CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: CBR150 ตัวใหม่ครับ ใส่หลอดแบบไหนสว่าง แล้วโคมไม่ละลาย  (อ่าน 7514 ครั้ง)
hansuk
จะถูกจะแพงก็ขอให้แดงไว้ก่อน
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

« ตอบ #20 เมื่อ: 04, มิถุนายน 2011, 06:11:42 AM »

ตัวนี้เลยครับ

Uploaded with ImageShack.us
ตัวนี้ก็ดีครับ เคยไปถามแถวคลองถมมาขายคู่นึงประมาณ800 (ถ้าจำไม่ผิดนะ อยากใช้อยู่เหมือนกัน แต่เขาไม่แบ่งขายนี่ดิเลยคิดหนัก :-X)

เอามาหารกับผมมั้ยครับท่าน  l6
โอเชเลยครับ ตามนั้นพรุ่งนี้ผมจะขึ้นกรุงเทพ พร้อมเมื่อไรบอกมาเลยครับ 081-3816441ส่งเมสเสดมาก่อนก็ได้ครับ

ซื้อกลับไปก่อนก้อได้ครับท่าน แล้ววันที่10 เดี๋ยวผมโอนเงินไปให้ ละก้อส่งมาให้ผมละกันนะ

เอาตัวที่มันมีโคมบังหลอดด้วยนะครับท่าน
ได้ครับเด๋ววันไหนผมว่างจะวิ่งไปจัดมาซักคู่(ช่วงนี้งานยุ่งๆ) โทรมาคุยกับผมก่อนได้เลยครับ ผมชื่อตั้มนะครับ(โทรหลัง1ทุ่มนะครับ)

"เท่ให้ถูกที่ เกรียนให้ถูกเวลา แล้วเราจะกลายเป็นฮีโร่ในสายตาคนทั่วไป"

Daeng_Mistine
ผมรักเมียครับ
I'm CBRsCLUB

« ตอบ #21 เมื่อ: 05, มิถุนายน 2011, 03:28:07 AM »

ตัวนี้เลยครับ

ตัวนี้ก็ดีครับ เคยไปถามแถวคลองถมมาขายคู่นึงประมาณ800 (ถ้าจำไม่ผิดนะ อยากใช้อยู่เหมือนกัน แต่เขาไม่แบ่งขายนี่ดิเลยคิดหนัก :-X)

เอามาหารกับผมมั้ยครับท่าน  l6
โอเชเลยครับ ตามนั้นพรุ่งนี้ผมจะขึ้นกรุงเทพ พร้อมเมื่อไรบอกมาเลยครับ 081-3816441ส่งเมสเสดมาก่อนก็ได้ครับ

ซื้อกลับไปก่อนก้อได้ครับท่าน แล้ววันที่10 เดี๋ยวผมโอนเงินไปให้ ละก้อส่งมาให้ผมละกันนะ

เอาตัวที่มันมีโคมบังหลอดด้วยนะครับท่าน
ได้ครับเด๋ววันไหนผมว่างจะวิ่งไปจัดมาซักคู่(ช่วงนี้งานยุ่งๆ) โทรมาคุยกับผมก่อนได้เลยครับ ผมชื่อตั้มนะครับ(โทรหลัง1ทุ่มนะครับ)

ได้เลยครับผม  l13 ขอเบอร์ด้วยคร้าบ PM มาละกันนะ

ถนนไม่ใช่สนามแข่ง...ไม่ต้องแรงก็ได้มั้ง !!!
bot2001
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

I LIKE MOTO

anurak2001@hotmail.com
« ตอบ #22 เมื่อ: 13, มิถุนายน 2011, 02:32:11 PM »

!goodjob !goodjob !goodjob ใส่มาแล้วครับ H4 สว่างมากเดี๋ยวถ่ายรูปมาให้ดู

Songklod
I'm CBRsCLUB

t_throngklod@hotmail.com
« ตอบ #23 เมื่อ: 13, มิถุนายน 2011, 03:39:04 PM »

!goodjob !goodjob !goodjob ใส่มาแล้วครับ H4 สว่างมากเดี๋ยวถ่ายรูปมาให้ดู

!goodjob !goodjob

หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์