CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำแนะนำเรื่องทำเครื่อง cbr 150 หน่อยครับ  (อ่าน 14626 ครั้ง)
xmanmint
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

« เมื่อ: 01, กุมภาพันธ์ 2017, 08:14:26 PM »

คือประเด็นที่เกิดขึ้นเลย คือมีความรู้สึกว่าเครื่องมีเสียงดังแปลกๆอ่ะคับ  oh no เลยลองไปที่ศูนย์ทางศูนย์ก็บอกมาว่าเป็นที่ก้าน ต้องเปลี่ยนใหม่ ผมลองถามราคาไปดูคือเกิน8000แน่ๆ nooooooo เลยอยากถามพี่ๆว่าถ้าไปทำร้านนอกจะต้องใช้งบประมาณเท่าไหร่อ่ะครับ แล้วพอจะมีร้านไหนแนะนำมั้ยครับ ตัวผมอยู่แถวแยกรัชดา-ลาดพร้าวอ่ะครับ ขอบคุณทุกคนมากๆครับ  thankyou

S-CHAI
CBR Commando

« ตอบ #1 เมื่อ: 03, กุมภาพันธ์ 2017, 12:54:10 AM »

ทำร้านนอกศูนย์ เจอร้านดีๆ 8000.- มีทอนกลับบ้านเหลือๆแน่นอนครับ

Uploaded with ImageShack.us
xmanmint
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 04, กุมภาพันธ์ 2017, 05:18:13 PM »

พอจะมีที่แนะนำมั้ยครับ uhhm
Note Gung
..............................cbr150...............................
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

ผมโน๊ตครับ...มองรถได้ทั้งวัน...ชอบจริงๆ

« ตอบ #3 เมื่อ: 17, กุมภาพันธ์ 2017, 10:42:43 PM »

พี่ต้น จอมทอง19 เลยครับ good

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์