CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: 1 [2] 3 4 ... 13   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: YSS มาเยี่ยมบ้านของชาว CBR 150 ค้าบบบ  (อ่าน 90938 ครั้ง)
KAATO
CBR Commando

เฟี๊ยววววววเง๊าะห์ส์ษ์ศ์ฎ์ฆ์ฑ์ฐ์

to_nemesis@hotmail.com
« ตอบ #20 เมื่อ: 20, พฤษภาคม 2010, 11:12:28 PM »

จะส่งซ่อมอยู่เหมือนกัน ใช้มา 4 ปี ไม่รั่วเลย แต่อยากจะปรับเปลี่ยนสมรรถภาพให้ตรงตามการใช้งานของผมอ่ะครับ

ถ้าซ่อมจะส่งยังไง ติดต่อได้ที่ใคร ชื่ออะไร เบอร์ด้วยนะครับ ไม่อยากฝาก Dealer เด๋วเจอกรณีหนีบของ ไม่เอานะครับ

เหมือนที่พี่มิ้งโดนอ่ะดิ เกือบแล้ว วันนั้น ร้านนั้น 55+

black sheep
ถึงสันดานดูรั้น แต่ใจกรูมันก็ CBR'SCLUB100%
I'm CBRsCLUB

คือหยั๋งหว่า?
« ตอบ #21 เมื่อ: 20, พฤษภาคม 2010, 11:44:00 PM »

l13  ขอบอก"สปริงดำ"คุณภาพแจ่มเกินราคาครับผม   ถูกใจมั๊กๆ
 ???  ว่าแต่ตัว"สปริงดำ"นี่มันมีประกันป่าวหว่า

Uploaded with ImageShack.us
naja53

..will U still Love me in the morning...

« ตอบ #22 เมื่อ: 21, พฤษภาคม 2010, 09:23:47 PM »

Yss สปริงดำ ด้วยคนครับ . . .  l13

"i am a slow walker, but i never walk backwards"

ONITSUKA
พอใจเท่าที่มี ยินดีเท่าที่ได้
CBR Commando

-
« ตอบ #23 เมื่อ: 21, พฤษภาคม 2010, 09:40:57 PM »

จะส่งซ่อมอยู่เหมือนกัน ใช้มา 4 ปี ไม่รั่วเลย แต่อยากจะปรับเปลี่ยนสมรรถภาพให้ตรงตามการใช้งานของผมอ่ะครับ
ถ้าซ่อมจะส่งยังไง ติดต่อได้ที่ใคร ชื่ออะไร เบอร์ด้วยนะครับ ไม่อยากฝาก Dealer เด๋วเจอกรณีหนีบของ ไม่เอานะครับ
เหมือนที่พี่มิ้งโดนอ่ะดิ เกือบแล้ว วันนั้น ร้านนั้น 55+
เรื่องจริงเลยครับ ... ตัวแทนจำหน่ายขี้ขโมยเปิดร้านใช้ทุนเป็นหมื่นเป็นแสน ก่ะโช๊คตัวล่ะ 6500
ดันจะแฮ๊ฟของลูกค้าซ่ะงั้น ถ้าแก้ไขเรื่องตัวแทนจำหน่ายที่ชอบแฮ๊ฟของลูกค้าได้จะดีมากเลยครับ
สนใจอยากจะรู้ชื่อร้านสอบถามมาได้เลยครับ  หลักฐานข้อมูลการโกง + พยานรับรู้มีครบทุกอย่าง

เปิดหน้าร้านแล้วครับ จำหน่ายอะไหล่ ตกแต่งมอเตอร์ไซค์แบร์นดเนม มือ 1 - มือ 2  แท้ - เทียม ก็อบเนียนเกรดเอทุกชนิด   http://www.facebook.com/pages/M-Racing-Part/353069178131057#
tae@
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

« ตอบ #24 เมื่อ: 21, พฤษภาคม 2010, 10:50:25 PM »

??? ??? ???
sherlork
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

« ตอบ #25 เมื่อ: 21, พฤษภาคม 2010, 10:57:15 PM »

เรื่องจริงเลยครับ ... ตัวแทนจำหน่ายขี้ขโมยเปิดร้านใช้ทุนเป็นหมื่นเป็นแสน ก่ะโช๊คตัวล่ะ 6500
ดันจะแฮ๊ฟของลูกค้าซ่ะงั้น ถ้าแก้ไขเรื่องตัวแทนจำหน่ายที่ชอบแฮ๊ฟของลูกค้าได้จะดีมากเลยครับ
สนใจอยากจะรู้ชื่อร้านสอบถามมาได้เลยครับ  หลักฐานข้อมูลการโกง + พยานรับรู้มีครบทุกอย่าง

เหตุการเป็นยังไงหรือครับผมไม่ค่อยเข้าใจ
sherlork
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

« ตอบ #26 เมื่อ: 21, พฤษภาคม 2010, 10:59:08 PM »

ว่าแต่Mr.Yss มาเยี่ยมเฉยๆ แล้วก็ไปใช่ไหมครับ ไม่เห็นตอบซักคำถาม
km/h

Ability Limited

supareuk_62@hotmail.com
« ตอบ #27 เมื่อ: 22, พฤษภาคม 2010, 12:54:02 AM »

ว่าแต่Mr.Yss มาเยี่ยมเฉยๆ แล้วก็ไปใช่ไหมครับ ไม่เห็นตอบซักคำถาม
นั่นดิ l8
MoToOhYes

« ตอบ #28 เมื่อ: 22, พฤษภาคม 2010, 03:35:57 AM »

อยากรู้หนิดนึงว่า yss รุ่นG ของโซนิคนี้ใส่ กับcbrพอดีไหมครับ เห็นเค้าว่าๆๆกัน ต้องเจียหูออก

ผมก็เสียดาย -*- ซื้อมาแทบไม่ได้ใช้เลย ขายต่อก้ขาดทุน

PraChInBuRi
Step-Klak
CBR150 REPSOL

ไงไอเสือ ได้REPSOL ส้มดำ สมใจ

dermorkong@hotmail.com
« ตอบ #29 เมื่อ: 22, พฤษภาคม 2010, 05:56:31 AM »

ตอบช้าจังแฮะ

REPSOL จงเจริญ  55

trancemaster

« ตอบ #30 เมื่อ: 22, พฤษภาคม 2010, 07:13:44 AM »

<go !weedwiew

I am the master of my faith; I am the captain of my soul, I’ll build my own destiny
tan

tan69_2008@hotmail.com
« ตอบ #31 เมื่อ: 22, พฤษภาคม 2010, 04:15:07 PM »

บ้านนี้YSSแทบทั้งบ้าน อิอิ  l11

noietalent
(-_-) v (*_*)

แรงได้ถ้าใจพอ

n_talent@hotmail.com
« ตอบ #32 เมื่อ: 22, พฤษภาคม 2010, 05:07:27 PM »

l1

By noietalent at 2010-09-01
Kenji_NSR
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

kenjinsr2521@gmail.com
« ตอบ #33 เมื่อ: 22, พฤษภาคม 2010, 08:31:11 PM »

สวัสดีครับ คุณ yss
สอบถาม นอกเรื่องนิดครับ
โช๊ด yss ที่ใส่กับ ta200 กับ boss 175 ใช้รุ่นได้บ้างครับ
ราคาเท่าไหร่ครับ มีหลายรุ่นไหมครับ ขอบคุณครับ
Mr.YSS

« ตอบ #34 เมื่อ: 03, มิถุนายน 2010, 05:25:28 PM »

มาแล้วค้าบบบบบบบต้องขออภัยทุกท่านด้วยนะคับที่เข้ามาแล้วหายไป................แต่จากนี้ไปจะเข้ามาเยี่ยมชมเป็นประจำคับ ใครที่มีเรื่องสงสัย - ติชม - สอบถามก็เต็มที่เลยนะคับ  เพราะ ทางบริษัทมาเองเลย..............

ballcbr

Follow me to hell

ball_cbr@windowslive.com
« ตอบ #35 เมื่อ: 03, มิถุนายน 2010, 05:29:25 PM »

มาแล้วค้าบบบบบบบต้องขออภัยทุกท่านด้วยนะคับที่เข้ามาแล้วหายไป................แต่จากนี้ไปจะเข้ามาเยี่ยมชมเป็นประจำคับ ใครที่มีเรื่องสงสัย - ติชม - สอบถามก็เต็มที่เลยนะคับ  เพราะ ทางบริษัทมาเองเลย..............

;D  เริ่มตอบของเก่าก่อนเลยดีไม๊ครับ เห็นว่าเยอะแล้วที่ยังไม่ได้รับคำตอบ
eard

eard_78@hotmail.com
« ตอบ #36 เมื่อ: 03, มิถุนายน 2010, 05:42:47 PM »

อยากทราบเรื่องการดูแล ซ่อมบำรุงเหมือนกันครับ ของผมก็ใช้งานมาปีกว่าแล้ว หากมีปัญหาชำรุดอย่างเช่นน้ำมันรีบาวรั่ว
สามารถเอาเข้าไปให้ทางบริษัทเซอวิส ได้ไหม คิดค่าบริการอย่างไรครับ

Mr.YSS

« ตอบ #37 เมื่อ: 03, มิถุนายน 2010, 05:57:41 PM »

อ่า ยินดีต้อนรับครับพี่  ;) ;) อยากจะถามเรื่องนึงอยู่พอดี ว่า ผมใช้ตัวTOP ของ CBR อยู่ แต่มันหมดประกันไปนานแล้ว และมันรั่ว ผมเพิ่งจะส่งเข้าบริษัทไปซ่อมมาอ่ะครับ เลยอยากรู้ว่า ซ่อมออกมาแล้ว จะได้การรับประกันยังไงบ้างอ่ะครับ

รับประกันหลังการซ่อม ประมาณ 3 เดือน ครับ .........

Mr.YSS

« ตอบ #38 เมื่อ: 03, มิถุนายน 2010, 06:17:20 PM »

อยากรู้เกี่ยวกับการซ่อมแซมบำรุงรักษาครับ

ดูแลรักษาทำความสะอาดตัว โช๊ค - สายถัก - ซับแทงค์ ให้สะอาด ไม่ควรให้ดิน-หิน-โคลน เข้าไปติดตามร่องเกลียว หรือ วงแหวนปรับพรีโหลดสปริง  เพราะจะทำให้ความเสียหายต่อเกลียวที่กระบอกเวลาปรับทำให้ปีนเกลียว  หรือ ปรับไม่ได้   ไม่ดัดแปลงปรับแต่งส่วนต่างของโช๊ค เวลาติดตั้งซับแทงค์ไม่ควรให้สายถักตึงเกินไปเพราะอาจทำให้เกิดการฉีกขาดได้เมื่อมีการ ยุบ หรือ ยืด ตัวของสวิงอาร์ม หลีกเลี่ยงการบรรทุกน้ำหนักเกิน  เพราะจะทำให้โช๊คทำงานหนัก  และ อายุการใช้งานสั้นลง............

Khunchay AU
สองล้อคู่กาย
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

ดังแต่ท่อ ล้อไม่หมุน............

« ตอบ #39 เมื่อ: 03, มิถุนายน 2010, 06:19:44 PM »

อยากใส่จัง :-[ :-[
หน้า: 1 [2] 3 4 ... 13   ขึ้นบน
  พิมพ์