CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: 1 [2] 3 4 ... 57   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเสียงสมาชิกชาวคลับ แถวบางแค-หนองแขม อ่ะคร๊าบบบบบ  (อ่าน 183975 ครั้ง)
เหน่ง
อยากได้คันนี้แต่ม่ายมีตัง
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

ใช้ชีวิตให้สุดๆไปกับ cbr 150

neng_lover@hotmail.com
« ตอบ #20 เมื่อ: 09, พฤษภาคม 2010, 04:26:27 PM »

อ่อ เคยเห็นจอดอยู่หน้าBig C ผมอยู่วัดม่วงนี่เอง ตรงข้าม สวนอาหารนภาลัยซีฟู้ด แต่ตอนนี้มันกำลังกลายเป็นหมู่บ้านล่ะ ว่างก็มาคุยกันได้ครับ

NONG 278
I'm CBRsCLUB

ความพยายามอยู่ที่ไหน ความพยายามก็จะอยู่ที่นั่น

n-nongn@hotmail.com
« ตอบ #21 เมื่อ: 10, พฤษภาคม 2010, 04:20:08 PM »

>yes

l5 l5 l5

คุณ NONG 278  ได้เข้าไปที่คลับหลานหลวง กะไปร้านพี่ต้นมั่งมั้ยอ่ะครับ
พอดีผมพึ่งจะวางคาบูร์เอ็นโปรมา  แต่ช่างเค้าไล่นมหนูให้ เป็นเบอร์ 42/115  อ่ะครับ
เวลาติดไฟแดงแล้วเครื่องจะเดินเบาแล้วก็ดับไปเลยอ่ะครับ  ไม่อยากกลับไปร้านเดิม
เดี๋ยวช่างเค้าอ้างนู่นอ้างนี่ แล้วกลายเป็นต้องเสียตังค์เยอะกว่าเดิมอีกอ่ะครับ

ไปร้านพี่ต้นเลยครับ  อาการนี้ หายแน่นอน  >coooool

////////////////หนูจะเป็นลูกที่ดีของพ่อ   และผมจะเป็นพ่อที่ดีของลูก/////////////////
jack81

แรงด้วยใจ ไปกะม้าแดง

narongchai81@hotmail.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #22 เมื่อ: 10, พฤษภาคม 2010, 06:55:01 PM »

>yes

l5 l5 l5

คุณ NONG 278  ได้เข้าไปที่คลับหลานหลวง กะไปร้านพี่ต้นมั่งมั้ยอ่ะครับ
พอดีผมพึ่งจะวางคาบูร์เอ็นโปรมา  แต่ช่างเค้าไล่นมหนูให้ เป็นเบอร์ 42/115  อ่ะครับ
เวลาติดไฟแดงแล้วเครื่องจะเดินเบาแล้วก็ดับไปเลยอ่ะครับ  ไม่อยากกลับไปร้านเดิม
เดี๋ยวช่างเค้าอ้างนู่นอ้างนี่ แล้วกลายเป็นต้องเสียตังค์เยอะกว่าเดิมอีกอ่ะครับ

ไปร้านพี่ต้นเลยครับ  อาการนี้ หายแน่นอน  >coooool

;) ;) ;)

อิอิอิ...ขอบคุงคับ
แล้วยังไม่ว่างแวะมาคุยกันเหรอครับ
เมื่อคืนก็มี นายบาส ดำล้วน (Phyrail ) แวะมาคุยกันอยู่นานเลย

jack81

« ตอบ #23 เมื่อ: 10, พฤษภาคม 2010, 07:01:42 PM »

อ่อ เคยเห็นจอดอยู่หน้าBig C ผมอยู่วัดม่วงนี่เอง ตรงข้าม สวนอาหารนภาลัยซีฟู้ด แต่ตอนนี้มันกำลังกลายเป็นหมู่บ้านล่ะ ว่างก็มาคุยกันได้ครับ

l3 l3 l3
ยินดีคร๊าบยินดี
เมื่อคืนก็เข้าวัดม่วงมาเหมือนกันอ่ะครับ  พอดีว่าไปเล่นนุ๊กที่ไดมอนด์มาอ่ะครับ ขากลับเลยกลับทางวัดม่วง  ว่างๆก็แวะมาคุยกันครับ ผมอยู่ทุกวันครับ

jack81

« ตอบ #24 เมื่อ: 10, พฤษภาคม 2010, 07:06:01 PM »

มาลงชื่อครับ ผมอยู่เลยมาหน่อย อยู่โซนหนองแขมครับ

ยังไม่ค่อยรู้เรื่องรถเท่าไหร่เลย  handsom

แหะๆๆๆๆไหนบอกไม่ค่อยรู้เรื่องอ่ะคร๊าบบ
เห็นทำรถมาซ๊ะผมอายเลย  อิอิอิ

l13 l13 l13

Indyphotoman
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

« ตอบ #25 เมื่อ: 10, พฤษภาคม 2010, 07:22:42 PM »

หวัดดีครับบๆ อยู่แถวๆบางแคเหมียนกันครับบบ cbr สีดำ เจอก้อท้ากกานได้คับบ โผม

nopbabo
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

« ตอบ #26 เมื่อ: 10, พฤษภาคม 2010, 07:26:48 PM »

handsom
jack81

« ตอบ #27 เมื่อ: 10, พฤษภาคม 2010, 08:11:38 PM »

มาแล่ะพี่แจ็กเดียวพี่จะเหงาอิอิอิ
คนบ้านแพ้วคอยเป็นกำลังจัยให้นะ
รอผมด้วยคนแล้วกัน
ตอนนี้กำลังต่อแขนต่อขาอยู่(ไม่ใช่เรื่องนั้นนะพี่)
คือรถผมลองทำสีรถอยู่อ่ะตอนนี้ได้2อย่างแล่ะ
เดียวว่างๆๆแล้วไปเที่ยวพี่

l3 l3 l3

เร็วเลยเร็วเลย
เดี๋ยวมาถึงแล้ว พี่เปิดก่อนเลย บูรฮาวาย 2 เหยือก  เอือกๆๆๆๆ

Phyrail
The Fool

Stay Still....

« ตอบ #28 เมื่อ: 10, พฤษภาคม 2010, 09:39:30 PM »

ทำมานิดเดียวเองครับคุณแจ๊ค แต่ทำหนัก อิอิ
เพื่อนๆโซนนี้ ว่างๆแวะเข้าไปได้ครับคุณแจ๊คอยู่ทุกวัน ไปนั่งดูจ๋าวๆแถวนั้นได้

ไว้อีกวันสองวันจะแวะเข้าไปอีกครับ

มีใครจะแวะเข้าไปวันไหน นัดๆกันมาก็ได้ครับ รวมกันเยอะๆสนุกดีครับ  l13

I come to far, but I know so little....
jack81

« ตอบ #29 เมื่อ: 10, พฤษภาคม 2010, 11:51:46 PM »

ทำมานิดเดียวเองครับคุณแจ๊ค แต่ทำหนัก อิอิ
เพื่อนๆโซนนี้ ว่างๆแวะเข้าไปได้ครับคุณแจ๊คอยู่ทุกวัน ไปนั่งดูจ๋าวๆแถวนั้นได้

ไว้อีกวันสองวันจะแวะเข้าไปอีกครับ

มีใครจะแวะเข้าไปวันไหน นัดๆกันมาก็ได้ครับ รวมกันเยอะๆสนุกดีครับ  l13

l2 l2 l2

อ่าคับ ได้คับ  พอดีเด๋วเจ้าพูมเค้าจะเอาหลอดออสแรมไปให้ผมอ่ะครับ
แล้วไงผมจะโทไปบอกแระกัน จะได้มาเจอน้องมันด้วย รู้จักกันไว้
อิอิอิ..เดี๋ยวจะกล่อมเจ้าพูมให้ไปเล่น BB GUN ด้วยกันเลย

Phyrail
The Fool

« ตอบ #30 เมื่อ: 11, พฤษภาคม 2010, 01:06:42 AM »

ดีเลยครับ มากันเยอะๆ กินหมูกะทะกัน <pig

ระวังนะ เล่น BB GUN แล้วเงินจะไม่เหลือเอาไว้ทำรถ  :'(

I come to far, but I know so little....
jack81

« ตอบ #31 เมื่อ: 11, พฤษภาคม 2010, 06:22:14 PM »

!weedwiew
 !weedwiew
 !weedwiew

ฮี่ฮี่ฮี่...รอคร๊าบรอ
นั่งรอที่ร้านทุกวันเลยอ่ะคร๊าบบบบ

teera611
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

« ตอบ #32 เมื่อ: 12, พฤษภาคม 2010, 02:49:41 AM »

ได้พี่แจ็กรู้สึกว่าผมก็เคยไปส่งเครื่องลูกค้านะ
หลักสองกับหนองแขมแค่นี้เอง
อิอิ(หลักสอง-บ้านแพ้ว)
Phyrail
The Fool

« ตอบ #33 เมื่อ: 12, พฤษภาคม 2010, 05:48:18 AM »

ได้พี่แจ็กรู้สึกว่าผมก็เคยไปส่งเครื่องลูกค้านะ
หลักสองกับหนองแขมแค่นี้เอง
อิอิ(หลักสอง-บ้านแพ้ว)

นัดเข้าไปพร้อมๆกันไหมครับ คนเยอะๆสนุกๆ  l13

jack81

« ตอบ #34 เมื่อ: 12, พฤษภาคม 2010, 05:49:32 PM »

l3
 l3
 l3

เมื่อคืน มีคุณโหน่ง (NONG 278 ) แวะมาทักทายครับ
ขอบอกว่ารถพี่แก ขั้นเทพจริงๆเล้ยยยยยย
สวยอ่ะสวย เห็นแล้วอิจฉาจัง คนซ่อนตังค์เมียเก่งๆแบบเนี้ย   !hoehoe !hoehoe

เพื่อนๆถ้าอยากชมรถพี่แก ก็นัดกันเข้ามาเลยครับ แล้วจะร้อง...ว้าวววว  My Idone   l6

NONG 278

ความพยายามอยู่ที่ไหน ความพยายามก็จะอยู่ที่นั่น

n-nongn@hotmail.com
« ตอบ #35 เมื่อ: 12, พฤษภาคม 2010, 07:45:41 PM »

<%6   ไม่ถึงขนาดนั้นมั้งครับคุณแจ๊ค  เล่นซะเขิลเลย    <%6

////////////////หนูจะเป็นลูกที่ดีของพ่อ   และผมจะเป็นพ่อที่ดีของลูก/////////////////
jack81

« ตอบ #36 เมื่อ: 12, พฤษภาคม 2010, 11:56:19 PM »

>SAFE$#
 >SAFE$#
 >SAFE$#

สิ้นเดือนเน้ต้องโดนเบาะตาจ๊อด กะเกียร์โยงซ๊ะแล้ว  อิอิอิ

Phyrail
The Fool

« ตอบ #37 เมื่อ: 13, พฤษภาคม 2010, 01:06:47 AM »

โอ้ ชักอยากเห็นของจริงบ้างซะแล้ว

ว่าแต่ที่เข้าๆไปนี่ รู้สึกว่าสียังไม่ซ้ำกันเลยนะครับ  :D

jack81

« ตอบ #38 เมื่อ: 13, พฤษภาคม 2010, 05:22:20 PM »

โอ้ ชักอยากเห็นของจริงบ้างซะแล้ว

ว่าแต่ที่เข้าๆไปนี่ รู้สึกว่าสียังไม่ซ้ำกันเลยนะครับ  :D

l8 l8 l8

อืมส์....นั่นดิเนอะ  ก็มีคุณ NENG วัดม่วงอ่ะ ที่เห็นว่าสีเดียวกะผม
แต่ยังไม่เห็นแวะไปทักทายเลย  พี่โหน่งแกก็ถามหาอยู่เหมือนกัน
อยากเห็นเหมือนกัน ว่าทำไรมามั่ง  แนวอ่ะครับแนว

!weedwiew !weedwiew !weedwiew

Phyrail
The Fool

« ตอบ #39 เมื่อ: 13, พฤษภาคม 2010, 11:25:59 PM »

นั่นสิ ผมก็อยากเห็นรถของหลายๆท่านเหมือนกัน เผื่อจะเป็นไอเดียในการแต่งได้ด้วย
เดือนหน้าว่าจะติดสัญญาณกันขโมยละ
ล่าสุดจอดไว้ไม่รู้ใครขึ้นมานั่งเล่นที่รถ มาดึงโช๊คผมขึ้นไว้ด้วย สตาร์ททีตกใจเลย  :-\

ว่าแต่ตอนนี้อยากได้นมหนูสักตัว อยากทราบว่าแถวๆนี้ร้านไหนมีขายบ้างครับ  ???

หน้า: 1 [2] 3 4 ... 57   ขึ้นบน
  พิมพ์