CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยผมด้วยเรื่องดาวน์รถอ่า  (อ่าน 2695 ครั้ง)
bankrider
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

« เมื่อ: 05, มิถุนายน 2011, 11:53:29 PM »

ตามหัวข้อเลยครับ คือแบบว่าอยากได้แต่ ผมไม่มีคนจะค้ำ เพิ่งเข้ามาจังหวัดนี้ด้วยเลยไม่ค่อยจะรู้เรื่อง  ดาวน์ที่ใหนในเชียงใหม่ไม่ต้องค้ำใครรู้ตอบที่ครับ ขอราคาดาวน์ด้วยนะครับ ป.ล ตัว150i นะครับ เครียดมากเลยตอนนี้ เก็บตังมาหลายเดือนละ ไม่มีคนค้ำ ไม่รู้จะทำไงแล้ว ช่วยผมด้วย ขอบคุณมากๆครับ

nattaaod
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

ถ้าเจอทักทายกันได้นะครับ ยินดีรู้จักเพื่อนๆ2ล้อทุกท่าน

natta_aod@windowslive.com
« ตอบ #1 เมื่อ: 14, กรกฎาคม 2011, 01:57:57 PM »

มีครับ แต่เป็นดีลเลอร์ที่ไม่มีหน้าร้าน (ประมาณลงทุนซื้อสดมาเพื่อขายให้เรามาผ่อน) แต่ไม่แนะนำครับ ดอกโหดสุดๆ ประมาณพวกดอกร้อยละยี่เลยครับ
ส่งค่างวดไม่ทัน ยึดทันที แบบไม่มีข้อแม้ มีพวกอิทธิพลเป็นBACK ด้วย เพื่อนผมเคยไปเอา DTRECKER 250
ลงทุนขาย FINO ที่ใช้อยู่ไปดาว์นมา 15000 ยอมส่งดอกโหด(เพราะให้ดาว์นขั้นต่ำ 15000) ส่งไม่ไหวครับ
ผ่อนได้ประมาณ 6 เดือน เงินหมุนไม่ทัน ส่งค่างวดช้าไป 5 วัน นักเลงตามทวงเลยครับ ถึงหน้าบ้าน ที่ทำงาน ไปไหนมีคนตามตลอด มีรถแต่ไม่กล้าเอาออกไปไหน
ประมาณว่าถ้าเอาไปข้างนอก รับรองจอดทิ้งไว้มันยกไปเลยครับ ไม่แจ้งด้วย กลายเป็นรถหายซะงั้น

พยายามหน่อยครับ เก็บซื้อสดเลยถ้าหาคนค้ำไม่ได้จริง (ที่ไหนก็เอาคนค้ำหมดแหละครับ)   !dead

อ๊อด  เชียงใหม่  0877981552
zxcd2554
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

ใดๆ ในโลกล้วน อนิจจัง

« ตอบ #2 เมื่อ: 04, สิงหาคม 2011, 02:52:08 AM »

:fdwrt
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์