CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: CBR150 คันแรกของผม คันเดียวที่รัก  (อ่าน 3511 ครั้ง)
obdi2535
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

« เมื่อ: 01, ตุลาคม 2014, 05:08:17 AM »

ผมชอบ cbr 150 เพราะผมเคยเห็นเจ้า cbr 150 สีดำสวิงอาร์ม cb 400 ล้อโตมาจอดที่ปั้มตอนผมเติมน้ำมันพอดี ผมรู้สึกชอบอยากได้มาก แต่ไม่มีเงินซื้อ :-\ จนเพื่อนซื้อ cbr มาขับ ความรู้สึกมันหวนคิดถึงวันวาน จนผมอยากได้มาครอบครอง !pingping !pingping และแล้วก็เจอเน้ือคู้ ครับ

ประวัติคร่าวๆๆ
 :D

คันนี้ของผมเอง สภาพที่ได้มาตอนนั้น

ยันกันมาทีห้องเลย ผมให้เพื่อนยันมามานะผมติดธุระอยู่

มีดีที่บังโคลน

ทำเรื่อยๆๆๆๆๆๆ ทุกวัน

โดนไล่มาอยู่ข้างนอก :(ขัดไม่ไม่ได้ !hoehoeรักรถก็จิงแต่ก็นะรู้กันอยู่ :-X :-\

เก็บ หาอะไหล่มือสอง ดีบ้าง ไม่ดีบ้างจนเป็นรูปร่าง  !hoehoeรู้สึกดีใจ :P

ขับรถเพื่อนไปก่อน :-\

อั้นนี้ขับ sonic  เที่ยวบางแสนก่อนรอๆๆ :-* :-*

เหลือทำสี !pingping

รื้อเครื่องใหม่ครับอยากดูว่ามันเป็นงัย เจอแผ่นชิมเพิ่มอีก1ตัว มิน่ารถวิ่งไม่ออก ช่างคนก่อนทำแผ่ยชิมร่วงไปในเครื่องนี้เอง
 <cry ;D

ตอนนี้รถผมสีขาว เดียวเอารูลงให้ดูนะครับ

หมาเฝ้าบอร์ด
ครอบครัวมาก่อนเสมอ
CBR Moderator

นี้มันลูกลิงชัดๆ

819078776 thahnandorn@hotmail.com cbr150club.com cbr150club.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #1 เมื่อ: 01, ตุลาคม 2014, 05:24:34 AM »

ใครขับcbrคาร์บู รุ่นนี้สีนี้ หน้าตาดีทุกคน  l11 l11 l11
สายเดียวกันเลยครับ ชอบรื้อเช่นกัน ตอนรื้ออ่ะมันส์ แต่ตอนประกอบอ่ะลืม 55555 <%6 <%6 <%6

๐ก๊อบทูโก๐
อีกประเดี๋ยว ก็ เฟี้ยวแล้ว ^^
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

แล้วเจอกัน Coming Soon???

« ตอบ #2 เมื่อ: 01, ตุลาคม 2014, 05:47:04 AM »

nooooo nooooo nooooo @#%$( @#%$( @#%$( @#%$(
ชิมร่วงไปในเครื่อง แล้วมันสตาร์ทติดได้ไงครับ ถ้าชิมไม่ครบอย่าว่าแต่วิ่งไม่ออกเลย สตาร์ทยังไม่ติด ถึงติด เครื่องก็พัง

obdi2535
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 01, ตุลาคม 2014, 05:41:36 PM »

ใครขับcbrคาร์บู รุ่นนี้สีนี้ หน้าตาดีทุกคน  l11 l11 l11
สายเดียวกันเลยครับ ชอบรื้อเช่นกัน ตอนรื้ออ่ะมันส์ แต่ตอนประกอบอ่ะลืม 55555 <%6 <%6 <%6

;) ;) ขอบคุณครับ เรื่องรื้อขอให้บอกครับ :-* เรื่องประกอบนี้ ทุกวันนี้คล่องแล้วครับ :P

nooooo nooooo nooooo @#%$( @#%$( @#%$( @#%$(
ชิมร่วงไปในเครื่อง แล้วมันสตาร์ทติดได้ไงครับ ถ้าชิมไม่ครบอย่าว่าแต่วิ่งไม่ออกเลย สตาร์ทยังไม่ติด ถึงติด เครื่องก็พัง

ออ  <%6 รถผมมีชิม 5 ตัวครับ ชิมร่วงไปแล้วช่างเลยเอาแผ่นอื่นมาใส่ครับ แต่คนละเบอร์ สตาร์ทติดแต่วิ่งไม่ออกครับ  :-\
เค้าเลยขายตามสภาพ ผมเลยรับมาดูแลต่อครับ !weedwiew
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์