CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1] 2 3 ... 9   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: all new cbr 150 i เรียกคืนจิง เฉพาะ 1000 คัน แรกที่ออกมาครับ ภาค 2  (อ่าน 48140 ครั้ง)
auitana
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

« เมื่อ: 24, พฤศจิกายน 2010, 12:26:56 AM »

เรื่องมีอยู่ว่า ผมจะไปออกรถ CBR150i เลยหาหลายๆ ร้านที่มีรถให้ผม สรุปคือได้มา 2 ร้าน ร้านแรก มีรถพร้อมออก มีเสื้อแถมใน 1000 พันคนแรก ร้านที่ 2 รถยังไม่มาแต่สัญญาว่าจะจองให้แน่นอน + การดูแลเป็นอย่างดี ร้านที่2 ก็เลยอยากให้ผม ออกรถร้านเค้าเลยพูดว่า ของแถม เอาไปก็เท่านั้นครับ เพราะคุณเอารถ 1000 คันแรก มันมีปัญหาระบบ หัวฉีด อย่างที่ผมว่า มันกินน้ำมันเกินไป เพราะเค้าคาดว่า 50/ลิตร พูดตรงๆ copy คำพูดมาบอกกันเลย มีผมมาพูดหวังดีจิงๆ นะ อยากให้ลอง เช็คว่า วิ่งได้ กี่ กิโลลิตร จะได้ไม่เสียอารมณ์ อุส่า ได้ รถ มาก่อน 1000 คันแรก แต่กับไม่ดีอะไรประมาฯนั้น เอาเป็นว่า ถ้า กระทู้ผม ไม่เป็นประโยชน์และไปลบศักดิ์ศรีขอแฟนคลับ ฮอนด้าขอโทษด้วยลบกระทู้ไปได้เลยครับ กระทู้นั้นไม่ได้ถึงลบผมได้เสียไรนิ ซึ่งผมก็จะออกรถ เร็วๆนี่แล้ว ที่มาบอกเพราะเป็นผู้บริโภคด้วยกันครับ คุณจะเข้าข้างฮอนด้าโดยที่ว่าคุณรักแบรนเค้า หรือแค่รับฟังผู้บริโภคด้วยกับแล้ว คุณตัดสินใจเองนะ มั่นใจว่าที่มีเว๊ปบอร์ดดีๆแบบนี้ก็เพื่อเราทุกๆคนได้มาแชร์กัน เชื่อว่าทางฮอนด้าคงดีใจมากขึ้นถ้าได้ตอบคำถามเรื่องว่ารถไม่มีปัญหาจิงและทางฮอนด้าคงดีใจมากที่ได้ตอบคำถามข้อสงสัยของลูกค้าของเค้าเอง นี่แหละคือสิ่งที่ฮอนด้า ใช้สโลแกรนนี้มาตลอด ขอบคุณครับ
หมายเหตุ  เออสรุป ร้านแรกของผมพอไปอีกทีก็ไม่ได้เสื้อ เพราะว่ารถไม่ใช่อยู่ใน1000 คนแรก เลยรู้สึกว่าไม่ได้เสื้อก็ไม่เป็น จึงมาแจ้งให้ ผู้ที่ไม่รู้ได้ทราบ จาก คนๆนี้

ได้คำตอบมาแล้วค่ะ หลังจากที่เป็นกระทู้ HOT HIT มาในช่วงระยะ2-3วัน
ดิฉันได้ต่อสายตรงกับผู้บริหาร และเจ้าหน้าที่ของ AP HONDA มาเป้นที่เรียบร้อยแล้ว
ไม่มีการเรียกเก็บคืนแต่อย่างใด รถก็สภาพปกติดี
แล้วเรื่องที่ว่า การกินน้ำมัน50/1ลิตร คุณไปได้ข่าวมาจากทางไหนคะ
ทางฮฮนด้ามิเคยแจ้ง ข่าวนี้ออกมาแต่ประการใด(50/1ลิตรคงต้องวิ่งประมาณ20ไปซื้อแกงอะ) แซวเล่นนะคะ
ดิฉันรบกวนเจ้าของกระทู้อีกทีนะคะ เพื่อมิได้ทำการว่าคุณมาใส่ร้ายหรือ ดิสเครดิตฮฮนด้า
รบกวนแจ้งมาให้หน่อยนะคะ ว่าทางศูนย์ไหนเป้นคนบอกคุณ ร้านชื่อว่าร้านอะไร
ขอชื่อพนักงานที่เป้นคนบอกกล่าวคุณด้วยค่ะ ดิฉันจะขอบพระคุณอย่างสูง
ดิฉันขอขอบคุณเจ้าของกระทู้อีกทีนะคะที่เข้ามาแจ้งเรื่องนี้ อย่างน้อยก็ทำให้เวปนี้มีสีสันเพิ่มขึ้นมา
เออ อีกเรื่องนะคะ เรื่องของแถม เค้ามีให้เฉพาะ1000คันแรกเท่านั้นจริงๆค่ะ

ส่วนอีกเรื่องที่จะต้องแจ้งคุณเจ้าของกระทู้นะคะ ว่า เหล่ากลุ่มสมาชิกในชมรมของดิฉันอะ
ทุกคน มีการศึกษาหน้าที่การงานที่ดี มีมันสมองที่เอามาใช้ในการคำนวน วิเคราะห์เป็นอย่างดี
ไม่เช่นนั้นบางท่านคงไม่มีตำแหน่งที่สูงหรือบางท่านก็เป้นเจ้าของกิจการมาได้หรอกค่ะ
เรื่องการที่จะซื้อของแบบ บริโภคแบรน แบบไม่ลืมหูลืมตากันอะ คงมาใช้กับเหล่าสมาชิกในที่นี้มิได้หรอกค่ะ
รถนะคะไม่ใช่อมยิ้ม คันนึงเหยียบแสน คงไม่มีใครเค้าเอาเงินไปหว่านเล่นเพื่อให้ได้หน้าตาหรือ อิโก้ ขึ้นมาได้
อันไหนดีเราก็ว่าดีกันตามไป อันไหนไม่ดีเราก็ว่าไม่ดีเหมือนกัน พร้อมกับทางเราก็แจ้งตรงไปกับทาง AP HONDAโดยตรง
อย่างดิฉันนี่ ใช้คันนี้มา4ปีแล้ว ก็เพิ่งจะมาปีนี้แหละที่ต้องเอาไปเปลี่ยนอะไหล่บางตัว เพราะสภาพการใช้งานที่จำกัด อายุ
ถ้ารถนำมาใช้งานตามสภาพปกติ มันก็อยู่กับเราได้นานไม่ต้องซ่อม+ประหยัดน้ำมัน
แต่  >:( >:( >:( >:(  ถ้ารถเอาไปใช้ผิดประเภท ไม่ถึงปีมันก็มีปัญหาทั้งนั้นแหละ ไม่ว่ายี่ห้อไหนก็ตาม อย่าว่าแต่ฮอนด้าเลยค่ะ
ดิฉันจึงขอแจ้งเจ้าของกระทู้อีกทีนะคะ เหล่าสมาชิกทุกท่านในที่นี้ เค้ามี วิจารณญาณในการ ใช้เงินที่เค้าหามาได้ทุกๆคน
อีกอย่างพวกดิฉันก็มิได้รักฮอนด้าอะไรเสียมากมาย เพียงแต่ว่า เราเป้นกลุ่มคนที่ใช้รถรุ่นเดียวกัน มีความคิดจุดประสงค์ไปในทางเดียวกันก็เท่านั้นเอง
ไม่ว่า รถจะรุ่นอะไร มันก็2ล้อ หน้าตาก ลม นมตากฝน ไข่ตากแดด เหมือนกัน แต่จุดประสงค์มันอยู่ที่ว่า
เราคิดจะไปทำสิ่งที่มีจุดมุ่งหมายเดียวกันหรือไม่ ก็เท่านั้นเอง
เวลาออกทริป ดิฉันก็พร้อมยินดีที่จะไปออกทริปกับกลุ่มอื่นๆ เราไปเจอพี่น้องค่ายเขียวกันที่ อุโมงค์ต้นไม้ เราก็ทักทายกันถ่ายรูปกัน
มันก็ไม่เห้นจะมีอะไรเกิดขึ้น จึงอยากขอแจงเจ้าของกระทู้เอาไว้ให้ทราบด้วยค่ะ

รู้จักใช่ม่ะคะ คำว่า แตกต่าง แต่ไม่แตกแยก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13, กันยายน 2012, 06:28:48 PM โดย KAATO » บันทึกการเข้า

aon1611
I'm CBRsCLUB

บินๆไปให้ไกล

« ตอบ #1 เมื่อ: 24, พฤศจิกายน 2010, 12:31:22 AM »

??? ??? ??? ??? 

หมูคร๊าบ
Cowboy VI
CBR NE-Zone

ChacK KoraT - JoHo

cowboy_vi@hotmail.com
« ตอบ #2 เมื่อ: 24, พฤศจิกายน 2010, 12:34:24 AM »

รอ พี่อ้อ สรุปอีกทีครับ.......  muummm

jackmania
+++!!!ถ้าขี่ไม่สุดก็หยุดอยู่กับบ้าน!!!+++

ppk_jf@hotmail.com
« ตอบ #3 เมื่อ: 24, พฤศจิกายน 2010, 12:50:26 AM »

กำลังรอคำตอบจากฮอนด้าอยู่เหมือนกันคับ 

ดีแล้วคับที่ตั้งกระทู้แบบนี้ จะได้รู้ข้อเท็จจริงด้วยคับ  ว่ามันเป็นอย่างไร จะได้ไขข้อข้องใจด้วย ส่วนถ้ามีการรีคอลจริงๆก็เป็นผลดีต่อผู้บริโภคน๊ะ ดีกว่าปล่อยปะละเลยจนผู้บริโภคต้องมาแก้ปัญหาเอง เสียชื่อรถดีๆหมด  l13

!!!CBR150+ คันนี้ไม่ต้องกินข้าวลิง!!!

!!!CBR150CLUB!!!กลุ่มเพื่อแสวงหากำไร(ชีวิต)และแสวงหาผลประโยชน์(ทางด้านจิตใจ)!!!

BIKER จิตวิญญาณของชาวสองล้อ ไม่ว่าจะล้อเล็กหรือล้อใหญ่ จะร้อย จะกี่พัน ซีซี หัวใจของเราชาวสองล้อ ก็ยังจะทุ่มเทให้กับสองล้อที่เรามี แล้วเราจะดูถูกกันเพื่ออะไร ในเมื่อเราก็มีสองล้อเท่าๆกัน
     >>>JackMaNiA<<<

ppk_jf@hotmail.com
http://JackMaNia.hi5.com  (กำลังทำให้มันดูดี)

คำเตือน : " การมียานพาหนะ ทำให้ความสามารถในการดื่มสุราน้อยลง "
หมีขั้วโลก

palm.2499@hotmail.com ไม่มีใครเกิดมาไรค่า+แม้คนที่ฉลาด
« ตอบ #4 เมื่อ: 24, พฤศจิกายน 2010, 12:57:39 AM »

รอคำตอบจากเจ๊อ้อดีฟ่า

[/img]http://image.ohozaa.com/view2/wnyH1FkpPHyi955Z
noietalent
(-_-) v (*_*)

แรงได้ถ้าใจพอ

n_talent@hotmail.com
« ตอบ #5 เมื่อ: 24, พฤศจิกายน 2010, 01:15:09 AM »

>yes

By noietalent at 2010-09-01
sangthong09
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

sang_thong@hotmail.com
« ตอบ #6 เมื่อ: 24, พฤศจิกายน 2010, 01:37:39 AM »

ถ้าเรียกจริงก็ไวไวน้า  @#%$( ห่างรถนานๆ ไม่ได้มันคิดถึง  @#%$(

aon1611

บินๆไปให้ไกล

« ตอบ #7 เมื่อ: 24, พฤศจิกายน 2010, 01:39:01 AM »

:( :( :-X

หมูคร๊าบ
VaVaX2
((((อย่าทะนงตนว่าอยู่สูง>>>>สักวันเจ้าก็ไม่พ้นดิน))))
CBR Commando

« ตอบ #8 เมื่อ: 24, พฤศจิกายน 2010, 02:00:53 AM »

:'(รอฟังพี่อ้อก็แล้วกันครับ

auitana
*

« ตอบ #9 เมื่อ: 24, พฤศจิกายน 2010, 02:20:55 AM »

ขอบคุณมากที่รับฟัง เราควรเข้มแข็งหน่อยเราเป็นลูกค้าเค้า เค้าต้องตอบสนองสินค้าและบริหารได้อย่างเต็มที่ ขออีกอย่างนึงเก็บไว้เป็นบทเรียน การที่มีข่าวบวกหรือลบเราควรจะพิจรณาด้วยตัวเองก่อนไม่ควรอิงตามคนหมู่มากว่าข่าวเป็นประโยชน์กับตัวหรือไม่ ใจรักในสินค้าได้แต่ไม่ควรปิดหู ปิดตา รับฟังไว้ก่อน ที่ผมตั้งกระทู้นี้ พูดตรงๆ คงไม่มีใครชอบขี้หน้าผมหรอก แต่สักวันทุกคนจะเข้าใจ ขอบคุณครับ
offkung147
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

« ตอบ #10 เมื่อ: 24, พฤศจิกายน 2010, 02:49:20 AM »

จากข่าวในกรีนโซน ของap honda
เขาบอกว่ายังไม่มีการเรียกคืนนิครับ
หรือผมเข้าใจอะไรผิด  ??? ???
เพราะล็อต2 ก็ มาแล้ว ไม่เห็นมีปัญหา อะไร เรียกคืนไรงี้เลย
 ;) ;) ;) ;) ;)

เข้มโค้งS
สมาชิกยุคก่อน กับรถเก่าๆ

คนเข้าใจโลก

kem_hahaha@live.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #11 เมื่อ: 24, พฤศจิกายน 2010, 03:05:11 AM »

:-\

จงรู้เท่าทันกิเลศ และอารมณ์ของตนเองอยู่เสมอ เพราะมันจะทำให้เราควบคุมตัวเองได้
เจริญพรmsn >>> kem_hahaha@live.com <<< 
เฟสบุ๊ค http://www.facebook.com/profile.php?id=1353005360
แฟนเพจ http://www.facebook.com/pages/%E0%B9%80%E0%B8%82%E0%B9%89%E0%B8%A1-%E0%B9%82%E0%B8%84%E0%B9%89%E0%B8%87S/254615134601303
auitana
*

« ตอบ #12 เมื่อ: 24, พฤศจิกายน 2010, 03:17:05 AM »

ขอให้ควารู้นิสนึงมีคนไม่รู้แต่ได้ต่อว่าผมเรียบร้อยแล้วในกระทู้แรก  บอร์ดเชื่อครับว่ามีคนดีเยอะแต่ที่เหลือขอไม่พูดต่อนะ

อ้างอิงจากคุณ  mayuct
35โล/ลิตร ก็ปกติดีน่ะ เครื่องระดับ SPORT ใส่หัวฉีด จะเอา 50โล/ลิตร เลยหรอ คาดหวังไรมากไปเปล่า 40กว่าๆก็หรูแล้ว ผมใช้ PCX โรงงานเคลมมา 52โล/ลิตร ใช้จริงยังทำไม่ได้เล้ยยยยยยยยยย ทุกวันนี้ PCX ได้ 45โล/ลิตร ก็ดีใจล่ะ เพราะ CBRกินอยู่30โล/ลิตร

อ้างอิงจากคุณ   chutipong304
ไม่ใช่แค่น้ำหนักเพิ่มอย่างเดียว ล้อที่ใหญ่ขึ้นด้วย 35 โล/ลิตรก็เยี่ยมแล้ว
ถ้าจะเอาประหยัดก็ไปขับ wave นะครับ แต่ถ้าต้องการความ sport ค่อยมาขับ CBR

ลองหาที่ google ดูนะแล้ว ฟังตาม ขอเปรียบเทียบเพื่อได้เห็นภาพที่ชัดเจน
cbr 400 r เครื่องยนต์ 400 cc 4 สูบ น้ำหนัก ขนาดล้อ ระบบคาบู พูดง่ายนะ อายุ 18 ผมให้เป็นปี 92 เลยเอา
ขับขี่ความเร็วไม่เกิน 100 จะใช้ น้ำมัน 20 - 25 /ลิตร  ถ้าเกิน ใช้ 15-20 /ลิตร ประมาณการนะ

คุณคิดว่า รถห่างกัน 18 ปี เครื่องยนต์ใหม่กว่า cc น้อยกว่า น้ำหนักน้อยกว่า ล้อเล็กกว่า เอาเป็นว่าทุกๆอย่างอ่ะ
cbr 150i ระบบหัวฉีด ที่ฮอนด้าภูมิใจเสนอเนี่ย ลองมาดูๆจากที่ คนข้างอ้างอิงมา มันพัฒนาให้ประหยัดกว่าแค่
10 /ลิตร เองหรอ cc ห่างเป็น ฟ้ากะดิน เลยนะ แล้วอีกอย่างไม่อยากให้เข้าใจผิด cbr 150i เป็นสปอร์จิง แต่การ
ดีไดนะ เครื่องยนต์ 150cc สูบเดียวนะครับ อย่าเข้าใจผิด ออกแบบ ตัวถังและล้อให้เป็นรถสปอร์มากขึ้นครับ
งั้นฝากไว้แค่นี้ ทุกๆอย่างที่ผมได้มากล้วนแล้วมาจาก google ครับ ขอบคุณ

หมายเหตุ 2 คนที่ผมอ้างอิงถึง ผมให้อภัยนะ แค่คำว่าขอบโทษเท่านั้น เพราะในกระทู้มีคนแรงกว่า คุณอีก

จาก คนๆนี้
auitana
*

« ตอบ #13 เมื่อ: 24, พฤศจิกายน 2010, 03:21:23 AM »

จากข่าวในกรีนโซน ของap honda
เขาบอกว่ายังไม่มีการเรียกคืนนิครับ
หรือผมเข้าใจอะไรผิด  ??? ???
เพราะล็อต2 ก็ มาแล้ว ไม่เห็นมีปัญหา อะไร เรียกคืนไรงี้เลย
 ;) ;) ;) ;) ;)

ก็ใช่สิครับ ล็อด 2 ออกมาจะมีปัญหาได้ไงก็เค้าแก้แล้ว ไปถามดูได้ เดือนนึงผลิต แค่800 คัน ให้ ศูนย์แต่ละ ศูนย์ 5 คัน
คำพูดเป็นสิ่งยืนยันว่ามันจิงไหม ปากจาก ฮอนด้าเองที่ศูนย์  ไม่งั้นผมจะกล้าออกรถหรอครับทั้งๆที่ผมตั้งกระทู้เหอๆ
เข้มโค้งS
สมาชิกยุคก่อน กับรถเก่าๆ

คนเข้าใจโลก

kem_hahaha@live.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #14 เมื่อ: 24, พฤศจิกายน 2010, 03:28:15 AM »

>%REDD

จงรู้เท่าทันกิเลศ และอารมณ์ของตนเองอยู่เสมอ เพราะมันจะทำให้เราควบคุมตัวเองได้
เจริญพรmsn >>> kem_hahaha@live.com <<< 
เฟสบุ๊ค http://www.facebook.com/profile.php?id=1353005360
แฟนเพจ http://www.facebook.com/pages/%E0%B9%80%E0%B8%82%E0%B9%89%E0%B8%A1-%E0%B9%82%E0%B8%84%E0%B9%89%E0%B8%87S/254615134601303
aong4000
HONDA CBR 150 proarm mugen
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

« ตอบ #15 เมื่อ: 24, พฤศจิกายน 2010, 03:30:47 AM »

???

Uploaded with ImageShack.us
ViRuS_BC

« ตอบ #16 เมื่อ: 24, พฤศจิกายน 2010, 03:38:51 AM »

เครมไว้ที่ 50โลเหรอ ทำไมผมไม่เคยเห็นทาง Honda แจ้งมาเลยครับ ไม่ทราบว่าคุณได้ข่าวแต่ใดมา  ???

ประหยัดยิ่งกว่า Honda wave ซะอีก  @#%$(

pae_nonburi
*

« ตอบ #17 เมื่อ: 24, พฤศจิกายน 2010, 03:57:23 AM »

จริงเท็จประการใด เพื่อนๆคนไหนที่เฉลี่ยค่าน้ำมันแบบใช้จิงมาแล้ว แจงไหนครับผม ว่าตามใช้งานจริงจะได้เท่าไหร

eard

eard_78@hotmail.com
« ตอบ #18 เมื่อ: 24, พฤศจิกายน 2010, 04:00:12 AM »

น่าจะมีการเข้าใจอะไรผิดหรือปล่าวครับ 0 ฮอนด้า เป็นตัวแทนจำหน่ายเฉยๆ ถ้ามีการประกาศเรียกรถคืนจริง ทางฮอนด้าต้องออกมาประกาศ
อย่างเป็นทางการแล้วนะครับ
แล้วเรื่องอัตราการสิ้นเปลืองเนี่ยมันอยู่ที่หลายๆ อย่างนะครับ ไม่ใช่อยู่ที่เทคโนโลยีอย่างเดียว 150 ตัวคารบู รถเดิมๆ บางคนวิ่งได้ 40 โล/ลิตร
บางคงวิ่งได้ 30 โล/ลิตร ตัวใหม่เครื่องยนต์เดิม แค่เป็นหัวฉีด หน้ายางเพิ่มขึ้น น้ำหนักเพิ่มขึ้น จะให้มันประหยัดมากขึ้นขนาดไหนละครับ
คุณได้ลองสอบถาม หรือว่าเข้าไปดูอัตราการสิ้นเปลืองของคนอื่นที่เขาออกรถมาแล้วหรือยัง รถใหม่ยังอยู่ในช่วงรันอินมันอาจจะกินน้ำมันเยอะ
ถือเป็นปกติ ต้องดูหลังจากพ้นรันอินไปแล้วนะครับ

mayuct
ผมไม่ใช่นักเลง แต่ชอบใส่กางเกงนักมวย ผมไม่ใช่นักมวย แต่ชอบแจก..ว...นักเลง

Service By. Ton Panda JomTong19.

« ตอบ #19 เมื่อ: 24, พฤศจิกายน 2010, 04:06:52 AM »

เหอะๆ ผมว่า คุณน่ะ จะอยากได้ไรน่ะ ควรศึกษา หรือ หาใบปลิวโฆษณา มาศึกษาให้ท่องแท้ก่อนน่ะครับ ว่ารายล่ะเอียดของๆ นั้นเป็นยังไง ข้อมูลทางเทคนิคมีอะไร ไม่ใช่แค่ เค้าว่ามา  แล้วเอามาสรุปเอง เออเอง มันก้ไม่ใช่ครับ

แล้วอีกอย่าง ทำไมผมจะต้องขอโทษคุณ ในเมื่อผมก็ไม่ได้ต่อว่าไรคุณ ในเมื่อผมพูดตาม ลักษณะการใช้งานจริง PCX ผมในใบโฆษณา เขียนมาด้วยว่า 52โล/ลิตร แต่ทำไมใช้งานจริง ไม่ถึงล่ะครับ เอาจริงๆน่ะ PCX ผมได้ 45โล/ลิตร ผมก็ดีใจแล้ว
อีกอย่าง หัวฉีดตัวใหม่เนี๊ยะ เค้าเคลมไว้ที่ 38โล/ลิตร น่ะครับ ไปหาดูดีๆ อย่าเอาแค่คำว่า เค้าว่ามา   มาบอกกล่าวเลยครับ

อีกอย่าง ผมก็ไม่ได้เข้าข้างใคร ไม่เคยยกยอค่ายรถไหนๆ ตรงไหนดี ไม่ดี ผมก็พูดตรงๆ พูดให้ก่อ ทางผู้ผลิตมาเห็น ก็อาจจะได้ปรับปรุง พัฒนาให้มันดีขึ้น อันไหนดีเราก็ว่าดี อันไหนไม่ดี เราก็ว่าไม่ดีจะไปเก็บเงียบคนเดียวไว้ทำไมครับ ในเมื่อเราเป็นผู้บริโภค แต่การจะกล่าวหาอะไรนั้น ควรให้มันมีหลักฐานที่มันชัดเจน เชื่อถิอได้ ไม่ใช่แค่ เค้าว่ามา แล้วก็เอามาสรุปกันเองเอง
ถ้ารถเค้ามีปัญหาเรียกคืนจริงๆ ป่านนี้ในชุด 1000คันแรก มีจดหมายเรียกไปถึงบ้านแล้วครับ ไม่ต้องรอให้ผู้บริโภคอย่างเราๆ มาบอกกล่าวกันเองหรอก

ดูแต่ตา วาจาอย่าเป็นเซียน...

หน้า: [1] 2 3 ... 9   ขึ้นบน
  พิมพ์