CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: 1 2 [3]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Readme ::: อ่านก่อนตั้งกระทู้นะครับ!!!  (อ่าน 26745 ครั้ง)
jumpon
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

« ตอบ #40 เมื่อ: 12, มิถุนายน 2011, 07:26:24 PM »

ทราบ ครับ  !goodjob

ชีวิตคือการจัดวาง เราต้องรู้จักที่จะจัดวางตนเองลงในตำแหน่งที่เหมาะสมที่สุดเสมอ

tarzan1983
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

« ตอบ #41 เมื่อ: 26, สิงหาคม 2011, 07:48:18 PM »

รับทราบครับ handsom !wanwan
Gu_tono
CBR 150 R(Black) "PIRELLI EDITION"
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

อินดี้คืออะไร...

tist_3@hotmail.com
« ตอบ #42 เมื่อ: 26, สิงหาคม 2011, 08:13:43 PM »

28 ครับ
 ;) ;) ;)

Uploaded with ImageShack.us
lawyer
สืบสานวัฒนธรรมประจำภาค จากเรา "ทีมงานเสียงอิสาน"

จะคิดถึงเอ็งตลอดไป..."ไอ้ลูกชายพ่อ"

« ตอบ #43 เมื่อ: 28, สิงหาคม 2011, 10:49:15 PM »

ทราบแล้วเปลี่ยน ครับผม
 ;) ;) ;) ;)

ไปอยู่วงดนตรี คิดอยากเป็นหมอร้อง
แต่ได้ตีแต่กลอง บ่ได้ร้องจักเทื่อ

kawee019
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

« ตอบ #44 เมื่อ: 05, พฤศจิกายน 2012, 05:58:25 AM »

รับทราบครับ l1

gazzoziation

« ตอบ #45 เมื่อ: 16, พฤษภาคม 2013, 11:15:07 PM »

รับทราบคร้าบบบบ  !goodjob

***มีขุนแผนเป็นตะกร้า ก็สู้มี CBR คันเดียวไม่ได้***
l3al3yl3ird

^^

« ตอบ #46 เมื่อ: 13, มิถุนายน 2013, 10:58:05 PM »

ครับๆ ;D

http://www.cbr150club.com/board/index.php?topic=57430.0
ท่อ NJT เฮียชิ้งลาดพร้าว
http://www.cbr150club.com/board/index.php?topic=57506.0
อะไหล่แต่งต่างๆ
kim kim
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

« ตอบ #47 เมื่อ: 20, มกราคม 2014, 03:35:02 AM »

!goodjob
jom1976
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

« ตอบ #48 เมื่อ: 04, กุมภาพันธ์ 2014, 05:41:55 PM »

แล้วถ้าจะทำสงครามกันให้ไปห้องไหนครับ เพราะมีหลายคนเข้ามาตอบแบบกวนๆ บางคนมากวน มาว่าอย่างเดียว ไม่สนใจกระทู้ คนที่มาตั้งกระทู้ถามคือนคนที่มีปัญหาอยากจะแก้ไขเค้าจึงมาขอความช่วยเหลือ แต่ถ้าหากไม่คิดจะช่วยเหลือกันก็ทำสงครามกันเลยดีกว่ามั้ยไม่รบกวนคนอื่นเค้าด้วย
VaVaX2
((((อย่าทะนงตนว่าอยู่สูง>>>>สักวันเจ้าก็ไม่พ้นดิน))))
CBR Commando

« ตอบ #49 เมื่อ: 04, กุมภาพันธ์ 2014, 05:46:14 PM »

แล้วถ้าจะทำสงครามกันให้ไปห้องไหนครับ เพราะมีหลายคนเข้ามาตอบแบบกวนๆ บางคนมากวน มาว่าอย่างเดียว ไม่สนใจกระทู้ คนที่มาตั้งกระทู้ถามคือนคนที่มีปัญหาอยากจะแก้ไขเค้าจึงมาขอความช่วยเหลือ แต่ถ้าหากไม่คิดจะช่วยเหลือกันก็ทำสงครามกันเลยดีกว่ามั้ยไม่รบกวนคนอื่นเค้าด้วย
มีปัญหาหรือข้อสงสัยยังไงมาพูดคุยได้ที่หน้าห้องแชทเลยครับ

ท่านชายบ้าหวัน
ผู้บริหารด้านการออกแบบทารก

ที่ปรึกษาด้านท่วงท่าและลีลา

m_cbr150@windowslive.com
« ตอบ #50 เมื่อ: 04, กุมภาพันธ์ 2014, 05:51:36 PM »

??? ??? จะทำสงครามอะไรหรือครับ มีไรชี้แจงมาเลยครับ

<<-----    สายลมผสมแอลกอฮอล์    ------<<<จงเป็น ศุกร์เป็นศุกร์เถิด  อย่าได้เป็น จันทร อังคาร  พุธ พฤหัส เลย
Ton_Oor
อย่าทำตัวเป็นกบในกะลา.....แหกตาดูชาวบ้านมั่งว่าเค้าไปถึงไหนแล้ว
CBR Activity

หน้าตาไม่สวย..แต่หัวใจกรู สวยมากกก

oor_flower@hotmail.com
« ตอบ #51 เมื่อ: 04, กุมภาพันธ์ 2014, 06:37:56 PM »

คุณจะทำสงครามกับดิฉันหรือคะ รู้จักดิฉันพอหรือคะ ทำไมอะ แค่ตอบคำถามไม่ถูกใจ ก็เลยไม่พอใจ อย่าทำตัวเป็นเด็กที่เอาแต่ใจตัวเองสิคะ
พอไม่ได้ของเล่นตามที่ตัวเองต้องการเลยพาลไปเรื่อย  คุณบอกว่าคนมันร้อยพ่อพันแม่ คุณก็ต้องเข้าใจด้วยว่า มันก็ต้อง ร้อยคำตอบพันคำวิจารณ์ 
ไม่เอาสิคะ ทำตัวแบบนี้ ไม่น่ารักเลย ทำแบบนี้ไม่ดีนะ เดี๋ยวไม่มีใครรัก เนอะๆๆๆ

LeonZx
รถสวย คนหล่อ ผบ.ซ้อนท้าย !!
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

darkmester@hotmail.com
« ตอบ #52 เมื่อ: 04, กุมภาพันธ์ 2014, 07:42:43 PM »

จงพอใจในคำตอบของพี่ๆทุกๆท่านเถอะครับแม้ว่ามันจะกวน ป่วนไปหน่อย มีคำถามก็ต้องมีคำตอบครับ อย่าซี ไปนักเลย อีกอย่างครับ อย่าทำสงครามกับเจ้อ้อเลยครับ เตือนด้วยความหวังดี  >@#%GD

tommylee
รู้จักมั้ยCBRในตำนานอ่ะ
I'm CBRsCLUB

ไม่ได้ตั้งใจเจ้าชู้ แต่หน้าตาที่มีอยู่มันบังคับ!!!

tommylee_onpa@hotmail.com
« ตอบ #53 เมื่อ: 04, กุมภาพันธ์ 2014, 07:43:43 PM »

หืม...ไหนๆๆไครจะทำสงคราม มาสงครามไรในเวปมอร์ไซค์ มีอะไรก้อคุยกันดีๆดิ เข้ามาอ่ะอ่านพอรึยัง ทีหลังอ่านก่อนโพสนะ เขาอยู่กันพี่ๆน้องๆ กระหายสงครามมากรึครับ ไปอยู่ดูไบมั้ย!?

อดีต... ปัจจุบัน...

ถึงแกจะแก่แต่ชั้นก้อรักแกหว่ะ...
Adel
*

« ตอบ #54 เมื่อ: 04, กุมภาพันธ์ 2014, 08:51:40 PM »

หนูไม่รู้ หนูมามึนอย่างเดียว 55555555555555 handsom
tassayu
ถ้าสำนึกดี ---->>>> สังคมมันก็จะดี

มหาลัยชีวิตคณะศาสตร์การดื่มสาขาเหล้าและเบียร์

« ตอบ #55 เมื่อ: 04, กุมภาพันธ์ 2014, 09:16:58 PM »

อั๊ยย๊ะ!!! ไม่ธรรมดาจริงๆเลยนะจอร์ดดดดดดดด       เดี๋ยว ต้มน้ำก่อนนะ บ้านใครมีมาม่าเอามาด้วยละกัน   l10 l10 l10

Uploaded with ImageShack.us
เรียบๆ ง่ายๆในที่แจ้ง   แต่มีเยอะมากมาย ในที่มืด
olae
*

« ตอบ #56 เมื่อ: 20, เมษายน 2014, 08:54:22 PM »

รับทราบครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ น้องใหม่ครับ ;)
หน้า: 1 2 [3]   ขึ้นบน
  พิมพ์