CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่มีความสุขเพราะเจ็บไข่ขอคำแนะนำด้วยครับ  (อ่าน 2090 ครั้ง)
wolanut
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

« เมื่อ: 18, พฤศจิกายน 2015, 02:25:38 AM »

ขอเริ่มเลยนะครับ ตอนแรกผมมีmsxคันนึง ก็ขับมาได้หลายปีแล้วหละ  เริ่มตั้งแต่คันนี้แล้ว ที่นั่งแล้วเจ็บไข่ ไม่รู้ว่าเพราะอะไร นั่งโน้มไปข้างหน้ามากเกินไปหรือยังไงก็ไม่รู้ ไม่น่าจะขนาด ก็ไม่เรู้ยังไง

มีโอกาสศึกษาพอสมควรเลยเล่นตัว150 ไปจัดมา วันแรกนั่งรถจากบ้านไปตัวเมืองเพื่อไปออกรถ  ขากลับมาก็ขับกลับเอง   

เอาละ ความรู้สึกเดี่ยวกันตอนmsxเลย  ไม่รู้ว่าเพราะอะไร ผมก็นั่งเอาก้นนั่งเต็มตูดแล้วนะ พยายามไม่โน้มตัวไปข้างหน้าเยอะ ถังก็ไม่ได้ติด   มันเจ็บเพราะกดทับอ่าครับ

ขอคำแนะนำด้วยนะครับ ขับรถไม่มีความสุขเลย   

หมาเฝ้าบอร์ด
ครอบครัวมาก่อนเสมอ
CBR Moderator

นี้มันลูกลิงชัดๆ

819078776 thahnandorn@hotmail.com cbr150club.com cbr150club.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #1 เมื่อ: 18, พฤศจิกายน 2015, 03:07:54 AM »

แก้ไม่ยากครับ ก็แค่จอดรถแล้วจัดให้เข้าที่เข้าทาง กางเกงที่ใส่ขับรถก็มีส่วนที่ทำให้เจ็บไข่ครับ แต่ถ้าอยากขับให้มีความสุข ก็แค่ให้คนซ้อนมาช่วยจัดไข่เวลาขับเเค่นี้ก็ฟินแล้ว เชื่อผมสิผมเรียนมา
 yeah yeah yeah

ขี้เมาใจดี
CBR Commando

« ตอบ #2 เมื่อ: 18, พฤศจิกายน 2015, 03:00:52 PM »

เอาขาหนีบถังให้กระชับ ไม่ต้องถึงกับหนีบซะเกร็งนะคับ  ช่วยได้เยอะ

Red CBR150
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

« ตอบ #3 เมื่อ: 18, พฤศจิกายน 2015, 04:38:53 PM »

แก้ไม่ยากครับ ก็แค่จอดรถแล้วจัดให้เข้าที่เข้าทาง กางเกงที่ใส่ขับรถก็มีส่วนที่ทำให้เจ็บไข่ครับ แต่ถ้าอยากขับให้มีความสุข ก็แค่ให้คนซ้อนมาช่วยจัดไข่เวลาขับเเค่นี้ก็ฟินแล้ว เชื่อผมสิผมเรียนมา

555โดนใจจิงๆๆ
GuNnM99
I'm CBRsCLUB

ไม่มีผิดเป็นครั้งที่สาม

« ตอบ #4 เมื่อ: 19, พฤศจิกายน 2015, 11:36:10 AM »

อันนี้เคยถูกจัดตอนไหนครับ. เหล่สาว มองหยิง รึป่าว. แล้วจัดบ่อยจะลูกสามไหมจ้ะ  kikiki
ปล.  ผมว่าเลือดไม่เดิน. แนะนำยืนขึ้นบ้าง คร่อมตัวขึ้นจากเบาะบ้าง. นั่งนานๆไม่ดีครับ good

tae2610
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

« ตอบ #5 เมื่อ: 19, พฤศจิกายน 2015, 07:46:48 PM »

ที่ไหนสอนมาเนีีย 55555+
LeonZx
รถสวย คนหล่อ ผบ.ซ้อนท้าย !!
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

darkmester@hotmail.com
« ตอบ #6 เมื่อ: 19, พฤศจิกายน 2015, 09:29:22 PM »

เอาขาหนีบถังให้กระชับ ไม่ต้องถึงกับหนีบซะเกร็งนะคับ  ช่วยได้เยอะ
จิงอย่างพี่ต้นว่าครับช่วยได้เยอะ ตอนแรกผมก็เป็นทำแบบพี่เขาบอกหายห่วงครับ good

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์