CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: 150i ขาดตลาดแน่เลย  (อ่าน 5796 ครั้ง)
MoteClashCBR
รักได้เพียง สิ่งเดียว ฮอนด้า cbr 150 r ที่ร๊ากกก
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

มุ่งทะยานให้สุดแรง บิดไปให้สุดใจ ด้วยใจอันร้อนแรง!

เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #20 เมื่อ: 13, พฤศจิกายน 2010, 06:22:52 AM »

!hoehoeผมก้อรอสีดำกะแดง จะเปรียบเทียบครั้งสุดท้ายจะเอาสีไหนดี อยู่แถวงามวงศ์วาน มีโชว์แต่สี ขาว แดง เง้อ!! สวยนะ แต่มันมะใช่ อิอิ l11

พุ่งตรงให้สุดแรง บิดไปให้สุดใจ ด้วยใจอันร้อนแรง!!!

maddogza01
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

« ตอบ #21 เมื่อ: 06, มีนาคม 2011, 01:33:58 AM »

มีว่า รถขาดตลาด ก้อน่าจะจริงนะ
เพราะที่ศูนย์บอกว่า มันผลิต 1 คัน ต่อวันเอง อ่ะ ไม่รู้จิงปาว
แล้วอีกอย่างที่ ราคามันแพง ก้อเพราะรถมันขาดตลาด เขาบอกมางี้อ่ะ
ไหนใครช่วยบอกที สิ ว่า แถว ฝั่งธนฯ เนี้ย ร้านไหนมีบ้าง บอกหน่อย
ปล.ผมอยู่ดาวคะนอง ครับ <cry
iceswat
Difficult But Not Impossible
I'm CBRsCLUB

จะช้าหรือเร็วก็ถึงเหมือนกัน

« ตอบ #22 เมื่อ: 06, มีนาคม 2011, 06:57:10 PM »

ไม่จริงหรอกครับผลิตวันละคัน

KMAN46
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

« ตอบ #23 เมื่อ: 07, มีนาคม 2011, 04:35:10 AM »

ผมผ่านแถวๆจรัญ23มีอยู่หลายคันเลยครับเมื่อวาน ตรง 0 มีสีดำจอดอยู่ด้วย รีบๆหน่อยน่ะครับ

BOCBR150

CBR คือราชาบนท้องถนน

« ตอบ #24 เมื่อ: 07, มีนาคม 2011, 04:57:29 AM »

:-[  ราคากำลังแรง... ความต้องการมีสูง...รอสักพักดีฟ่า....รอให้อะไรบางอย่างลงตัว....แล้วสอยมันซะ

wan

ชีวิต กับการเดินทาง แสน กม.แล้วจ้า

« ตอบ #25 เมื่อ: 07, มีนาคม 2011, 06:10:18 AM »

มันคงจะเหมือนน้ำมันปาล์มนั่นและครับ >yes
kingryu
Certified Trader
*

ไม่หล่อ แต่จน

« ตอบ #26 เมื่อ: 07, มีนาคม 2011, 07:13:53 PM »

มีว่า รถขาดตลาด ก้อน่าจะจริงนะ
เพราะที่ศูนย์บอกว่า มันผลิต 1 คัน ต่อวันเอง อ่ะ ไม่รู้จิงปาว
แล้วอีกอย่างที่ ราคามันแพง ก้อเพราะรถมันขาดตลาด เขาบอกมางี้อ่ะ
ไหนใครช่วยบอกที สิ ว่า แถว ฝั่งธนฯ เนี้ย ร้านไหนมีบ้าง บอกหน่อย
ปล.ผมอยู่ดาวคะนอง ครับ <cry
ไม่ใช่หรอกครับ
คิดง่าย ๆ ครับ
ถ้าจะทำของขาย เป็นคุณ คุณจะทำวันละชิ้นหรือเปล่าครับ
แต่ที่ราคามันแรง ณ ตอนนี้
เพราะว่ารถยังใหม่อยู่ครับ
ความต้องการก็มีสูง
แต่จำนวนที่ผลิตเพื่อส่งภายในประเทศมันไม่เพียงพอครับ
ดังนั้นร้านค้าก็ปั่นราคากันเพราะคนอยากได้ครับ
รถรุ่นนี้ผลิตในไทย แต่ส่งออกต่างประเทศด้วยนะครับ

หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์