CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: 1 [2] 3 4 ... 73   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครอยู่เชียงใหม่ นัดเจอกันครับ  (อ่าน 230548 ครั้ง)
iphraisri
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

god_of_drift@hotmail.com
« ตอบ #20 เมื่อ: 15, ธันวาคม 2010, 08:13:23 PM »

ผมอยู่ วค. แต่ขี่ CBR ตัวเก่าไปด้วยได้มั้ย  :) :) :)

wiskasCM
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

« ตอบ #21 เมื่อ: 15, ธันวาคม 2010, 08:25:33 PM »

ผมอยู่ วค. แต่ขี่ CBR ตัวเก่าไปด้วยได้มั้ย  :) :) :)

มาเลยครับ พี่    <go <go <go
iphraisri
**

« ตอบ #22 เมื่อ: 15, ธันวาคม 2010, 08:30:58 PM »

ผมพึ่งปีหนึ่งเองครับ :-\ :-\ :-\
wiskasCM

« ตอบ #23 เมื่อ: 15, ธันวาคม 2010, 08:39:30 PM »

ผมพึ่งปีหนึ่งเองครับ :-\ :-\ :-\

ผมเด็กที่สุดแล้วค๊าบ    :P :P :P :P
iphraisri
**

« ตอบ #24 เมื่อ: 15, ธันวาคม 2010, 08:42:13 PM »

!ohno  เด็กสมัยนี้ได้ขี่รถทรงสปอร์ท กันไวจิงๆ ตอนผมเรียน ม.ต้น-ปลาย ยังขี่ดรีมอยู่เลย  !wanwan
wiskasCM

« ตอบ #25 เมื่อ: 15, ธันวาคม 2010, 08:44:32 PM »

!ohno  เด็กสมัยนี้ได้ขี่รถทรงสปอร์ท กันไวจิงๆ ตอนผมเรียน ม.ต้น-ปลาย ยังขี่ดรีมอยู่เลย  !wanwan

>eiei >eiei >eiei >eiei
CMCBR
**

« ตอบ #26 เมื่อ: 15, ธันวาคม 2010, 09:47:16 PM »

อยากไปด้วยจังแต่มีนัดแล้วอ่ะ เจอกันทักทายกันบ้างนะครับผม ส่วนใหญ่อยู่แถวๆ เส้นหางดง กับเชียงใหม่ลำพูนครับ แดงครับผม

มีหลายคนที่ไม่รู้ว่าตัวเองรักหรือชอบอะไร ถ้าคุณรู้ ผมว่าคุณเป็นคนที่โชคดีคนหนึ่ง เพราะคุณจะได้พบกับความสุขอย่างที่คุณต้องการ
ป้าบ ป้าบ show
ความหวัง ชีวิต ความฝัน
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

« ตอบ #27 เมื่อ: 17, ธันวาคม 2010, 01:39:12 AM »

อยากไปจังครับ แต่เตรียมงาน จะพาเด็กป.6 ไปเข้าค่ายลูกเสือ  เสียดายครับ ยังไงฝากอัดเข้าโค้งด้วยคนน่ะครับ  :( อยากไปจังเลย

ทะยานฝัน                  คนไทยบินได้
virusnum
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

« ตอบ #28 เมื่อ: 17, ธันวาคม 2010, 04:11:39 AM »

;) ;) ไปด้วยคนนะครับ

handsom
MAYARMY

« ตอบ #29 เมื่อ: 17, ธันวาคม 2010, 04:16:17 AM »

l13 ถ้าไม่ติดอะไรจะไปนะครับ

Uploaded with ImageShack.us
toto3590
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

ยินดีรู้จักพี่ๆทุกคนในเว็ป คัฟ

« ตอบ #30 เมื่อ: 17, ธันวาคม 2010, 05:04:57 AM »

อยากไปมั่งจังคัฟ อิอิ แต่รอ ฤกษ์ ออกรถอยู่ ฮะ อิอิ ผมอยู่แถวสันติธรรมว่างๆทักทายกันนะคัฟ
wiskasCM

« ตอบ #31 เมื่อ: 17, ธันวาคม 2010, 07:40:50 PM »

;) ;) ไปด้วยคนนะครับ

handsom

มาเลยครับ    !wanwan !wanwan !wanwan

l13 ถ้าไม่ติดอะไรจะไปนะครับ

มาให้ได้นะครับ   l3 l3 l3 l3
iphraisri
**

« ตอบ #32 เมื่อ: 18, ธันวาคม 2010, 05:47:57 AM »

ว่าแต่ ทุกคนชื่อไรกันคับ  :-\
neospeed
**

« ตอบ #33 เมื่อ: 18, ธันวาคม 2010, 07:37:15 AM »

วันอาทิตย์ เวลา 17.00 ครูบา ไม่ทราบว่า .. มันใกล้จะมืดแล้วนะครับ ถ้าจะขึ้นตอนมืดผมว่าอันตราย ไฟส่องข้างทางบนดอยก็ไม่มี  ถามความคิดเห็นแต่ละท่านกันนะครับ

Chanutpong

« ตอบ #34 เมื่อ: 18, ธันวาคม 2010, 07:43:39 AM »

รถผมยังไม่มาเลยนี่สิครับ..
ART-OUTSIDER
OutSiDer Team "นักบิดทางเรียบแห่งขุนเขา ทีมงานเร็วในโค้ง"
I'm CBRsCLUB

ผู้ชายธรรมดาที่มีปีกสีแดง Art-Lockon!

« ตอบ #35 เมื่อ: 18, ธันวาคม 2010, 06:11:53 PM »

เอามายั่วเล็กน้อยครับ  อยู่ใต้ฟ้าจะกลัวอะไรกะฝน 55+

ฝนตกก็ไม่หยั่น....วีอนท์มั่กๆ

แนวร่วม พี่ฮัทกะตาบอย

ถนนเปียกและลื่นได้ใจ

จุดชมวิว 1 ข้างล่างมีแต่หมอก ไม่เห็นอะไรเลย

ลุยๆไปเรื่อยๆ

หน้าหนาวแท้ๆ แต่ต้องมาตากฝน

หมอกมากะเม็ดฝน

หมอกลงจัดมาก

เดินทางตามพี่ฮัทมาทานกาแฟถึงบ้านแม้วขุนช่างเคี่ยน มาเจอต้นดอกซากุระเมืองไทย นางพญาเสือโคร่งกำลังเริ่มผลิดอก อีกไม่นานก็คงเต็มต้น

ถึงร้านกาแฟแล้วครับ ตรงระเบียงสวยมาก (แต่กาแฟราคามหาโหด แถมเป็นกาแฟพื้นๆ)

ไม่อยากคิดเลยถ้ามันบานเต็มๆจะงามขนาดไหน ซากุระ

สุดท้ายแวะที่จุดชมวิวถ่ายรูประหว่างรอพี่ฮัทกะตาบอยครับ

อาชาเพลิงพายุ "เบิร์น ทรอมเบ" กะสายหมอก

พี่ฮัทกะตาบอยมาแระ เผ่นกลับบ้าน อิๆๆ

หมดแล้วครับวีรกรรมวันนี้กะการฝ่าสายฝนขึ้นไปเซอร์เวย์ดอกซากุระ

เจอกันพรุ่งนี้สถานที่และเวลาเดิมที่นัดหมายไว้ครับ  แต่หากพรุ่งนี้ฝนกระหน่ำตกหนักจริงๆจนคิดว่าอันตรายเกินไป ก็อาจยกเลิกไปก่อน แล้วนัดหมายอีกที แต่ถ้าแค่ครึ้มๆผมกะไปอยู่ครับ ถึงแม้ว่าไม่ได้ขึ้นดอย อย่างน้อยแค่เจอหน้าเจอตากันก็พอ

wiskasCM

« ตอบ #36 เมื่อ: 18, ธันวาคม 2010, 08:07:29 PM »

พี่อาร์ท   แอบไปก่อนใครเลยนะครับ

!ohno !ohno !ohno !ohno
ป้าบ ป้าบ show
ความหวัง ชีวิต ความฝัน

« ตอบ #37 เมื่อ: 18, ธันวาคม 2010, 08:15:40 PM »

ถ้าอากาศดีอาจจะไปน่ะครับ เพราะตอนนี้ไม่สบายอยู่ตากฝนขึ้นดอยวันศุกร์ หนาวได้ใจจริงๆ  :( :(  ยังไงพรุ่งนี้ขอให้ แดดออกทีน้า สาธุ 
 ถามหน่อยครับ ตรงเรือนไมล์ ที่ติดตรงหัวสีแดงๆ สติ๊กเกอร์ ใช้ไหมครับ สวยดี !hoehoe

ทะยานฝัน                  คนไทยบินได้
virusnum
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

« ตอบ #38 เมื่อ: 18, ธันวาคม 2010, 08:36:58 PM »

เช้านี้ผมก็โดน ทั้งฝนทั้งหมอก  บอกว่าสุดยอด
พระอาทิตขึ้น ณ กิ้วแม่ปาย อินทนนท์

wiskasCM

« ตอบ #39 เมื่อ: 18, ธันวาคม 2010, 08:38:21 PM »

เช้านี้ผมก็โดน ทั้งฝนทั้งหมอก  บอกว่าสุดยอด
พระอาทิตขึ้น ณ กิ้วแม่ปาย อินทนนท์

>coooool >coooool >coooool
หน้า: 1 [2] 3 4 ... 73   ขึ้นบน
  พิมพ์