CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: 1 2 [3]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Cbr-180i ท่อสูตร (สูตรไหนเนี่ยะ...อิอิ)  (อ่าน 16197 ครั้ง)
NRdM
"ถนนไม่ใช่ครู อย่าเรียนรู้ด้วยชีวิต"
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

c_narodom@hotmail.com
« ตอบ #40 เมื่อ: 09, กันยายน 2011, 01:20:04 AM »

!cry! !cry! !cry!

abigeve
หนึ่งชีวิต ForestHuman
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

เฒ่าทะเล-ปากอ่าวไทย

« ตอบ #41 เมื่อ: 09, กันยายน 2011, 09:46:52 AM »

ขอที่ตั้งร้านหน่อยได้มัยคับ  อยากได้
[/quote]

ข้างบิ๊กซีปากน้ำ....ซอยข้างโรงเรียนชายครับ  ตรงไปสุดซอยเป็นแยกรูปตัวที  ก่อนถึงแยกนิดเดียว

มีสองร้าน ร้านสมชาย  กับ ร้าน ปุ๋ย  ....ร้านปุ๋ยนะครับ ร้านสมชายไม่ใช่  ลองไปดูครับ

ราคาตามคารมย์.....555555555555............

neski
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

« ตอบ #42 เมื่อ: 18, สิงหาคม 2012, 02:11:09 AM »

ผมก็ไล่แบบพี่นี่ละ  มี จุก สองอัน เชื่อมแล้วเชื่อมอีก เสียตังเปล่า
อยากถามว่าพี่ทำจุกที่ใหน  ครับ
คอท่อชิ้งครับ
jalabe
จนก็ย่ำยี มีก็อิจฉา อนิจจาสัตว์โลก นี่หรือคือมุษย์!!!
Certified Trader
*

บอยบึงกาฬ

« ตอบ #43 เมื่อ: 18, สิงหาคม 2012, 05:03:44 AM »

ปล.ที่ผมว่าเรื่องภาษานั่นก็ไม่ได้อะไรนะครับ มันเป็นความโรคจิตส่วนตัว คุณอยากแบ่งปันความรู้ประสบการณ์ก็เป็นเรื่องที่ดี แต่คงจะดีกว่านี้ถ้าใช้ภาษาถูกต้อง เพราะคนมาอ่านเยอะ จะได้อ่านง่ายด้วย เหมือนเราอ่านบทความน่ะครับ
!goodjob !goodjob !goodjob

ถูกต้้องครับ เห็นด้วยอย่างยิ่งครับ เพราะว่าควรจะใช้ภาษาที่ถูกต้องครับ ทำไมต้องถูกต้อง เพราะ  เราเป็นคนไทย และเป็นเจ้าของภาษาไทย!!!  :D :D :D

ถูกต้้องครับ <<<  อันนี้ม่ายถูกต้องนาครับ..มีผิดนิหน่อย....อิอิ

พลาดปุ๊บโต้กลับปั๊บ แล้วจะจบกันลงไหม้ครับผม ฮาฮาฮา :P

mhom
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

facebook/parkpuen

« ตอบ #44 เมื่อ: 19, สิงหาคม 2012, 06:42:31 AM »

ท่อ 250i ขายไหมครับ ตัวที่ ถอด ออก
หน้า: 1 2 [3]   ขึ้นบน
  พิมพ์