CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: O2 เซ็นเซอร์ อยากทราบวิธีการดูแลรัษา  (อ่าน 2352 ครั้ง)
tomosaka
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

Love Honda

tom_osaka@hotmail.com
« เมื่อ: 05, มีนาคม 2013, 11:23:55 PM »

คือ ผม อยากทราบ ขั้นตอน วิธีดูแลรักษาระบบ ของO2 เซ็นเซอร์ ให้ถูกต้อง มีใครพอจะบอกได้บ้าง (ขอบคุณมากครับ) >yes

Uploaded with ImageShack.us

type96
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

« ตอบ #1 เมื่อ: 06, มีนาคม 2013, 12:37:54 AM »

มันอยู่ในที่เร้นลับมาก คงจะดูแลรักษาอะไรมากไม่ค่อยได้หรอกครับ แค่อย่าเอารถไปดำน้ำก็น่าจะพอมั้งครับ  ;)
tomosaka
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

Love Honda

tom_osaka@hotmail.com
« ตอบ #2 เมื่อ: 06, มีนาคม 2013, 02:28:08 AM »

>yes เข้าใจแล้ว  ..ขอบคุณมากเลย

Uploaded with ImageShack.us

atfeel13
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

« ตอบ #3 เมื่อ: 06, มีนาคม 2013, 03:04:34 AM »

มันอยู่ในที่เร้นลับมาก คงจะดูแลรักษาอะไรมากไม่ค่อยได้หรอกครับ แค่อย่าเอารถไปดำน้ำก็น่าจะพอมั้งครับ  ;)
ตกลง มัน เรือ หรือ รถ อะคับ  ถึงเอาไปดำน้ำ( อย่าลืมต่อท่อหายใจมันด้วยนะคับ ถ้าจะเอาไปดำ )    >eiei >eiei >eiei
หมาเฝ้าบอร์ด
ครอบครัวมาก่อนเสมอ
CBR Moderator

นี้มันลูกลิงชัดๆ

819078776 thahnandorn@hotmail.com cbr150club.com cbr150club.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #4 เมื่อ: 06, มีนาคม 2013, 08:46:26 AM »

ตกลง มัน เรือ หรือ รถ อะคับ  ถึงเอาไปดำน้ำ( อย่าลืมต่อท่อหายใจมันด้วยนะคับ ถ้าจะเอาไปดำ )    >eiei >eiei >eiei
นี่ไม่เข้าใจจริงๆหรือแกล้งอำเป็นว่าไม่เข้าใจครับ <%6 <%6 <%6

PezZiie
-.Best Bike,Best Life.-
I'm CBRsCLUB

« ตอบ #5 เมื่อ: 06, มีนาคม 2013, 01:24:51 PM »

นี่ไม่เข้าใจจริงๆหรือแกล้งอำเป็นว่าไม่เข้าใจครับ <%6 <%6 <%6

:P

-..ไม่หล่อ ไม่เท่ห์ แต่จน..-
p_com

« ตอบ #6 เมื่อ: 06, มีนาคม 2013, 05:58:44 PM »

จริงๆ เขาไม่ให้ทำอะไร  นอกจากเปลี่ยน เมื่อมันหมดอายุ แต่ถ้าวันใดวันหนึ่ง วิ่งไม่ออก กินน้ำมัน เขามีวิธีแก้ไขเบื้องต้น แต่ขอไม่แนะนำในกระทู้ เพราะมันเป็น แนวนอกกรอบความเชื่อ ตอบในนี้ อาจสร้างความไม่สบายใจให้แก่ผู้ชม ผู้ปกครองควรให้การแนะนำ
clashlove

« ตอบ #7 เมื่อ: 07, มีนาคม 2013, 03:25:05 AM »

เอามิเตอร์วัดง่ายกว่าล้างครับ ของอย่างนี้เสียแล้วซ่อมไม่ได้
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์