CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ปรึกษาและขอความรู้นะครับ  (อ่าน 6036 ครั้ง)
ayett
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

« ตอบ #20 เมื่อ: 24, พฤศจิกายน 2010, 10:30:07 PM »

อดทนอีกนิดครับ เป็นกำลังใจ แต่บอกได้เลยว่าคุ้มค่าแก่การรอคอยแน่นอนครับ

CMCBR
**

« ตอบ #21 เมื่อ: 24, พฤศจิกายน 2010, 10:42:21 PM »

ของผมได้พรุ่งนี้แล้วคร๊บบบบบบ แสงไฟที่ปลายอุโมง มองเห็นมันแล้ว พร้อมเสียงเครื่อง ซูม ซูม
ผมได้ยินมันแว่วๆแล้ว
 :-[

มีหลายคนที่ไม่รู้ว่าตัวเองรักหรือชอบอะไร ถ้าคุณรู้ ผมว่าคุณเป็นคนที่โชคดีคนหนึ่ง เพราะคุณจะได้พบกับความสุขอย่างที่คุณต้องการ
Aeh_1981
I'm CBRsCLUB

All New CBR 150i .... Black !!!

« ตอบ #22 เมื่อ: 24, พฤศจิกายน 2010, 11:26:43 PM »

ชินตั้งแต่ตัวเก่า ........... แต่อยากขี่ตัวใหม่ใจจะขาด รถทำไมไม่มาสักทีสั่งไปตั้งนานแย้วววว  :'(

Uploaded with ImageShack.us
CMCBR
**

« ตอบ #23 เมื่อ: 28, พฤศจิกายน 2010, 06:10:01 AM »

ได้มาแล้ว ตอนไปรับรถก้มลงไปมองไฟหน้า มีหน้ามืดเลย 5555 จ้ามาก ขอบอก

มีหลายคนที่ไม่รู้ว่าตัวเองรักหรือชอบอะไร ถ้าคุณรู้ ผมว่าคุณเป็นคนที่โชคดีคนหนึ่ง เพราะคุณจะได้พบกับความสุขอย่างที่คุณต้องการ
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์