ร่วมๆๆแสนเลยน่ะครับ

ถ้าเเบบนั้น เเนะนำซื้อรถใหม่ ไม่ดีกว่าหรอ ครับ ได้รถใหม่ ไม่ต้องกลัวเรื่องค่าซ่อม ภายหลังอีกด้วย ราคาผ่อนต่อ เดือนก็ พอๆๆกัน ดีไม่ดีดอกเบี้ย อาจถูกกว่าด้วยน่ะครับ เพราะ ถ้าพอจะมีเงินดาว์ประมาน16000 เเล้ว ไปซื้อ มือ 1เลย ครับ

Mr.akaza
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 04, สิงหาคม 2012, 09:25:24 PM »

พอมีใครรู้มั้งครับว่า ไฟแนนซ์ที่ไหนได้มั้ง

kassumoto
หัวใจของการเดินทาง...ไม่ได้อยู่ที่จุดหมาย...เเต่มันอยู่ที่ประสพการที่ได้ในสองข้างทาง
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #3 เมื่อ: 04, สิงหาคม 2012, 09:29:59 PM »

http://www.muangthaileasing.co.th/
ที่นี่เลยครับ ดอกเบี้ย ถูกที่สุดเเล้วครับ
บอม ยอดชาย
เพื่อชีวิต~มันอยู่ที่ใจ!!!
Certified Trader
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 05, สิงหาคม 2012, 12:20:40 AM »

มีของ ราชธานีครับ  (เว็ปนินใช้บรอิการเยอะ)

ปล.ถ้าสนใจยังไง pm มานะครับ จะได้ให้เบอร์

รถพัง...ก็ตังค์กู ~ อยากสวยอย่ากลัวแพง...อยากแรงอย่ากลัวพัง!!!~
+อย่าเปลี่ยนไป...จนไม่เหลือตัวของตนเอง+ @ตัวเล็กรถใหญ่...ตัวใหญ่รถเล็ก@
Mr.akaza
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 05, สิงหาคม 2012, 01:13:10 PM »

http://www.muangthaileasing.co.th/
ที่นี่เลยครับ ดอกเบี้ย ถูกที่สุดเเล้วครับ
   ถ้าอยู่ หาดใหญ่เค้าจะรับมั้ยครับเนี่ย เดวลองติดต่อโทไปดูครับ l2 l2

Mr.akaza
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 05, สิงหาคม 2012, 01:13:45 PM »

มีของ ราชธานีครับ  (เว็ปนินใช้บรอิการเยอะ)

ปล.ถ้าสนใจยังไง pm มานะครับ จะได้ให้เบอร์
  pm ไปแล้วนะครับ

Mr.akaza
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 05, สิงหาคม 2012, 07:12:44 PM »

พี่เค้ารับทำแต่พวกcbr250ครับผม  :'( :'(

nahgam
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 12, กันยายน 2015, 07:25:07 PM »

ผมว่าจะขายของผมอยู่ cbr150 สีขาวพึ่งออกมาเดือนกว่าๆ ไมล์18xxkm ออกรถน่าจะใช้เงินประมาณ 30000บาท แล้วไปผ่อนต่อ ถ้าสนใจยังไงโทมา0832747443 หรือ line id: myjimfun ผมชื่อเอ็มคับ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์