CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1] 2   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอนแก่นมีคลับ หรือ กลุ่ม CBR ไหม?? เหมือนขี่คนเดียว ??? เหงา!!!  (อ่าน 6284 ครั้ง)
copy13
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

« เมื่อ: 22, พฤษภาคม 2013, 02:18:19 AM »

อยู่ขอนแ่ก่น ครับ ไม่มี คลับ หรือ กลุ่ม ที่ขับ CBR เลย
เหมือนเรา ขี่คนเดียว อยาก หากลุ่ม บ้าง ใครอยู่ขอนแก่น ขับ CBR ตัวใหม่ หัวฉีด
ลง ชื่อ เลยครับ

ไม่สามารถโชว์ภาพลายเซนได้เนื่องจากระบบมีปัญหา

paladincyber
Part of me !
I'm CBRsCLUB

Part of me !!~

paladincyber@hotmail.com
« ตอบ #1 เมื่อ: 22, พฤษภาคม 2013, 02:59:16 AM »

อยู่ขอนแ่ก่น ครับ ไม่มี คลับ หรือ กลุ่ม ที่ขับ CBR เลย
เหมือนเรา ขี่คนเดียว อยาก หากลุ่ม บ้าง ใครอยู่ขอนแก่น ขับ CBR ตัวใหม่ หัวฉีด
ลง ชื่อ เลยครับ

ของคุณน่ะ มี อยู่แล้ว ครับ คุณแค่รู้สึกไปเอง

.....

ของผมสิ อยู่ จังหวัดพิจิตร  นอกจากเงินกู้แล้ว มี3-4คัน  :(
หมาเฝ้าบอร์ด
ครอบครัวมาก่อนเสมอ
CBR Moderator

นี้มันลูกลิงชัดๆ

819078776 thahnandorn@hotmail.com cbr150club.com cbr150club.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #2 เมื่อ: 22, พฤษภาคม 2013, 03:11:30 AM »

เปลี่ยนจากหากลุ่มหาคลับลงชื่อ มาเป็นหาเพื่อนที่ขับcbrในขอนแก่น ผมว่าจะเหมาะกว่าครับ <%6 <%6 <%6

Chardonnnay

DETERMINATION IS WHAT COUNTS

« ตอบ #3 เมื่อ: 22, พฤษภาคม 2013, 07:12:03 AM »

ถามหาแต่หัวฉีด แล้วคาบู หละครับ  >%REDD
copy13

« ตอบ #4 เมื่อ: 22, พฤษภาคม 2013, 05:14:28 PM »

ถามหาแต่หัวฉีด แล้วคาบู หละครับ  >%REDD
คาบู ได้ครับ แค่อยากหาเพื่อยขี่ด้วย สักคน^^

ไม่สามารถโชว์ภาพลายเซนได้เนื่องจากระบบมีปัญหา
Chardonnnay

DETERMINATION IS WHAT COUNTS

« ตอบ #5 เมื่อ: 23, พฤษภาคม 2013, 07:09:48 AM »

ลองดูห้องข้างล่างรึยังครับ เพื่อนๆ cbr เรามีทุกภาคอยู่แล้ว >%REDD
umnat
เมาไม่ขับกลับยังใง
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

ขอแรงด้วยคน

« ตอบ #6 เมื่อ: 08, กุมภาพันธ์ 2014, 03:42:40 AM »

l11 l11 l11 ผมก็อยู่ขอนแก่นเด้อ l13 l13 l13
offkung147

« ตอบ #7 เมื่อ: 08, กุมภาพันธ์ 2014, 06:07:36 AM »

มีครับ กลุ่ม KMC รวมตัวกันทุกวันพุธ 6 โมงเย็น ที่หลังแฟรี่ ฝั่งแม๊ค
มีประมาน 30 คัน
แล้วกลุ่มผมก็มี Banphai2Wheels อยู่อำเภอบ้านไผ่ ห่างจากขอนแก่น 44 KM ครับ
มีประมาน 10 คัน

;) ;)

StrikeFreedom
จ่ายเฉพาะ ด่านรู้ใจ
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

เห็นตูเป็นลาว จับเช้า จับเย็น

« ตอบ #8 เมื่อ: 08, กุมภาพันธ์ 2014, 06:12:03 AM »

l11 l11 l11 ผมก็อยู่ขอนแก่นเด้อ l13 l13 l13
ผมก็ขอนแก่นฮ๊าฟฟฟฟฟ :P :P

« ตอบ #9 เมื่อ: 08, กุมภาพันธ์ 2014, 06:14:36 AM »

มีครับ กลุ่ม KMC รวมตัวกันทุกวันพุธ 6 โมงเย็น ที่หลังแฟรี่ ฝั่งแม๊ค
มีประมาน 30 คัน
แล้วกลุ่มผมก็มี Banphai2Wheels อยู่อำเภอบ้านไผ่ ห่างจากขอนแก่น 44 KM ครับ
มีประมาน 10 คัน

;) ;)
ถ้ามีโอกาสจะแวะทักทายนะครับ
ผมหนองสองห้อง ขี่ รุ่นคาร์บูเก่าๆครับ

Ny Nickey
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

« ตอบ #10 เมื่อ: 08, กุมภาพันธ์ 2014, 06:54:22 PM »

ผม ยุ ขอนแก่น ครับ
ยุแถว หลัง ราชมงคล อีสาน ครับ
 !wanwan !wanwan !wanwan !wanwan !wanwan !wanwan !wanwan
khanaytep
**

« ตอบ #11 เมื่อ: 09, กุมภาพันธ์ 2014, 01:54:54 AM »

ผมอยู่บ้านไผ่ครับ ตั้งกลุ่มประจำก็ดีครับ มีอัะไรจะได้ปรึกษา นัดไปเที่ยวกันบ้างถ้าว่าง
แต่ผมไม่ค่อยว่างเลย cryyyyy

มือใหม่ครับกำลังฝึกวิชาอยู่ มีอะไรเป็นความรู้ก็ช่วยแนะนำด้วยนะครับ
My safety committment : เวลาเดินหรือขับรถ ผมจะไม่ใช้โทรศัพท์
Tonklaz
I'm Tonklaz !!

XO

ไม่มี ไม่มี
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #12 เมื่อ: 09, กุมภาพันธ์ 2014, 02:07:17 AM »

T^T ลำปางก็เงียบเหงานะครับ 55555+ เหมือนกันเลย นอกจากพวกเงินกู้ ก็มีมนุษย์ธรรมดาขี่อยู่ไม่กี่คันกันจริง ๆ ครับ !!  !hoehoe ยังดีที่มีพี่ที่บอร์ดนี้อยู่ลำปางอยู่บ้าง เกือบโดดเดี่ยวแล้วว  !ohno

เมื่อเช้าขับผ่านศูนย์ KAWA เจอจอดอยู่ด้านหน้าตั้งสิบกว่าคัน เห็นแล้วอิจฉา อยากเห็นภาพของ CBR บ้าง  :(
frozenart
**

« ตอบ #13 เมื่อ: 10, กุมภาพันธ์ 2014, 10:37:37 PM »

ผมอยู่ชลบุรี เคยขี่เจอแล้วทักทายกันแค่คันเดียว กระซิกๆ  :(
umnat
เมาไม่ขับกลับยังใง

ขอแรงด้วยคน

« ตอบ #14 เมื่อ: 10, กุมภาพันธ์ 2014, 11:51:07 PM »

การตลาดของkawa...ฉลาดครับรู้ว่ารถขายแพงแต่ยังเป็นที่นิยม เลยชอบจัดมิตติ้งรวมรุ่นเพื่อสร้างสีสรรค์ ดูอย่างร้านมิตรแท้ขอนแก่นสิครับมีการซื้อขายกันทีใรโปรโมทกันให้ว้อนเน็ต ส่วนเราชาวcbrคงต้องจัดกันเอง(แอบมีน้อยใจนิดๆใร้สปอนเซอร์หลัก)อิอิอิ
khanaytep
**

« ตอบ #15 เมื่อ: 11, กุมภาพันธ์ 2014, 01:05:39 AM »

แถวขอนแก่น ถ้าจะหาหมวกดีๆราคา2000-4000นอกจากร้านgut rider แล้วไปร้านไหนได้อีกครับ

มือใหม่ครับกำลังฝึกวิชาอยู่ มีอะไรเป็นความรู้ก็ช่วยแนะนำด้วยนะครับ
My safety committment : เวลาเดินหรือขับรถ ผมจะไม่ใช้โทรศัพท์

« ตอบ #16 เมื่อ: 11, กุมภาพันธ์ 2014, 01:14:38 AM »

รอพังด้วยคนครับ พอดีจะได้เข้าไปตึกคอม >som
มีร้านไหนขายเสื้อการ์ดราคาไม่แรงบ้างครับ แล้วอยู่แถวไหน ;)

khanaytep
**

« ตอบ #17 เมื่อ: 11, กุมภาพันธ์ 2014, 01:59:25 AM »

รอพังด้วยคนครับ พอดีจะได้เข้าไปตึกคอม >som
มีร้านไหนขายเสื้อการ์ดราคาไม่แรงบ้างครับ แล้วอยู่แถวไหน ;)
ทูล ตกลงอยู่ เลย หรือ อยู่ ขอนแก่น เห็นกลับบ้านบ่อยจัง 555

« ตอบ #18 เมื่อ: 11, กุมภาพันธ์ 2014, 02:18:35 AM »

ทูล ตกลงอยู่ เลย หรือ อยู่ ขอนแก่น เห็นกลับบ้านบ่อยจัง 555
บ้านผมอยู่ขอนแก่นครับ(อ.หนองสองห้อง) :-\
แต่มาเรียนที่ราชภัฎเลยครับ กลับบ่อยครับแล้วแต่ใจนึกอยากกลับคับ พี่โอ >som

LeonZx
รถสวย คนหล่อ ผบ.ซ้อนท้าย !!

darkmester@hotmail.com
« ตอบ #19 เมื่อ: 11, กุมภาพันธ์ 2014, 03:12:19 AM »

มาสิ เดียวพาไปจัดทั้งคู่ บอกล่วงหน้าด้วยล่ะ  l12

หน้า: [1] 2   ขึ้นบน
  พิมพ์