CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1] 2   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อวดมั่งครับ  (อ่าน 10068 ครั้ง)
nopzazy
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

« เมื่อ: 24, พฤศจิกายน 2010, 04:03:06 PM »

dance ออกมาตั้งแต่วันที่2/11/2010แล้วครับ  มัวแต่ขี่ไม่ได้ถ่ายรูปเลย เห็นเพื่อนๆอวดกันเลยเอามั่งค้าบ เลขเครื่อง718 ทะเบียน 13 ครับผม
ไอ้เจ้าตัวเล็กที่บ้านทำหน้างงเล็กน้อย
          Thanks: อัพโหลดรูป  แรนเถื่อน   Thanks: อัพโหลดรูป  แรนเถื่อน

รถยังไม่ได้แต่งอะไรเลย เดิมๆ :( เพราะตังหมดแย้ว  เรื่องแต่งคงรอซักพักค้าบ
ส่วนใหญ่ก็วิ่งอยู่ในกทม.-นนทบุรี เจอก็ทักกันมั่งนะค้าาาบ

Aek D-Zan
ขี้เมาใจดี
I'm CBRsCLUB

ขี่ CBR หนีเมียเที่ยวประจำ อิอิ

hardnest@hotmail.com
« ตอบ #1 เมื่อ: 24, พฤศจิกายน 2010, 04:06:30 PM »

ถุงมือครึ่งข้อเหรอครับ  l11 เครื่องแต่งกายพร้อม ๆ แบบนี้แล้ว เด๋วก็เหลือตังค์แต่งเองแหละครับ

ง่าย ๆ ถูก ๆ ก็สติ๊กเกอร์ขอบล้อก่อนเลย แนะนำครับ หน้าขาว หลังแดง กรี๊ดดดดดดด หรือขาวคู่ แดงคู่ ไปเลยก็สวยนะ

รถน่ะ ไม่แต่งอ่ะ เสียใจ แต่แต่งอ่ะเสียตังค์ อิอิ

Uploaded with ImageShack.us
nopzazy
**

« ตอบ #2 เมื่อ: 24, พฤศจิกายน 2010, 04:08:36 PM »

ปัจจุบันวิ่งไปพันกว่าโลแล้วค้าบ >som  โดนตำรวจเรียก3ครั้ง  เสียตัง1ครั้ง(ข้อหาวิ่งขวา
อีก2ครั้งพี่แกเรียกมาขอดูรถเฉยๆ  (บ้ามาก) l6
nopzazy
**

« ตอบ #3 เมื่อ: 24, พฤศจิกายน 2010, 04:11:23 PM »

ถุงมือครึ่งข้อเหรอครับ  l11 เครื่องแต่งกายพร้อม ๆ แบบนี้แล้ว เด๋วก็เหลือตังค์แต่งเองแหละครับ

ง่าย ๆ ถูก ๆ ก็สติ๊กเกอร์ขอบล้อก่อนเลย แนะนำครับ หน้าขาว หลังแดง กรี๊ดดดดดดด หรือขาวคู่ แดงคู่ ไปเลยก็สวยนะ

ถุงมือตั้งแต่สมัยขับฮอนเน็ทเมื่อ7ปีก่อนค้าบ  สติกเกอร์วงล้อก็รอจากศูนย์ฮอนด้าอยู่ครับ
akekung
โค๊ด:

« ตอบ #4 เมื่อ: 24, พฤศจิกายน 2010, 04:16:14 PM »

รถคุณหล่อมากครับ  แต่............... ลืมเอาหนังยางที่ติดตรงปลายแฮนซ้ายออกแนะ >som >som

!goodjob !goodjob >coooool >coooool l13 l13

Little Elp
การสิ้นสุดคือจุดเริ่มต้น
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

Black Angle

C@hotmail.com C@yahoo.com C@yahoo.com
« ตอบ #5 เมื่อ: 24, พฤศจิกายน 2010, 04:22:48 PM »

รถคุณหล่อมากครับ  แต่............... ลืมเอาหนังยางที่ติดตรงปลายแฮนซ้ายออกแนะ >som >som

!goodjob !goodjob >coooool >coooool l13 l13

l11

l13 l13

aon1611

บินๆไปให้ไกล

« ตอบ #6 เมื่อ: 24, พฤศจิกายน 2010, 04:24:13 PM »

ปัจจุบันวิ่งไปพันกว่าโลแล้วค้าบ >som  โดนตำรวจเรียก3ครั้ง  เสียตัง1ครั้ง(ข้อหาวิ่งขวา
อีก2ครั้งพี่แกเรียกมาขอดูรถเฉยๆ  (บ้ามาก) l6
:-\ :-\ :-\

ยินดีรถใหม่ด้วยครับ

หมูคร๊าบ
nopzazy
**

« ตอบ #7 เมื่อ: 24, พฤศจิกายน 2010, 04:24:33 PM »

เอาไว้รัดผมครับ 555 ต้องมีติดไว้
นี่เจ้าฮอนเน็ทคันเก่า คิดถึงมากเพราะขายไปแย้ว

KAATO
CBR Commando

เฟี๊ยววววววเง๊าะห์ส์ษ์ศ์ฎ์ฆ์ฑ์ฐ์

to_nemesis@hotmail.com
« ตอบ #8 เมื่อ: 24, พฤศจิกายน 2010, 04:32:25 PM »

เอาไว้รัดผมครับ 555 ต้องมีติดไว้
นี่เจ้าฮอนเน็ทคันเก่า คิดถึงมากเพราะขายไปแย้ว

เฮ้ ๆๆๆๆๆ

Hornet  สีน้ำเงิน ปลายท่อคาร์บอนแนบตูด เสียงหวานมากๆ
ขอบอกว่าคันนี้ คนที่ซื้อไป ใส่แว่น ตี๋ๆ ใช่มั้ยคับ
นั่นเพื่อนผมเอง 5555++
เห็นรูปแล้วจำได้เลย

ปล. อยากได้ไซบีเรียนฮัสกี้มากๆๆๆๆๆๆ
ปล.2 สติกเกอร์ขอบล้อ ซื้อแยก ที่วรจักร หรือร้านค้าปลีก ถูกกว่าเยอะคับ 1วง ติดได้2คัน ทนด้วย ของศูนย์แพง  แล้วแต่ความชอบนะคับ แค่บอกแหล่งเฉยๆ

akekung
โค๊ด:

« ตอบ #9 เมื่อ: 24, พฤศจิกายน 2010, 04:34:49 PM »

เห็นสายตาหมามันมองน่ากลัวจริง  มันคงคิดในใจเผลอเมื่อไหร่เดี๋ยวขอยกขาสาดซักหน่อย (ตัวสีดำ);D ;D

ตัวสีดำน่าจะตัวผู้ปะ  ตัวสีนำตาลน่าจะเพศตรงข้าม   >@#%GD >@#%GD

Aek D-Zan
ขี้เมาใจดี

ขี่ CBR หนีเมียเที่ยวประจำ อิอิ

« ตอบ #10 เมื่อ: 24, พฤศจิกายน 2010, 04:35:18 PM »

เฮ้ ๆๆๆๆๆ

Hornet  สีน้ำเงิน ปลายท่อคาร์บอนแนบตูด เสียงหวานมากๆ
ขอบอกว่าคันนี้ คนที่ซื้อไป ใส่แว่น ตี๋ๆ ใช่มั้ยคับ
นั่นเพื่อนผมเอง 5555++
เห็นรูปแล้วจำได้เลย

ปล. อยากได้ไซบีเรียนฮัสกี้มากๆๆๆๆๆๆ
ปล.2 สติกเกอร์ขอบล้อ ซื้อแยก ที่วรจักร หรือร้านค้าปลีก ถูกกว่าเยอะคับ 1วง ติดได้2คัน ทนด้วย ของศูนย์แพง  แล้วแต่ความชอบนะคับ แค่บอกแหล่งเฉยๆ

จัดเลยครับ ถูก ๆ เส้นหนา ๆ ทน ๆ

รถน่ะ ไม่แต่งอ่ะ เสียใจ แต่แต่งอ่ะเสียตังค์ อิอิ

nopzazy
**

« ตอบ #11 เมื่อ: 24, พฤศจิกายน 2010, 04:39:01 PM »

ไม่แน่ใจเหมือนกันครับคุณ KAATO  แต่เขามีอายุหน่อยนะ ผมขายไปหลายปีแล้ว จำได้ว่าคนซื้อเป็นร้านต่างจังหวัด หรือแกอาจซื้อไปทำขายต่ออีกทีก็ได้
แต่ขอบอกเลยว่าเจ้าฮอนเน็ทตัวนี้บิด180สบายๆ  555  ตอนขายไปก็เสียดายสุดๆ  แต่อย่างว่ารถอินวอย์ใช้ในกทม. โดนหม๋าต๋าจนเซ็ง เลยตัดใจขาย
downhill

top_tiew@hotmail.com
« ตอบ #12 เมื่อ: 24, พฤศจิกายน 2010, 04:44:11 PM »

!hoehoeถ่ายรูปสวยอ่าาาาา  !goodjob

oathcbr1
**

im_oat10@hotmail.com
« ตอบ #13 เมื่อ: 24, พฤศจิกายน 2010, 04:44:41 PM »

เข้ามาถามเรื่อง ไซบีเรียนได้ ป่ะ อิอิ ถามว่า ตอนเล็ก ๆ มันชอบกัดไหมครับ(แบบกัดโน้นกัดนี่ เล่น งับมือเจ้าของไรปะมานนี้ครับ) แล้ว ตอนนี้ยังกัดอยู่ไหม หรือ เลิก กัดเมือตอนอายุเท่าไรครับ
อิอิ แต่ รถ cbr มันเข้า กับน้องหมาไซบีเรียนครับ เพราะมัน เท่ เหมือนกัน >SAFE$#
Cowboy VI
CBR NE-Zone

ChacK KoraT - JoHo

cowboy_vi@hotmail.com
« ตอบ #14 เมื่อ: 24, พฤศจิกายน 2010, 04:47:46 PM »

ไซบีเรียน เลี้ยงยากมั้ยครับ ?......นิสัยใจขอเป็นไง และที่สำคัญอุณหภูมิปรกติบ้านเรา เค้าก็อยู่ได้ใช่มั้ยครับ ?

ปล. ว่าแต่ อยู่บ้านมีกี่ตัวครับเนี่ย ที่บ้านผมก็เลี้ยงอยู่ตัวนึง ตอนเล็กๆ ก็ออกแนวลาบาดอร์ ไหงโตมากลายเป็น ลาวบาดอร์ ไปซะงั้น...... = ="

nopzazy
**

« ตอบ #15 เมื่อ: 24, พฤศจิกายน 2010, 04:52:48 PM »

เข้ามาถามเรื่อง ไซบีเรียนได้ ป่ะ อิอิ ถามว่า ตอนเล็ก ๆ มันชอบกัดไหมครับ(แบบกัดโน้นกัดนี่ เล่น งับมือเจ้าของไรปะมานนี้ครับ) แล้ว ตอนนี้ยังกัดอยู่ไหม หรือ เลิก กัดเมือตอนอายุเท่าไรครับ
อิอิ แต่ รถ cbr มันเข้า กับน้องหมาไซบีเรียนครับ เพราะมัน เท่ เหมือนกัน >SAFE$#
ตอนเล็กๆก็ชนตามประสาหมาน่ะครับ แต่พอโตแล้วจะนิ่งๆครับดูโง่ๆหน่อย
Dewz
น้องกล้วยหอม

dewzbiggalo@hotmail.com
« ตอบ #16 เมื่อ: 24, พฤศจิกายน 2010, 05:17:31 PM »

รถใหม่ๆนี่สวยจริงๆครับ

Aek D-Zan
ขี้เมาใจดี

« ตอบ #17 เมื่อ: 24, พฤศจิกายน 2010, 05:33:18 PM »

ผมเคยเห้นนะ ข้างบ้านเลี้ยงอยู่ 2 ตัว

หน้าหนาวหน้าฝนก็ปกติครับ พอหน้าร้อนพลัดขนทั้งตัวเลย เกือบเป็นหมาเรื้อน แต่พอผลัดแล้วขนออกใหม่ สวยกว่าเก่าอีก เพิ่งเคยเจออ่ะ
ถูกผิดไม่รู้นะ แต่เห็นมันมา 2 ปี เป็นทั้ง 2 ปี แล้วเจ้าของหมาก็ย้ายออกไป สีน้ำตาลแดงตัดขาวกับดำขาว

เข้มโค้งS
สมาชิกยุคก่อน กับรถเก่าๆ
CBR Commando

คนเข้าใจโลก

kem_hahaha@live.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #18 เมื่อ: 24, พฤศจิกายน 2010, 06:50:15 PM »

อิอิ สวยจริงๆ

จงรู้เท่าทันกิเลศ และอารมณ์ของตนเองอยู่เสมอ เพราะมันจะทำให้เราควบคุมตัวเองได้
เจริญพรmsn >>> kem_hahaha@live.com <<< 
เฟสบุ๊ค http://www.facebook.com/profile.php?id=1353005360
แฟนเพจ http://www.facebook.com/pages/%E0%B9%80%E0%B8%82%E0%B9%89%E0%B8%A1-%E0%B9%82%E0%B8%84%E0%B9%89%E0%B8%87S/254615134601303
panupong808

« ตอบ #19 เมื่อ: 24, พฤศจิกายน 2010, 07:06:27 PM »

ผมก็โดดเหมือนกันตำรวจเรียก
ออกรถมาได้วันเดียว ติดไฟแดงอยู่พี่แกเรียกเลย
ขอดูหลักฐานการชื้อขาย ผมก็เอาให้ดู เสร็จพี่แกก็ถามเลย
ตัวนี้ 150 หรือ 250 เราก็บอก150ครับ แล้วพี่แกก็เดินสำรวจรอบรถ
แล้วเสียดายทำท่อไม่สวย แล้วบอกไปได้ .....  ??? ???

หน้า: [1] 2   ขึ้นบน
  พิมพ์