CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: 150fi ใส่ปลายนินจา250 โดยใช้คอเดิมจะวิ่งดีหรือจะอั้นมั้ยครับ  (อ่าน 7618 ครั้ง)
Zobehun
-- [ S ] t a T u s N / A --
I'm CBRsCLUB

พี่ต้นบอกว่า"เฮ้ย ! เมาบ่อยก็พังสิว่ะ !"

« ตอบ #20 เมื่อ: 28, กันยายน 2012, 08:44:36 PM »

ไม่ก็ลองไปถามน้องหมูดู รู้จักป่าวหมูอ่ะ ขี่หัวฉีกเหมือนกัน
 ใส่ท่ออย่างเดียววิ่งดีขึ้นเยอะ แต่เป็นท่อก็อบนะ ซื้อมา 1,700 บาท ทั้งคอและปลาย
  User  = Moo < ลองถามดูว่าซื้อท่อที่ไหน มันเปลี่ยนแค่ท่อจริง ๆ ไม่ได้ไปยุ่งกับอย่างอื่นเลย

Service & ModiFy On Street Used Concept By. Ton JomTong19
แรท์ไอเท็มหายากราคาเอื้อมถึง By.  PowerBall D - Z a n (เจ้าตัวขอมาฮ่า ๆ ) 
ลูกหมีแพนด้าอยู่บนภูหากินใบไผ่...

sexserry
Editorial Staff MotoCross/MotoBigbike Magazine
Certified Trader
*

สวัสดีครับผม "แบงค์ร่มเกล้า" ^^

sexserry@hotmail.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #21 เมื่อ: 30, กันยายน 2012, 08:25:36 AM »

ไม่ก็ลองไปถามน้องหมูดู รู้จักป่าวหมูอ่ะ ขี่หัวฉีกเหมือนกัน
 ใส่ท่ออย่างเดียววิ่งดีขึ้นเยอะ แต่เป็นท่อก็อบนะ ซื้อมา 1,700 บาท ทั้งคอและปลาย
  User  = Moo < ลองถามดูว่าซื้อท่อที่ไหน มันเปลี่ยนแค่ท่อจริง ๆ ไม่ได้ไปยุ่งกับอย่างอื่นเลย

1700 นี้ทั้งคอและปลาย ท่อนินจาป่าวครับหรือ โยชิก๊อป  :fdwrt

ติดตามความเคลื่อนใหวรถคันนี้ที่ >> https://www.facebook.com/cbrbank <
Moo
I'm CBRsCLUB

ใครๆก็ว่าผมโรตจิต!

BiT-SpideR_7@hotmail.com
« ตอบ #22 เมื่อ: 01, ตุลาคม 2012, 05:44:53 PM »

ปลาย เอ็นดูร้าน เพลท โยชิ ครับ  l11

Basicmanz
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

« ตอบ #23 เมื่อ: 01, ตุลาคม 2012, 11:51:05 PM »

ขอสรุปจากผู้ใช้งานปลาย นินนิน หน่อยครับว่าเป็นไวบ้าง
เพราะผมเพิ่งได้ปลานของปี 2012 มาเหมือนกันครับ...เดินคอใหม่ แล้วอัตราเร่งเป็นไงบ้างครับ.

ขอบคุณครับ *^%# *^%# *^%#

Basicmanz

« ตอบ #24 เมื่อ: 01, ตุลาคม 2012, 11:52:04 PM »

ขอสรุปจากผู้ใช้งานปลาย นินนิน หน่อยครับว่าเป็นไวบ้าง
เพราะผมเพิ่งได้ปลานของปี 2012 มาเหมือนกันครับ...เดินคอใหม่ แล้วอัตราเร่งเป็นไงบ้างครับ.

ขอบคุณครับ *^%# *^%# *^%#

พิมพ์ตกหล่นอย่าว่ากันนะครับบบบ  <cry <cry <cry

sexserry
Editorial Staff MotoCross/MotoBigbike Magazine
*

สวัสดีครับผม "แบงค์ร่มเกล้า" ^^

« ตอบ #25 เมื่อ: 02, ตุลาคม 2012, 05:59:44 AM »

ผมได้ปลายท่อเดิมๆมาครับ ที่เห็นได้ชัดเลยก็คือ อัตรเร่ง การตอบสนองต่อการบิดของเราดีขึ้นอย่างเหฌ็นได้ชัดครับโล่ง ขึ้น เเละที่เเน่ๆ หล่อ เเละเท่ห์ขึ้นอย่างมากๆ ในเเบบที่ถูกกฏหมายครับ  !goodjob

(ว่าจะไปทลวงเเคทยุ)

ติดตามความเคลื่อนใหวรถคันนี้ที่ >> https://www.facebook.com/cbrbank <
boatmilan
อยากเร็วก็ไปเร็วในสนาม อย่ามาเก่งในถนนหลวง
CBR NEzone

"สีดำหล่อทุกคัน"

« ตอบ #26 เมื่อ: 02, ตุลาคม 2012, 06:12:18 AM »

ผมได้ปลายท่อเดิมๆมาครับ ที่เห็นได้ชัดเลยก็คือ อัตรเร่ง การตอบสนองต่อการบิดของเราดีขึ้นอย่างเหฌ็นได้ชัดครับโล่ง ขึ้น เเละที่เเน่ๆ หล่อ เเละเท่ห์ขึ้นอย่างมากๆ ในเเบบที่ถูกกฏหมายครับ  !goodjob

แนะนำสนามหลวง โซนต้นขนุนครับ ทะลวงได้แน่นอน  :P :P

ชีวิตที่มีค่า ไม่ใช่ชีวิตที่ร่ำรวย มีเกียรติ หรืออายุยืน...
แต่ชีิวิตที่มีค่า........
คือชีวิตที่ตัวเรา เป็นคนมีคุณค่า และทำให้ชีวิตอื่น... มีค่า
Basicmanz

« ตอบ #27 เมื่อ: 02, ตุลาคม 2012, 06:45:02 AM »

แนะนำสนามหลวง โซนต้นขนุนครับ ทะลวงได้แน่นอน  :P :P

!pingping !pingping !pingping  :-\
ทลวงไรอ่ะพี่โบ๊ท 555555

Basicmanz

« ตอบ #28 เมื่อ: 02, ตุลาคม 2012, 06:46:34 AM »

จัดไปครับเร็วๆนี้ ได้ปลายมาแล้วครับ รอฤกษ์เดินคออยู่ครับ 555555 !wanwan

sexserry
*

« ตอบ #29 เมื่อ: 03, ตุลาคม 2012, 08:43:23 AM »

โหพอกลับมาดูรูปพี่อีกทีใช่เลยๆ วันนี้ไปเจอพี่ที่ร้านพิณ ด้วยครับ เอิกส์ ผมCB คันดำๆอ่ะครับ เอิกส์ๆ

Basicmanz

« ตอบ #30 เมื่อ: 03, ตุลาคม 2012, 09:29:10 PM »

:( :( :( 55555.
ผมก็ไม่กล้าทักอ่้า เห็นพี่มาผมก็เสร็จพอดี..  !wanwan
ไปถึงเที่ยงครับนั่งรอ 2 ชม. 555555...
ขับไปจับท่อไป เมื่อยมากมายครับ ..  cryyyyy

เอแต่ทำไม.. ขับไปแล้วเครื่องร้อนไอร้อนออกจากเครื่องมากเลยอะครับ  ท่อก็ร้อนมากเลยอะครับ เป็นเหมือนกันไหมอะครับ

sexserry
*

« ตอบ #31 เมื่อ: 04, ตุลาคม 2012, 12:34:01 AM »

:( :( :( 55555.
ผมก็ไม่กล้าทักอ่้า เห็นพี่มาผมก็เสร็จพอดี..  !wanwan
ไปถึงเที่ยงครับนั่งรอ 2 ชม. 555555...
ขับไปจับท่อไป เมื่อยมากมายครับ ..  cryyyyy

เอแต่ทำไม.. ขับไปแล้วเครื่องร้อนไอร้อนออกจากเครื่องมากเลยอะครับ  ท่อก็ร้อนมากเลยอะครับ เป็นเหมือนกันไหมอะครับ

ท่อร้อนเเน่นอครับ เพราะว่าของเดิมมันยังมีบังความร้อน ความร้านมันเลยไม่ระอุมากนัก เเต่อันนี้ ท่อมันใบใหญ่กว่ามากเเล้วก็เหล็กล้วนๆ มันก็เลยร้อนหน่อยอ่ะครับ อิอิ เเต่ดูที่มิเตอร์ความร้อนขึ้น 3 ขีด ก็ถือว่าปรกตินะครับ ^^ >coooool

Basicmanz

« ตอบ #32 เมื่อ: 04, ตุลาคม 2012, 06:28:52 PM »

>coooool >coooool >coooool >coooool >coooool

หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์