CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีครับ สอบถามเรื่องทำซักยืดแล้วรถไม่วิ่งครับ  (อ่าน 5626 ครั้ง)
LED
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

« เมื่อ: 09, พฤศจิกายน 2016, 02:39:45 AM »

รถผมเป็นตัว150คาบูครับ ทำซัก7ก้านแดซ์ ลูก66 กล่องแต่ง แคมแต่ง ท่อสูตร สเตอร์14/36 คาบูเอนโปร์คว้าน30 ครัชทองแดง วิ้ง160+นิดๆ บิดไปค่อยติดมือ เหมือนวิ้งตือๆครับรอบปลายไม่ดีครับสเป็กนี้จริงต้องวิ่งได้เท่าไรครับ วาวล์ต้องทำไหมครับ หรือผมทำไม่ได้สูตรตรงไหนครับ

S-CHAI
CBR Commando

« ตอบ #1 เมื่อ: 10, พฤศจิกายน 2016, 12:21:30 AM »

คาร์บูเดิมๆบางคันก็ยังวิ่งแตะๆ 160 ตามไมล์ติดรถนะ พอได้อยู่
ทำมาขนาดนี้น่าจะลองกลับไปถาม จ้าวสำนักที่โมมาด้วยนะครับ เขาน่าจะวิเคาระห์ได้เร็ว
หมดเป็น 1x,xxx วิ่งได้เท่ารถเดิมๆ . . .
แต่งรถค่อยๆเพิ่มที่ละอย่างอันไหนไม่ดีก็เปลี่ยนคืนทำให้จับตัวผู้ร้ายได้ง่าย ถึงความแตกต่าง
แต่ถ้าโมทำพร้อมๆกันเหมารวมหลายอย่างเปลี่ยนในทีเดียวพร้อมๆกันเลย พอรถออกอาการรวนเร
เอาล่ะซิเป็นที่ตัวไหนไม่ดีก็ไม่รู้แล้วจับผู้ร้ายได้ยากที่จะตีความว่า ตัวไหนดี ตัวไหนเสีย . . .
 thought

Uploaded with ImageShack.us
LED
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 13, พฤศจิกายน 2016, 05:33:11 AM »

ขอบคุณมากๆครับอาจารยย์
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์