CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: คอยางคาบูเอนโปร  (อ่าน 8207 ครั้ง)
tommylee
รู้จักมั้ยCBRในตำนานอ่ะ
I'm CBRsCLUB

ไม่ได้ตั้งใจเจ้าชู้ แต่หน้าตาที่มีอยู่มันบังคับ!!!

tommylee_onpa@hotmail.com
« เมื่อ: 18, มิถุนายน 2009, 04:42:26 PM »

??? ถามหน่อยจิคับ ใช้คอยางคาบูเอนโปรแบบไหนกันน่ะคับ ผมใช้ของคาบูเดิมแต่มันชอบหลุดอ่ะคับเมื่อวานเบรกแรงๆมานหลุดออกมาเลย :-\ เลยอยากถามหน่อยคับว่าปกติใช้คอแบบไหนกันอ่ะคับ แล้วมีปัญหาคาบูหลุดกันมั่งป่าว
      ป.ล.เมื่อก่อนก้อใช้คอเดิมมาตั้งนานไม่เหนมันหลุด พออันเก่ามันเริ่มกรอบมันก้อหลุดบ่อยเลยเปลี่ยนอันใหม่แต่เปลี่ยนแล้วก้อยังหลุดอยู่น่ะคับไขเข็มขัดรัดจนแน่นมานก้อยังหลุดอยู่อ่า    <cry  <cry

อดีต... ปัจจุบัน...

ถึงแกจะแก่แต่ชั้นก้อรักแกหว่ะ...

ONITSUKA
พอใจเท่าที่มี ยินดีเท่าที่ได้
CBR Commando

-
« ตอบ #1 เมื่อ: 18, มิถุนายน 2009, 04:59:01 PM »

ท่ออินเตอร์ไงตั้ม ยังไม่ได้ใส่อีกเหรอ

Uploaded with ImageShack.us
เปิดหน้าร้านแล้วครับ จำหน่ายอะไหล่ ตกแต่งมอเตอร์ไซค์แบร์นดเนม มือ 1 - มือ 2  แท้ - เทียม ก็อบเนียนเกรดเอทุกชนิด   http://www.facebook.com/pages/M-Racing-Part/353069178131057#
mayuct
ผมไม่ใช่นักเลง แต่ชอบใส่กางเกงนักมวย ผมไม่ใช่นักมวย แต่ชอบแจก..ว...นักเลง

Service By. Ton Panda JomTong19.

« ตอบ #2 เมื่อ: 18, มิถุนายน 2009, 05:10:36 PM »

ตั้มไปดูตามร้านแต่งรถใหญ่หรือร้านท่อไอเสียอ่ะที่เค้าเขียนว่า รับเดินท่ออินเตอร์น่ะ บอกเค้าว่าซื้อท่อยางอินเตอร์หรือท่อยางหม้อน้ำซิลิโคนขนาด 1นิ้วน่ะ แล้วมาตัดเอา ท่อนนึงประมาณ3นิ้ว ผมซื้อมา 350 แบ่งได้2คัน

ดูแต่ตา วาจาอย่าเป็นเซียน...

muanchon
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

« ตอบ #3 เมื่อ: 18, มิถุนายน 2009, 05:47:04 PM »

ท่ออินเตอร์ไงตั้ม ยังไม่ได้ใส่อีกเหรอ
ตั้มไปดูตามร้านแต่งรถใหญ่หรือร้านท่อไอเสียอ่ะที่เค้าเขียนว่า รับเดินท่ออินเตอร์น่ะ บอกเค้าว่าซื้อท่อยางอินเตอร์หรือท่อยางหม้อน้ำซิลิโคนขนาด 1นิ้วน่ะ แล้วมาตัดเอา ท่อนนึงประมาณ3นิ้ว ผมซื้อมา 350 แบ่งได้2คัน

ขอรูปด้วยได้ไหมครับ พอดีจะเอาไปดัดแปลงใส่คาร์บูเอนให้ รถผมเอง รถรุ่นน้องครับ
มันชอบหลุดเช่นกัน คราวนี้คงหมดปัญหาหลุดซะที
 ;) ;) ;)
mayuct
ผมไม่ใช่นักเลง แต่ชอบใส่กางเกงนักมวย ผมไม่ใช่นักมวย แต่ชอบแจก..ว...นักเลง

Service By. Ton Panda JomTong19.

« ตอบ #4 เมื่อ: 18, มิถุนายน 2009, 09:27:41 PM »

ลักษณะจะเป็นแบบนี้ครับ แต่เราต้องใช้แบบตรงๆครับ สีและลักษณะแบบในรูปเลยครับ ที่สำคัญต้องขนาด1นิ้วครับ ไม่งั้นก็หลุดอีกครับ

ดูแต่ตา วาจาอย่าเป็นเซียน...

muanchon

« ตอบ #5 เมื่อ: 19, มิถุนายน 2009, 12:27:14 AM »

ขอบคุณครับ  ;) ;) ;)
พอเห็นภาพ และแหล่งที่จะไปซื้อแล้วครับ จะได้ใส่ให้แน่น ๆ สบายใจซะที
DSDS
อดีตไม่สำคัญ สำคัญแค่ปัจจุบันและอนาคตเท่านั้น

คนที่รู้เพียงเปลือกนอกย่อมสู้คนที่รู้ถึงแก่นไม่ได้

www.parin_ya1984@hotmail.com www.parin_boy2005@yahoo.com
« ตอบ #6 เมื่อ: 19, มิถุนายน 2009, 12:59:56 AM »

>yes ของผมใส่คอยางคาบูร์โซนิคไม่หลุดเลยครับแน่นสุดๆ
 >cooooolแบบที่พี่เมย์ก็น่าสนใจมากเลยครับ

tiger cbr
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 19, มิถุนายน 2009, 01:06:45 AM »

ผมไปซื้อสำเร็จรูปมีขายครับ ตัวหนึ่ง 60 บาท เป็นแป้นยางของ sonic สำหรับใส่คาบู n pro เลยด้านในมีร่องยางล็อคพอดีกลับปากคาบูที่เป็นร่องครับ
   ปล.ผมเคยใส่ยางกลับด้านกับคาบูเดิมมันจะหลุดบ่อยเพราะร่องมันลึกภายในลูกยางไม่เท่ากันนะครับ
NUENG
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

« ตอบ #8 เมื่อ: 19, มิถุนายน 2009, 01:36:51 AM »

>yes >yes

nong_num
ถ้าวันนี้ไม่มีสมองไว้คิดถึงใครไม่มีหัวใจไว้รักใคร มันคงจะดีกว่า

รักคนอ่านประจานคนดูห่วงใยคนไร้คู่อุ้มชูคนรู้ใจ

egotoday@gghotmail.com
« ตอบ #9 เมื่อ: 19, มิถุนายน 2009, 01:46:33 AM »

!hoehoe !hoehoe !hoehoe
tommylee
รู้จักมั้ยCBRในตำนานอ่ะ

ไม่ได้ตั้งใจเจ้าชู้ แต่หน้าตาที่มีอยู่มันบังคับ!!!

tommylee_onpa@hotmail.com
« ตอบ #10 เมื่อ: 19, มิถุนายน 2009, 09:40:45 PM »

>coooool ขอบคุณทุกความเหนคับ

อดีต... ปัจจุบัน...

ถึงแกจะแก่แต่ชั้นก้อรักแกหว่ะ...
thanarak-it
3 อ . โซนิคหัวโต 4 วาว แก็งเทพถิ่นศาลายา
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

3 อ. เราเลือกที่จะต่าง มันไม่สุดจะหยุดได้ไง

« ตอบ #11 เมื่อ: 20, มิถุนายน 2009, 04:49:17 AM »

ผมไปซื้อสำเร็จรูปมีขายครับ ตัวหนึ่ง 60 บาท เป็นแป้นยางของ sonic สำหรับใส่คาบู n pro เลยด้านในมีร่องยางล็อคพอดีกลับปากคาบูที่เป็นร่องครับ
   ปล.ผมเคยใส่ยางกลับด้านกับคาบูเดิมมันจะหลุดบ่อยเพราะร่องมันลึกภายในลูกยางไม่เท่ากันนะครับ

ชข่ายผมก็ใช้แบบนั้นเลยคับไม่หลุดแน่นมากคับ

3 อ.เยนเซทีม เราเลือกจะแตกต่าง
www.sonic125-plus.com
เมื่อเราไม่สุด จะหยุดพวกเราได้ไง
Dewz
น้องกล้วยหอม

dewzbiggalo@hotmail.com
« ตอบ #12 เมื่อ: 20, มิถุนายน 2009, 05:42:39 AM »

ผมก็ใช้ท่ออินเตอร์ครับ มันจะมีเส้นใยอยู่ข้างใน รับรองว่าทนกว่ายางมากๆครับ

Step-Klak
CBR150 REPSOL

ไงไอเสือ ได้REPSOL ส้มดำ สมใจ

dermorkong@hotmail.com
« ตอบ #13 เมื่อ: 20, มิถุนายน 2009, 04:49:59 PM »

>>no

REPSOL จงเจริญ  55

tan

tan69_2008@hotmail.com
« ตอบ #14 เมื่อ: 20, มิถุนายน 2009, 04:54:17 PM »

>yes

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์