CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอถามหน่อยคับ  (อ่าน 3044 ครั้ง)
clashlove
I'm CBRsCLUB

« เมื่อ: 02, ธันวาคม 2010, 08:52:28 PM »

คือผมเอารถไปวิ่งมา พอจอบดูตรงท่อมีเขม่าดำติดเต็มเลยคับ ไม่รู้ว่าเครื่องมีปัญหาปล่าว ตอนนี้กลังวลมาเลยคับ รุ่นก่อนไครมีอาการแบบนี้มั่งคับ
 !sadsad !sadsad !sadsad !sadsad

KAATO
CBR Commando

เฟี๊ยววววววเง๊าะห์ส์ษ์ศ์ฎ์ฆ์ฑ์ฐ์

to_nemesis@hotmail.com
« ตอบ #1 เมื่อ: 02, ธันวาคม 2010, 08:55:06 PM »

คือผมเอารถไปวิ่งมา พอจอบดูตรงท่อมีเขม่าดำติดเต็มเลยคับ ไม่รู้ว่าเครื่องมีปัญหาปล่าว ตอนนี้กลังวลมาเลยคับ รุ่นก่อนไครมีอาการแบบนี้มั่งคับ
 !sadsad !sadsad !sadsad !sadsad

รถยนต์ที่เผาไหม้สมบูรณ์กว่าเรายังมีเลยครับ อย่ากังวลเลย เป็นสิ่งที่ดูน่าผิดปกติที่เป็นปกติคับ

หมาดำ
"มิตรภาพที่ดี มีอยู่ในจิตสำนึก"
CBR Commando

"เราจะเป็น...ตำนาน..และอมตะ555"

nat_wave125@hotmail.com
« ตอบ #2 เมื่อ: 02, ธันวาคม 2010, 08:56:01 PM »

???เอารูปมาดูครับ ไม่เห็นเดาไม่ถูก l12 l12 l12

"เพื่อชีวิตติดล้อ..ขอแค่เศษสตางค์..เติมน้ำมัน น้ำเมาาาาาาาา..."
Kim_Monkey
GU RocK!!!!

EasY But HarDCorE.!!

faro_pk@windowslive.com
« ตอบ #3 เมื่อ: 02, ธันวาคม 2010, 08:57:28 PM »

งืมๆๆ >konan

เทอร์โบอยู่ในใจ มอไซค์อยู่ในสายเลือด!!!
clashlove

« ตอบ #4 เมื่อ: 02, ธันวาคม 2010, 09:00:10 PM »

รถยนต์ที่เผาไหม้สมบูรณ์กว่าเรายังมีเลยครับ อย่ากังวลเลย เป็นสิ่งที่ดูน่าผิดปกติที่เป็นปกติคับ

ขอบคุณคับ โล่งอกไปที
clashlove

« ตอบ #5 เมื่อ: 02, ธันวาคม 2010, 09:04:03 PM »

???เอารูปมาดูครับ ไม่เห็นเดาไม่ถูก l12 l12 l12
นี้ครับ ถ่ายจากมือถือไม่ค่อยชัดนะคับ

เหน่ง
อยากได้คันนี้แต่ม่ายมีตัง
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

ใช้ชีวิตให้สุดๆไปกับ cbr 150

neng_lover@hotmail.com
« ตอบ #6 เมื่อ: 02, ธันวาคม 2010, 09:09:45 PM »

ปกติครับก็แค่ขี้เขม่าแค่นั้น

jackmania
+++!!!ถ้าขี่ไม่สุดก็หยุดอยู่กับบ้าน!!!+++

ppk_jf@hotmail.com
« ตอบ #7 เมื่อ: 02, ธันวาคม 2010, 09:10:49 PM »

น้ำมัน มีส่วนประกอบของไฮโครคาร์บอน ยังไงก็มีเขม่าคับ ถึงจะเผาไหม้สมบูรณ์ก็ตาม จะมีมากหรือมีน้อยขึ้นอยู่กับอัตราส่วนน้ำมันกับอากาศคับ :D

!!!CBR150+ คันนี้ไม่ต้องกินข้าวลิง!!!

!!!CBR150CLUB!!!กลุ่มเพื่อแสวงหากำไร(ชีวิต)และแสวงหาผลประโยชน์(ทางด้านจิตใจ)!!!

BIKER จิตวิญญาณของชาวสองล้อ ไม่ว่าจะล้อเล็กหรือล้อใหญ่ จะร้อย จะกี่พัน ซีซี หัวใจของเราชาวสองล้อ ก็ยังจะทุ่มเทให้กับสองล้อที่เรามี แล้วเราจะดูถูกกันเพื่ออะไร ในเมื่อเราก็มีสองล้อเท่าๆกัน
     >>>JackMaNiA<<<

ppk_jf@hotmail.com
http://JackMaNia.hi5.com  (กำลังทำให้มันดูดี)

คำเตือน : " การมียานพาหนะ ทำให้ความสามารถในการดื่มสุราน้อยลง "
cbr150club
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

Champ@BadBoys

« ตอบ #8 เมื่อ: 02, ธันวาคม 2010, 09:24:47 PM »

น่าจะปกตินะ เพราะท่อของผมก็สีใกล้เคียงกันครับ

แชมป์ 08-1939-7251

วัฒนชัย สมบัติพูนทรัพย์
247/13 หมู่ 2 ต.ในคลองบางปลากด อ.พระสมุทรเจดีย์ จ.สมุทรปราการ 10290
clashlove

« ตอบ #9 เมื่อ: 02, ธันวาคม 2010, 09:30:30 PM »

;) ;) ;)ขอบคุณทุกความคิดเห็นครับ !goodjob !goodjob !goodjob !goodjob
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์