CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยแนะนำร้านปรับแต่งตะเกียบหน้าด้วยครับ  (อ่าน 5272 ครั้ง)
wheelin
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

« เมื่อ: 15, กรกฎาคม 2016, 03:19:14 AM »

ผมอยากจะปรับแต่งCBR 150Ri เพื่อใช้ขี่เล่นบนสนาม(แทรค)  รถเป็นรถมือสอง ที่ผ่านการใช้งานมาพอสมควร ตะเกียบหน้ารู้สึกล้าๆแล้วครับ เลยอยากหาร้านที่ทำทีมแข่ง เพื่อจะได้ปรับปรุงตะเกียบหน้าให้เหมาะสมกับงาน กว่าโชคหน้าเดิมๆครับ หากเพื่อนสมาชิกใดมีประสบการณ์ด้านนี้  รบกวนขอคำแนะนำครับ

Pongpang
CBRsCLUB @ Lampang
CBR Commando

« ตอบ #1 เมื่อ: 15, กรกฎาคม 2016, 03:59:57 PM »

ไม่ลองไปหาร้าน พี่ต้นจอมทองดูละครับ(ต้นแพนด้า)
*เซ็ทน้ำมันโช้คหน้าใหม่ใช่มั้ยครับ
wheelin
**

« ตอบ #2 เมื่อ: 15, กรกฎาคม 2016, 06:21:45 PM »

ไม่ลองไปหาร้าน พี่ต้นจอมทองดูละครับ(ต้นแพนด้า)
*เซ็ทน้ำมันโช้คหน้าใหม่ใช่มั้ยครับ
ขอบคุณมากครับ
wheelin
**

« ตอบ #3 เมื่อ: 04, พฤศจิกายน 2016, 10:01:18 PM »

รอจนหมดฝนครับ 555 รถเอาไว้ขี่เล่น ไม่ได้ใช้งานครับ คุณต้นให้คุณดิวมารับรถถึงบ้าน เดี่ยวทำทั้งตะเกียบและโชคหลังครับ ขอบคุณมากครับสำหรับคำแนะนำ thankyou
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์