CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามหน่อยครับในตัวเมืองขอนแก่น  (อ่าน 2285 ครั้ง)
GravityFast
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

« เมื่อ: 13, มีนาคม 2010, 04:52:46 AM »

ไม่ทราบว่าร้านไหน ขายน้ำมันเครื่อง ซิเนติก 100% ของ PTT ชาเลนเจอร์
หรอครับ พอดีจะครบ1000 km แล้ว
 ;)

naja53
I'm CBRsCLUB

..will U still Love me in the morning...

« ตอบ #1 เมื่อ: 13, มีนาคม 2010, 05:09:34 AM »

ขอนแก่นคร้าบบบบ........ >SAFE$#

ที่มีขายแน่ๆ ก็ ปั้ม ปตท นั้นแหละครับ

แต่ว่าไม่รู้เหมือนกันครับว่าที่ไหนมีขายในราคาที่ถูกกว่าปั้ม...อยากได้อยู่เหมือนกัน  :(

แต่ 1000 km เปลี่ยนที่ศูนย์ฟรีหนิครับ หรือว่าไม่ทุกร้าน

ผมซื้อที่ SPmotor เค้าให้คูปองเปลี่ยนฟรี มา 1ใบ อะครับ

แต่วันนี้ไปเข้าศูนย์ SPmotor มาเค้ามีเปลี่ยนน้ำมันเครื่อง ราคา 39 บาทด้วยครับ

ไม่แน่ใจว่าพรุ่งยังมียังมีอยู่รึป่าวนะครับ เค้าจะตั้งเต้นท์ที่หน้าร้านเลย

ร้าน Sp motor จะอยู่เส้นหลังโรงเรียนขอนแก่นวิทย์นะครับ(เผื่อไปไม่ถูก... :-\ )

"i am a slow walker, but i never walk backwards"

naja53

..will U still Love me in the morning...

« ตอบ #2 เมื่อ: 13, มีนาคม 2010, 05:11:55 AM »

ผมชื่อ เก่ง นะครับ CBRดำ
ยังไงก็ขอ ชื่อ กับเบอร์โทร ด้วยนะครับ E-mail ด้วยก็ได้
เดี๋ยวมีมิตติ้งจะได้ มาเฮฮาด้วยกันนะคร้าบบบ...... !goodjob

"i am a slow walker, but i never walk backwards"

GravityFast
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 13, มีนาคม 2010, 05:51:33 AM »

ขอบคุณมากครับพี่เก่ง
ผมออกคนละร้านครับอยู่แถวๆศึกษาภัณฑ์

ผมชื่อ บิว CBRแดงดำ ^^
นี่เบอร์ผมครับ 088-3084618
ขอบคุณอีกรอบครับพี่เก่ง ^____^
fangun
ถ้าแรงก้อแซงไป ( ถ้าคิดว่า แซงได้ นะ 555 )

อะไรจะเกิดมันก้อต้องเกิด

« ตอบ #4 เมื่อ: 13, มีนาคม 2010, 06:56:35 AM »

พี่เก่ง และ พี่ บิว คับ

น้ำมัน เครื่อง มีขายที่ ปั้ม ปตท. เลย คับ ราคา ประมาณ 250-320 ไม่เกินนี้ คับ

แล้ว ก้อ อีกเรื่องคับ พี่บิว ช่วยเข้าไป อ่าน กระทู้นี้ คับ http://www.cbr150club.com/board/index.php?topic=16446.0

หวังว่า พี่บิว จะ สนใจและไป ด้วยกันนะ คับ ^^
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์