CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: 1 ... 3 4 [5]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Honda จะออกรถตัวใหม่  (อ่าน 19567 ครั้ง)
kingryu
Certified Trader
*

ไม่หล่อ แต่จน

« ตอบ #80 เมื่อ: 31, ตุลาคม 2011, 10:07:12 PM »

ตลาดบ้านเราไม่ไช่เล็กๆนะครับ อีกอย่างคนบ้านเราก็ความพยายามสูงซะด้วยสิ
ตลาดไม่เล็กครับ
แต่มองดูดี ๆ ครับ
ตลาดใหญ่ในปัจจุบัน
คือ รถครอบครัว และรถสายพานครับ
ถ้าตลาดส่วนใหญ่เป็นรถสปอร์ต หรือครุยเซอร์
ป่านนี้รถสปอร์ตคงขายกันเจ้าละ 3-4 รุ่นไปนานแล้วครับ

หน้า: 1 ... 3 4 [5]   ขึ้นบน
  พิมพ์