CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครสนใจจะไป "หนองคาย" กับผมใหมครับ รายระเอียดด้านในครับ  (อ่าน 3311 ครั้ง)
mr.nice_up2you
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

mr.nice_up2you@hotmail.com
« เมื่อ: 25, มิถุนายน 2009, 10:23:21 PM »

พอดีแฟนได้งานที่กรุงเทพครับก็เลยต้องไปย้ายของมาอยู่ที่ กทม ครับ
 จะไปช่วงเดือน กรกฎาคม ไปวันเสาร์ แต่ยังไม่รู้ว่าเสาร์ใหน กำลังคุยกับแฟนอยู่ กลับวันอาทิตย์
 ไปที่ อ.ปากคาด แต่จะแวะขอนแก่นก่อน ไปเอารถปิ๊กอั๊ป(คงไม่เอามอไซค์ขนมาหรอกนะ 555)
 คราวๆก็ประมาณนี้ละครับ เพราะยังไม่แน่นอน ระยะทางประมาณ 600 กม. ครับ  ไปกลับก็ 1200กม.
 ถ้ามีคนไปด้วยจริงๆอยากแวะเที่ยวระหว่างทางที่ใหน ก็แนะนำกันได้ครับ ไปแบบ ชิลๆ ครับ ระยะทางมันไกล อิอิ
 ถึงหนองคายก็แยกกันเที่ยวก่อนก็ได้ครับ ส่วนที่พักก็แชร์ครับ 555 ผมจะไปขนของที่ ปากคาด แล้วขากลับก็ค่อยนัดเจอกันที่หนองคายอีกที
 แล้วก็จะเข้า กทม พอถึง กทม เรียบร้อยผมก็ต้องเอาปิ๊กอั๊ปไปคืนที่ขอนแก่น 555 แล้วก็ขี่มอไซค์กลับ เข้า กทม ครับ
 เบอร์ติดต่อครับ 085-635-1712 ไนซ์ครับ หรือฝากเบอร์ใว้ก็ได้ครับ
 ปล.ผมไม่มีกล้องถ่ายรูปนะครับ

LUKKY
I'm CBRsCLUB

จะจองเวรและอาฆาตทุกชาติ

« ตอบ #1 เมื่อ: 25, มิถุนายน 2009, 11:19:52 PM »

ขอให้เดินทางปลอดภัยครับ ;)

ฉันภาวนาให้เรื่องร้ายจางหาย แต่แล้วมันกลับกลายเป็นร้ายกว่า
ฉันภาวนาพระเจ้ามาทุกองค์  แต่ทุกองค์ยังคงตอบเช่นเดียวกัน
ว่าพระเจ้าที่แท้จริงองค์นั้นคือ  .....ตัวเธอเอง.....

สมคิด แก้วทิตย์ (คิด ดอนผีบิน)
Ravy 9
Electrical Engineer

โ X u' J

keratiwut@hotmail.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #2 เมื่อ: 26, มิถุนายน 2009, 12:27:49 AM »

หนองคาย   *^%# *^%#  ไปเยี่ยมเพื่อนสมาชิกที่นั้นกันมั้ยพวกเรา :P :P :P

DSDS
อดีตไม่สำคัญ สำคัญแค่ปัจจุบันและอนาคตเท่านั้น

คนที่รู้เพียงเปลือกนอกย่อมสู้คนที่รู้ถึงแก่นไม่ได้

www.parin_ya1984@hotmail.com www.parin_boy2005@yahoo.com
« ตอบ #3 เมื่อ: 26, มิถุนายน 2009, 12:52:24 AM »

:)

*

« ตอบ #4 เมื่อ: 26, มิถุนายน 2009, 12:56:01 AM »

ขอให้เดินทางปลอดภัยครับ ;)

ขอบคุณคร๊าบบบบบบ

black sheep
ถึงสันดานดูรั้น แต่ใจกรูมันก็ CBR'SCLUB100%

คือหยั๋งหว่า?
« ตอบ #5 เมื่อ: 26, มิถุนายน 2009, 01:06:24 AM »

!goodjob....เดินทางปลอดภัยนะครับ อย่าลืมตรวจเช็คสภาพรถก่อนออกเดินทางนะครับ...

Uploaded with ImageShack.us
moodood

ขอบคุณพระเจ้าที่ประทานแฟนกับรถดีๆให้ผม

« ตอบ #6 เมื่อ: 26, มิถุนายน 2009, 01:21:25 AM »

บ้านผมอญู่อุดร แต่ตอนนี้เรียนอยู่กรุงเทพ ขอให้เดินทางปลอดภัยนะครับ
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 26, มิถุนายน 2009, 01:39:25 AM »

ขอบคุณทุกท่านครับ ;)

naja53

..will U still Love me in the morning...

« ตอบ #8 เมื่อ: 27, มิถุนายน 2009, 02:06:14 AM »

ขอให้เดินทางโดย...CBR150 อย่างปลอดภัยคับ

!wanwan

"i am a slow walker, but i never walk backwards"

*

« ตอบ #9 เมื่อ: 27, มิถุนายน 2009, 03:54:05 AM »

ครับ มีแววได้ฉายเดี่ยวแฮะ  :P

teejung

++สู้จนสูบแตก++

tee_cbr77@hotmail.com
« ตอบ #10 เมื่อ: 27, มิถุนายน 2009, 04:56:18 AM »

:-\ :-\

Uploaded with ImageShack.us
    ***  ของอย่างนี้มันอยู่ที่จัย  ***
    by หนึ่งเดียวดาย+ช่างยะท่าดินแดง
รักจะสวยอย่ากลัวแพง  รักจะแรงอย่ากลัวพัง  ถ้าไม่อยากเสียตังค์ขับแม่มเดิม ๆ   !wanwan
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์