CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: -*-*-*-*-*- ช่วยด้วยครับ จุกเก็บเสียงหาย หาโรงกลึงแถวเกษตรทีครับ *-*-*-*-*-*-  (อ่าน 7369 ครั้ง)
chobang
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

« ตอบ #20 เมื่อ: 16, สิงหาคม 2009, 05:12:10 AM »

คนไทยน้ำใจงามจิงๆๆๆ
ขอแอบถามนิดนึงครับ ถ้ารูในขนาดเล็กลงมาม้าที่ได้จะลดลงเยอะไหมครับ
กำลังคิดอยู่งี้เด๋วไปทำเผื่อไว้หลายๆๆไซส์ดีก่า
 >som >som >som >som

แฟริ่ง อาจารย์เกษม 800 บาท

http://www.cbr150club.com/board/index.php?topic=20473

mayuct
ผมไม่ใช่นักเลง แต่ชอบใส่กางเกงนักมวย ผมไม่ใช่นักมวย แต่ชอบแจก..ว...นักเลง
CBR Commando

Service By. Ton Panda JomTong19.

« ตอบ #21 เมื่อ: 16, สิงหาคม 2009, 05:59:01 AM »

>som >som >som

ดูแต่ตา วาจาอย่าเป็นเซียน...

cloud
มั่นใจ!!! ใช้กล่องเดิม (Repsol)
I'm CBRsCLUB

vasilee1@hotmail.com
« ตอบ #22 เมื่อ: 16, สิงหาคม 2009, 06:45:02 AM »

อย่าง ที่เราคุยกานไว้นะคับ

ผมจัดการให้ละ พอดี ทำเสร็จแล้ว แต่ดันลืมไว้ที่ ช๊อบเพราะผมทำตัวกัน หงาย ใส่CBR เวลาเล่น stunt ด้วย

เอ่อ Spec มีดังนี้ครับ รบกวนคุณ กิมเข้ามาพิจจารณาด้วยครับเพราะตัวผมเองไม่มีท่อ
 แต่ผมเองก็มีโครงการว่าจะซื้อท่อDBSมาใส่อยู่

SPECIFICATION~~

ลึก                    20       mm
เส้นผ่าศูนย์กลาง          47.7-47.8 mm เพราะว่า ใส่เวอร์เนียธรรมดาวัดครับ ตัวดิจิตอล แบตหมด
ขนาดเส้นผ่าศูนย์กลางรูใน   25.0     mm

ตามนี้ครับ วัสดุคือ ""~เหล็กดิบ~"" สนิมขึ้นได้ครับ เอาไปขัดพ่นสีเองนะ น้ำหนักค่อนข้าง มาก สำหรับจุกนะคับ  เพราะว่า ผมไม่ได้ เซาะร่อง ให้

ฟรี!! ครับ 

ขายกล่องAPI กราฟ HRC 1,200 บาทครับใช้ได้ไม่ถึงเดือน สนใจติดต่อ 083-1977-234 วุ้ดดี้ คับ
ขายของคับ เข้ามาดูที่ http://cloud-ex.wikispaces.com ได้เลยครับ
Step-Klak
CBR150 REPSOL

ไงไอเสือ ได้REPSOL ส้มดำ สมใจ

dermorkong@hotmail.com
« ตอบ #23 เมื่อ: 17, สิงหาคม 2009, 09:25:58 PM »

>coooool

REPSOL จงเจริญ  55

Uploaded with ImageShack.us
NopNongjok
หนองจอก - ลาดกระบัง - มีนบุรี
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

อดีตเด็กใต้ ปัจจุบันเด็กเทพฯ

« ตอบ #24 เมื่อ: 18, สิงหาคม 2009, 02:19:40 AM »

รถผมมีปัญหาความร้อนขึ้นสูงเกินครึ่งเกือบถึงขีดแดงขนาดเปิดพัดลมแบบต่อตรงช่วยแล้วความร้อนก็ยังขึ้นสูงอยู่ ก็ลองเช็คดูก็เห็นน้ำยาหล่อเย็นที่ถังพักมากผิดปกติจนเกือบเต็มทั้งที่เติมไว้แค่ขีดสุงสุดเอง ไม่ทราบเกิดจากอะไรครับ และต้องแก้ไขยังไงครับ ขอรบกวนผู้รู้ช่วยตอบหน่อยครับ เวลานี้ขับแล้วไม่สบายใจเลยครับ
 :( :( :( ;) ;) ;)

CBR150 Red-Black   เพื่อนร่วมเดินทางคู่ใจ ไปไหนไปด้วยเกือบทุกที่ (คันแรกที่หามาด้วยหยาดเหงื่อแรงกายของตัวเอง)
icekhothai
ชอบมันนัก ไม่รักดี

sutat007_951@hotmail.com
« ตอบ #25 เมื่อ: 18, สิงหาคม 2009, 02:25:05 AM »

รถผมมีปัญหาความร้อนขึ้นสูงเกินครึ่งเกือบถึงขีดแดงขนาดเปิดพัดลมแบบต่อตรงช่วยแล้วความร้อนก็ยังขึ้นสูงอยู่ ก็ลองเช็คดูก็เห็นน้ำยาหล่อเย็นที่ถังพักมากผิดปกติจนเกือบเต็มทั้งที่เติมไว้แค่ขีดสุงสุดเอง ไม่ทราบเกิดจากอะไรครับ และต้องแก้ไขยังไงครับ ขอรบกวนผู้รู้ช่วยตอบหน่อยครับ เวลานี้ขับแล้วไม่สบายใจเลยครับ
 :( :( :( ;) ;) ;)

ดูน้ำในหม้อน้ำรึยังครับ
Valentino Wish
The Best of VIP Super Bike ~

Service By.Ton Panda JomTong 19.

tmk_32475@hotmail.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #26 เมื่อ: 18, สิงหาคม 2009, 06:34:54 PM »

!goodjob

Mail  -  tmk_32475@hotmail.com  ,  Facebook  -  https://www.facebook.com/valentino.wish  ,  Twitter  -  @Valentino_777  ,  Skype Name  -  Valentino.777

BlackBerry PIN  ::  226CA00F  ,  Mobile  -  ตอนนี้ได้เปลี่ยนเบอร์มือถือใหม่แล้วนะครับ ขออภัยหากโทรเบอร์เดิมไม่ติด  กรุณาติดต่อ  084 427 8757
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์