CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำ Navigator นำทางทีครับ  (อ่าน 2292 ครั้ง)
666Panithan
I ♥ Death MetaL
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

« เมื่อ: 24, พฤศจิกายน 2013, 02:23:25 AM »

ไม่ทราบว่า มีรุ่นไหนที่ราคาเบาๆ สัก 2000-3000 บาท เหมาะสำหรับ CBR เราบ้างครับ

และที่ซื้อ Case ด้วยครับ

จริงก็อยากให้ภาพมันอยู่ตรงกลางนะครับ

หมาเฝ้าบอร์ด
ครอบครัวมาก่อนเสมอ
CBR Moderator

นี้มันลูกลิงชัดๆ

819078776 thahnandorn@hotmail.com cbr150club.com cbr150club.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #1 เมื่อ: 24, พฤศจิกายน 2013, 02:52:01 AM »

ผมใช้ sygic ก็ใช้ดีนะครับ

666Panithan

« ตอบ #2 เมื่อ: 24, พฤศจิกายน 2013, 04:56:39 AM »

ตัวนี้เป็น App หรือ เครื่องเฉพาะเลยครับ ราคาเท่าไหร่ครับ  ;)

จริงก็อยากให้ภาพมันอยู่ตรงกลางนะครับ
VaVaX2
((((อย่าทะนงตนว่าอยู่สูง>>>>สักวันเจ้าก็ไม่พ้นดิน))))
CBR Commando

« ตอบ #3 เมื่อ: 24, พฤศจิกายน 2013, 05:10:28 AM »

ตัวนี้เป็น App หรือ เครื่องเฉพาะเลยครับ ราคาเท่าไหร่ครับ  ;)
Appมือถือครับ ถ้าใช้android ไม่อยากเสียเงินซื้อก็หาโหลดเอาในGoogleครับตัวเต็มของฟรีมีให้โหลด  แต่ถ้าอยากใช้เต็มประสิทธิภาพอุดหนุนผู้พัฒนาโปรแกรมก็เสียงตังซื้อก็ได้ครับ ผมก็ใช้Appนี้เหมือนกันเวลาเดินทางไปต่างจังหวัดไม่แน่ใจเส้นทางก็เปิดหาเส้นทางได้ สะดวกดีครับ

kookingg

« ตอบ #4 เมื่อ: 24, พฤศจิกายน 2013, 08:11:28 AM »

น่าสนใจมากๆ ว่าแต่ ทำยังไงเราถึงจะสามารถซื้อแอฟได้เหรอ มีแท็ปเล็ตเหมือนกันแต่ บัตรมันต้องเป็นแบบไหน  <%6 <%6

หมาเฝ้าบอร์ด
ครอบครัวมาก่อนเสมอ
CBR Moderator

นี้มันลูกลิงชัดๆ

819078776 thahnandorn@hotmail.com cbr150club.com cbr150club.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #5 เมื่อ: 24, พฤศจิกายน 2013, 02:38:36 PM »

น่าสนใจมากๆ ว่าแต่ ทำยังไงเราถึงจะสามารถซื้อแอฟได้เหรอ มีแท็ปเล็ตเหมือนกันแต่ บัตรมันต้องเป็นแบบไหน  <%6 <%6
แอ็บsygicตัวนี้ ผมใช้ไฟนโหลดมาครับ เป็นระบบios ผมไม่แน่ใจว่าของandroid จะเหมือนกันหรือเปล่า เข้าร้านโหลดให้สะดวกกว่าครับ เพราะตัวเต็มราคาแรงเอาเรื่อง

666Panithan

« ตอบ #6 เมื่อ: 25, พฤศจิกายน 2013, 04:01:49 AM »

แล้วมีแบบเครื่อง รุ่นไหนที่น่าใช้บ้างไหมครับ

แล้วถ้าผมใช้ Samsung จะโหลด App นี้ ได้ไหมครับ หรือ เฉพาะ i phone ครับ

และถ้า โหลด ไม่ได้ Samsung มีApp ไหนที่น่าใช้บ้างครับ

ขอบคุณพี่ๆล่วงหน้าครับผม  ;)

VaVaX2
((((อย่าทะนงตนว่าอยู่สูง>>>>สักวันเจ้าก็ไม่พ้นดิน))))
CBR Commando

« ตอบ #7 เมื่อ: 25, พฤศจิกายน 2013, 06:48:27 AM »

แล้วมีแบบเครื่อง รุ่นไหนที่น่าใช้บ้างไหมครับ

แล้วถ้าผมใช้ Samsung จะโหลด App นี้ ได้ไหมครับ หรือ เฉพาะ i phone ครับ

และถ้า โหลด ไม่ได้ Samsung มีApp ไหนที่น่าใช้บ้างครับ

ขอบคุณพี่ๆล่วงหน้าครับผม  ;)
Samsung ก็มีครับลองเข้าไปใน play store ลองค้นหาคำว่า sygic ก็จะเจอครับ โปรแกรมโหลดฟรีทดลองใช้น่าจะ 7 วันสำหรับ android  ส่วนหลังจากนั้นต้องจ่ายตังเพื่อซื้อครับเรื่องราคา android จะถูกกว่า iOS  แต่ถ้าอยากใช้ฟรีลองค้นหาใน Google มีหลายเว็บที่สอนและแจกสำหรับ android  ขึ้นอยู่กับความสามารถของคุณเองว่าจะทำได้หรือเปล่า

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์