CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่อยากเปียก ออกเที่ยวเส้นไหนดี  (อ่าน 2495 ครั้ง)
666Panithan
I ♥ Death MetaL
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

« เมื่อ: 12, เมษายน 2014, 05:48:46 AM »

ผมกะจะไปน้ำตกวังตะไคร้ วันที่ 13 นี้

รถจะเยอะไหม และมีที่ไหนสงบกว่านี้ไหมครับ

อยากขับรถชิวๆ ธรรมชาติๆ แบบถนนต่างจังหวัดหน่อยๆก็ดีครับ จะได้ไม่มีคนสาดน้ำ (หรือน้อยๆหน่อยก็ยังดี)

ยังไงช่วยกันออกความเห็นทีนะครับ ที่ไหนดีๆๆๆ

ขอบคุณครับ  ;)

จริงก็อยากให้ภาพมันอยู่ตรงกลางนะครับ

สาวกสองล้อ Yasothon

สองล้อ คือ พาหนะที่นำไปสู่โลกแห่งอิสระภาพ

« ตอบ #1 เมื่อ: 12, เมษายน 2014, 02:46:12 PM »

รถช่วงเทศกาล อย่างงี้ มันต้องเยอะหล่ะครับ ยังไงก็ดูจากแผนที่เป็นหลักครับ ลองหาเส้นทางรอง ที่ไม่ใช้เส้นหลัก จำนวนรถสัญจร อาจจะน้อยลงบ้างครับ

หมาเฝ้าบอร์ด
ครอบครัวมาก่อนเสมอ
CBR Moderator

นี้มันลูกลิงชัดๆ

819078776 thahnandorn@hotmail.com cbr150club.com cbr150club.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #2 เมื่อ: 12, เมษายน 2014, 03:41:01 PM »

ขนาดช่วงเทศกาล ผมเลี้ยงลูกอยู่บ้าน ผมยังโดนลูกๆสาดน้ำเลย นับประสาอะไรกับการขับรถออกนอกบ้านช่วงเทศกาล

GuNnM99
I'm CBRsCLUB

ไม่มีผิดเป็นครั้งที่สาม

« ตอบ #3 เมื่อ: 12, เมษายน 2014, 08:07:40 PM »

ขนาดช่วงเทศกาล ผมเลี้ยงลูกอยู่บ้าน ผมยังโดนลูกๆสาดน้ำเลย นับประสาอะไรกับการขับรถออกนอกบ้านช่วงเทศกาล

"นี้มันลูกลิงชัดๆ"  ชิมิ  :P :P :P

jamesgot
not the best but also not the worst

« ตอบ #4 เมื่อ: 12, เมษายน 2014, 09:23:20 PM »

เห็นภาพเลยครับพี่เดย์  :-*

ชื่อ เจมส์ ครับ เรียนศิลปศาสตร์ ENG อยู่ เทคโนราชมงคล โคราช                ฝากตัวด้วยนะครับ ^^
666Panithan

« ตอบ #5 เมื่อ: 13, เมษายน 2014, 07:59:36 AM »

;) ;)
ครับผม

เพื่อนก็ว่างเกือบเที่ยง ถ้าจะไปก็ต้องออกเช้าๆ

ผมเปลี่ยนแผนกันละครับ :-X ไปซ้อมดนตรีแทน  :o

จริงก็อยากให้ภาพมันอยู่ตรงกลางนะครับ
GuNnM99

« ตอบ #6 เมื่อ: 13, เมษายน 2014, 09:04:34 PM »

เอิ่ม ผมเพิ่งกลับจากหระรี ขากลับ เจอด่านน้ำเพียบ และ รถน้ำประปราย ผมใช้วิธีออกขวา รอจังหวะ กับให้คนบนรถเผลอ หรือ สาดน้ำไปแล้ว จับจังหวะจ้วงตุ่มน้ำนี่และ ซัดยาวเลย  แห้งจนกลับถึงบ้านเลยคับ  <%6

หมาเฝ้าบอร์ด
ครอบครัวมาก่อนเสมอ
CBR Moderator

นี้มันลูกลิงชัดๆ

819078776 thahnandorn@hotmail.com cbr150club.com cbr150club.com
« ตอบ #7 เมื่อ: 13, เมษายน 2014, 10:55:32 PM »

เอิ่ม ผมเพิ่งกลับจากหระรี ขากลับ เจอด่านน้ำเพียบ และ รถน้ำประปราย ผมใช้วิธีออกขวา รอจังหวะ กับให้คนบนรถเผลอ หรือ สาดน้ำไปแล้ว จับจังหวะจ้วงตุ่มน้ำนี่และ ซัดยาวเลย  แห้งจนกลับถึงบ้านเลยคับ  <%6
แล้วเจอแบบนี้จะยอยเปียกมั้ยค่ะ

เครดิตรูปจากเว็บ sanook.com

IS1LEK
เน้นสวย ไม่เน้นแรง
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

มอเตอร์ไซค์ซักคันกับคนรู้ใจซักคนก็พอละ

« ตอบ #8 เมื่อ: 13, เมษายน 2014, 11:11:47 PM »

ใส่ชุดกันฝนครับ  l13

ไม่ควรประมาทในทุกๆเรื่อง
GuNnM99

« ตอบ #9 เมื่อ: 13, เมษายน 2014, 11:17:26 PM »

แล้วเจอแบบนี้จะยอมเปียกมั้ยค่ะ

เครดิตรูปจากเว็บ sanook.com

เจอคับ แต่มะฉีดน้ำนะ มายืนแจกน้ำดื่มเยนๆ เล่นซะรถติดยาวเลย เจอขาไปช่วงวังน้อยอ่ะ มีแบบนี้เลย ยืนเปนแถว เสื้อขาว กระโปรงแดง เปิดเพลงเรียกรับน้ำ  ผมไม่เอาน้ำอ่ะ ขี่มอไซค มะมีที่วางอยู่แล้ว  แต่ก้อต้องจอดออ่ะ ไปมะได้ รถติด >som

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์