CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1] 2 3 ... 7   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: .....เชิญชาว CBR มาร่วมขี่รถ สนามแก่งกระจาน ครับ.....  (อ่าน 36836 ครั้ง)
Hayabusa
ซักวันฝันจะเป็นจริง
I'm CBRsCLUB

เน Electrical Engineering KMUTNB

12312414 nnn@hotmail.com xxxxxxxxxxxx xxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxx
« เมื่อ: 27, สิงหาคม 2009, 10:58:16 PM »

ขอยกคำพูดของพี่ทอปC2มาเลยแล้วกันนะครับ

กำหนดการคราวๆ ออกมาแล้วครับ..

สำหรับ  ชาวCBRครับ..

ทริปมิตติ่งขี่รถซิ่งกันที่แก่งกระจาน นั้น

จะจัดในวันที่ 13 กันยายนครับ...ตรงกับวันอาทิตย์ ครับ

และ ค่าใช้จ่ายของสนาม จะตกที่คันละ 600-650บาทครับ

โดยทาง c2 จะเหมาสนามเช่นเดิม (ไม่อนุญาติให้ รถที่ไม่ได้ ลงทะเบียน ลงวิ่งนะครับ )

พวกเรา สามารถ ขี่กันได้ ทั้งวัน ตั้งแต่ เช้าจนถึงค่ำ สบายๆครับ..

แต่ยังไงก็ เก็บแรงสำหรับขี่รถกลับด้วยนะครับ..

และ ในช่วงบ่ายๆ ของวันที่ 13 นั้น จะมีการจักแข่งขัน เล็กๆ

กันเป็น คลับเรซ ซึ่ง จะมีของรางวัลเล็กๆน้อยๆด้วยนะครับ..

ขอบคุณ ทุกท่าน ที่ สนใจครับ

ใครสนใจลงชื่อในกระทู้นี้ได้เลยนะครับ จุดประสงค์หลักอยากให้ท่านได้ไปสัมผัสกับสนามแห่งนี้

ขี่กันแบบสนุกๆครับ  ช้าหรือเร็ว เป็นไม่เป็นลงได้หมดครับ  ถ้าไปเองไม่ได้ราคานี้นะครับ

แล้วก็อีกอย่าง เครื่องป้องกันขอให้รัดกุมนิดนึงนะครับ เพื่อความปลอดภัยขอทุกๆท่านเอง

Panadda Racing

Pochcbrclub
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: 27, สิงหาคม 2009, 11:13:35 PM »

โอ้วเห็นสนามแล้ว...คงจะมันน่าดู !pingping
KAATO
CBR Commando

เฟี๊ยววววววเง๊าะห์ส์ษ์ศ์ฎ์ฆ์ฑ์ฐ์

to_nemesis@hotmail.com
« ตอบ #2 เมื่อ: 27, สิงหาคม 2009, 11:26:41 PM »

ไปมั้ยพี่ๆ ไปมั้ย ผมพร้อมลุยแล้วววว ลองยางใหม่ด้วย

Repter
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

« ตอบ #3 เมื่อ: 27, สิงหาคม 2009, 11:35:15 PM »

อยากไปมั่งจัง
 <cry <cry

Kim_Monkey
GU RocK!!!!

EasY But HarDCorE.!!

faro_pk@windowslive.com
« ตอบ #4 เมื่อ: 27, สิงหาคม 2009, 11:58:51 PM »

โอ้วว มันน่านัก หุหุ แต่ไม่มีชุดแข่งอ่ะ  กลัวแหก แหะๆ :-\

เทอร์โบอยู่ในใจ มอไซค์อยู่ในสายเลือด!!!
milo
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

« ตอบ #5 เมื่อ: 28, สิงหาคม 2009, 12:16:25 AM »

ไปกันหลายๆคนคับสนุกดีพี่ลงชื่อไวแล้วถ้าใครไปจะได้นัดกัน
Hayabusa
ซักวันฝันจะเป็นจริง

เน Electrical Engineering KMUTNB

12312414 nnn@hotmail.com xxxxxxxxxxxx xxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxx
« ตอบ #6 เมื่อ: 28, สิงหาคม 2009, 01:01:26 AM »

ไม่จำเป็นต้องมีชุดแข่งครับ ขอแค่มีหมวก ถุงมือ กางเกงขายาว รองเท้าผ้าใบก็okแล้วครับ

ปลอดภัยไว้ก่อนครับ งานนี้ไปชวนๆไว้ประมาณ5-6คลับครับ ไม่ได้ไปแข่งนะครับ

ไปขี่เล่นกันสนุกๆ ;) ผมไปลองมาหลายที่ แต่ผมว่าที่นี่เด็ดสุด :-* 

Panadda Racing
Aek D-Zan
ขี้เมาใจดี

ขี่ CBR หนีเมียเที่ยวประจำ อิอิ

hardnest@hotmail.com
« ตอบ #7 เมื่อ: 28, สิงหาคม 2009, 01:14:14 AM »

เนพี่ขอจองที่ไว้ก่อนนะครับ ถ้าใกล้วันแล้วจะคอนเฟิร์มอีกที ( ไม่เกิน 1 อาทิตย์ ) พอดีตานะชวนพี่ไว้แล้วแต่ยังไม่ได้ลงชื่อ และก็จำนวนกี่ท่านั้นเด๋งว่ากันอีกที กำลังสมัครพรรคพวกที่สนิท ๆ กันอยู่  ;)

รถน่ะ ไม่แต่งอ่ะ เสียใจ แต่แต่งอ่ะเสียตังค์ อิอิ

Uploaded with ImageShack.us
mayuct
ผมไม่ใช่นักเลง แต่ชอบใส่กางเกงนักมวย ผมไม่ใช่นักมวย แต่ชอบแจก..ว...นักเลง

Service By. Ton Panda JomTong19.

« ตอบ #8 เมื่อ: 28, สิงหาคม 2009, 01:25:26 AM »

ไปมั้ยพี่ๆ ไปมั้ย ผมพร้อมลุยแล้วววว ลองยางใหม่ด้วย

แม๋มมม อิโต้ เอาเชียวน่ะ ว่าแต่น่าลงไปขี่ด้วยจัง แต่ล้อยังไม่เสร็จ เศร้า <cry <cry <cry

ดูแต่ตา วาจาอย่าเป็นเซียน...

Kachi
ขับช้าๆ แต่อย่าให้ใครแซง

CBR มือใหม่ อามี่ 101 (สาเกตนคร) มมส.

« ตอบ #9 เมื่อ: 28, สิงหาคม 2009, 01:37:45 AM »

อยากไปจังเลลขี่สนามขอนแก่นจนเบื่อแล้วคับ

หาเพื่อนๆสมาชิก ร้อยเอ็ด คับ หรือ จ. ใกล้เคียง และทั้งภาคตะวันออกเฉียงเหนือ ของเราครับ เอาไว้พูดคุยแลกเปลี่ยนความรู้กันคับไป ทริป กัน  083-3510-109 อามี่ คับผม

Kachi
ขับช้าๆ แต่อย่าให้ใครแซง

CBR มือใหม่ อามี่ 101 (สาเกตนคร) มมส.

« ตอบ #10 เมื่อ: 28, สิงหาคม 2009, 01:38:28 AM »

อาทิตย์ไหนว่างๆสักหน่อยว่าจะลงสนามโคราชคับ   <%6 <%6

หาเพื่อนๆสมาชิก ร้อยเอ็ด คับ หรือ จ. ใกล้เคียง และทั้งภาคตะวันออกเฉียงเหนือ ของเราครับ เอาไว้พูดคุยแลกเปลี่ยนความรู้กันคับไป ทริป กัน  083-3510-109 อามี่ คับผม

Candymothh
Bluemothh cbr

Every Step Freedom : อิสระทุกท่วงท่า

« ตอบ #11 เมื่อ: 28, สิงหาคม 2009, 02:46:57 AM »

อยากไปเหมือกกันครับ แต่เดือนกันยา ยังไม่ได้รถอ่ะ

รถได้ ตุลา  !cry! !cry! !cry! !cry!

________________________________________________________________________________

สิ้นเดือน ตุลา นี้ได้ CBR แล้ววุ้ย 555+

ไอ้รูป มอไซ เนี่ย ยังไม่มี รอได้ก่อน เดี๋ยวค่อยเปลี่ยนรูป ตอนนี้ใช้รูปนี้ไปก่อน 555+

~Moth_cbr-150r~ -  Every  Step  Freedom  อิสระทุกถ่วงท่า
hi5 นะครับ http://Liverpool-1.hi5.com E-mail : lfc_atom2@hotmail.com

hi5  นะครับผม  http://Liverpool-1.hi5.com

E-mail : mothh_linkinpark@hotmail.com
powerball
D-ZAN..RACING..อดีตเด็กแว้น หันมาขี่เรซซิ่ง

bol3s@hotmail.com มันคืออะไรครับ นี่ก็ไม่ได้เล่น
« ตอบ #12 เมื่อ: 28, สิงหาคม 2009, 04:49:27 AM »

เนพี่ขอจองที่ไว้ก่อนนะครับ ถ้าใกล้วันแล้วจะคอนเฟิร์มอีกที ( ไม่เกิน 1 อาทิตย์ ) พอดีตานะชวนพี่ไว้แล้วแต่ยังไม่ได้ลงชื่อ และก็จำนวนกี่ท่านั้นเด๋งว่ากันอีกที กำลังสมัครพรรคพวกที่สนิท ๆ กันอยู่  ;)
ตาเอกไปเปล่า...........ผมอยากไปเหมือนกันแต่ยังหาคนไปทำรถแทนไม่ได้เลย..........มันตรงกับงาน superca thailand พอดีเลย.....
ตอนนี้กำลังหาจ้างคนอื่นไปแทนอยู่แต่ดันติดงานเดียวกันหมดเลย.........เดี๋ยวถ้าได้ยังไงจะโทรบอก.........

ชมรมคนตัวแตก..อยากรู้มั้ยเป็นไง ซื้อรถยนต์ดิ...
ONITSUKA
พอใจเท่าที่มี ยินดีเท่าที่ได้

-
« ตอบ #13 เมื่อ: 28, สิงหาคม 2009, 05:09:41 AM »

:'( :'( :'( :'(

เปิดหน้าร้านแล้วครับ จำหน่ายอะไหล่ ตกแต่งมอเตอร์ไซค์แบร์นดเนม มือ 1 - มือ 2  แท้ - เทียม ก็อบเนียนเกรดเอทุกชนิด   http://www.facebook.com/pages/M-Racing-Part/353069178131057#
Aek D-Zan
ขี้เมาใจดี

ขี่ CBR หนีเมียเที่ยวประจำ อิอิ

hardnest@hotmail.com
« ตอบ #14 เมื่อ: 28, สิงหาคม 2009, 05:35:13 AM »

ตาเอกไปเปล่า...........ผมอยากไปเหมือนกันแต่ยังหาคนไปทำรถแทนไม่ได้เลย..........มันตรงกับงาน superca thailand พอดีเลย.....
ตอนนี้กำลังหาจ้างคนอื่นไปแทนอยู่แต่ดันติดงานเดียวกันหมดเลย.........เดี๋ยวถ้าได้ยังไงจะโทรบอก.........

กำลังทำตัวให้ว่างอยู่ สิ้นเดือนบำรุงรถยกใหญ่ อิอิ

รถน่ะ ไม่แต่งอ่ะ เสียใจ แต่แต่งอ่ะเสียตังค์ อิอิ

boyzaclub

« ตอบ #15 เมื่อ: 28, สิงหาคม 2009, 06:18:13 AM »

เรื่องอย่างนี้พลาดไม่ได้ซะแล้วๆ

KAATO

เฟี๊ยววววววเง๊าะห์ส์ษ์ศ์ฎ์ฆ์ฑ์ฐ์

to_nemesis@hotmail.com
« ตอบ #16 เมื่อ: 28, สิงหาคม 2009, 06:38:38 AM »

ไม่รู้อ่ะ พี่เอกไปผมไป

เข้มโค้งS
สมาชิกยุคก่อน กับรถเก่าๆ

คนเข้าใจโลก

kem_hahaha@live.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #17 เมื่อ: 28, สิงหาคม 2009, 07:07:06 AM »

:)

จงรู้เท่าทันกิเลศ และอารมณ์ของตนเองอยู่เสมอ เพราะมันจะทำให้เราควบคุมตัวเองได้
เจริญพรmsn >>> kem_hahaha@live.com <<< 
เฟสบุ๊ค http://www.facebook.com/profile.php?id=1353005360
แฟนเพจ http://www.facebook.com/pages/%E0%B9%80%E0%B8%82%E0%B9%89%E0%B8%A1-%E0%B9%82%E0%B8%84%E0%B9%89%E0%B8%87S/254615134601303
jackmania
+++!!!ถ้าขี่ไม่สุดก็หยุดอยู่กับบ้าน!!!+++

ppk_jf@hotmail.com
« ตอบ #18 เมื่อ: 28, สิงหาคม 2009, 07:42:17 AM »

ไม่รู้อ่ะ พี่เอกไปผมไป

จัดอีก1 ที่นั่ง หาตังรอ 
แง่มๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

!!!CBR150+ คันนี้ไม่ต้องกินข้าวลิง!!!

!!!CBR150CLUB!!!กลุ่มเพื่อแสวงหากำไร(ชีวิต)และแสวงหาผลประโยชน์(ทางด้านจิตใจ)!!!

BIKER จิตวิญญาณของชาวสองล้อ ไม่ว่าจะล้อเล็กหรือล้อใหญ่ จะร้อย จะกี่พัน ซีซี หัวใจของเราชาวสองล้อ ก็ยังจะทุ่มเทให้กับสองล้อที่เรามี แล้วเราจะดูถูกกันเพื่ออะไร ในเมื่อเราก็มีสองล้อเท่าๆกัน
     >>>JackMaNiA<<<

http://JackMaNia.hi5.com  (กำลังทำให้มันดูดี)

คำเตือน : " การมียานพาหนะ ทำให้ความสามารถในการดื่มสุราน้อยลง "
jackmania
+++!!!ถ้าขี่ไม่สุดก็หยุดอยู่กับบ้าน!!!+++

« ตอบ #19 เมื่อ: 28, สิงหาคม 2009, 08:36:01 AM »

ว่าแต่ยังไม่ชินสนาม สงสัยให้เนและลุงเอกนำไปก่อน เด๋วเอากระดาษไขติดไปด้วย  เอิ๊กๆๆๆ  (ลอกลาย(ไลน์))

!!!CBR150+ คันนี้ไม่ต้องกินข้าวลิง!!!

!!!CBR150CLUB!!!กลุ่มเพื่อแสวงหากำไร(ชีวิต)และแสวงหาผลประโยชน์(ทางด้านจิตใจ)!!!

BIKER จิตวิญญาณของชาวสองล้อ ไม่ว่าจะล้อเล็กหรือล้อใหญ่ จะร้อย จะกี่พัน ซีซี หัวใจของเราชาวสองล้อ ก็ยังจะทุ่มเทให้กับสองล้อที่เรามี แล้วเราจะดูถูกกันเพื่ออะไร ในเมื่อเราก็มีสองล้อเท่าๆกัน
     >>>JackMaNiA<<<

http://JackMaNia.hi5.com  (กำลังทำให้มันดูดี)

คำเตือน : " การมียานพาหนะ ทำให้ความสามารถในการดื่มสุราน้อยลง "
หน้า: [1] 2 3 ... 7   ขึ้นบน
  พิมพ์