CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนสอบถาม ครับ (ใครรู้ช่วยบอกที ครับ)  (อ่าน 3152 ครั้ง)
Aeh_1981
I'm CBRsCLUB

All New CBR 150i .... Black !!!

« เมื่อ: 15, พฤศจิกายน 2010, 10:06:40 PM »

ระหว่าง CBR 150 ตัวเก่า กับ CBR 150i ตัวใหม่

1. ชุดจานเบรค โช๊คอัพ ปั๊มเบรคหน้า (ใช่ ชุดเดียวกันรึป่าว ครับ)

2. ชุดจานเบรค สวิงอาร์มหลัง ปั๊มเบรคหลัง (ใช่ ชุดเดียวกันรึป่าว ครับ)

ท่านใดทราบกรุณาช่วยแนะนำที ครับ  .............  l8

Uploaded with ImageShack.us

Aeh_1981

All New CBR 150i .... Black !!!

« ตอบ #1 เมื่อ: 16, พฤศจิกายน 2010, 06:25:38 AM »

!dead

Ton_Oor
อย่าทำตัวเป็นกบในกะลา.....แหกตาดูชาวบ้านมั่งว่าเค้าไปถึงไหนแล้ว
CBR Activity

หน้าตาไม่สวย..แต่หัวใจกรู สวยมากกก

oor_flower@hotmail.com
« ตอบ #2 เมื่อ: 18, พฤศจิกายน 2010, 01:50:04 PM »

เออ...น้องคะ ใจเย็นๆนิดนึงนะคะ เรื่องคำตอบ เพราะ 150iตัวเนี่ย เค้าเพิ่งจะคลอดมาไม่ถึงเดือน เรื่องสรีระของเค้าเนี่ย น้องคงต้องรอ เหล่าสมาชิกเค้าศึกษากันสักพักนึง
ประมาณว่า ในที่นี้มิได้มีใครเป็นวิศวะกร ออกแบบ150i นี้ขึ้นมา แต่ถ้าจะให้ตอบคำถามเกี่ยวกัน150ตัวเดิม
ให้ตั้งคำถามตั้งแต่ (ขอโทษที่ไม่สุภาพ) สากกะเบือยันเรือรบ สมาชิกที่เป้นตัวสีและไม่ใช่ตัวสีในนี้ ยินดีที่จะตอบคุณได้ทุกเรื่อง
หวังว่าคงเข้าใจกันนะคะ ตอนนี้ เรากับ150i ก็เหมือนต่างคนก็ต่างต้องมานับ ก.ไก่-ฮ.นกฮูก กันใหม่ แต่คิดว่าคงไม่เกินปี
ทางเราคงตอบคำถามสมาชิกเกี่ยวกับ 150i ได้เกือบจะหมดทุกเรื่องค่ะ...(ไม่ใช่ไม่มีคนสนใจแต่ก็อย่างที่อธิบายให้อ่านนี่แหละค่ะ)

Gu_tono
CBR 150 R(Black) "PIRELLI EDITION"
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

อินดี้คืออะไร...

tist_3@hotmail.com
« ตอบ #3 เมื่อ: 18, พฤศจิกายน 2010, 04:07:06 PM »

เออ...น้องคะ ใจเย็นๆนิดนึงนะคะ เรื่องคำตอบ เพราะ 150iตัวเนี่ย เค้าเพิ่งจะคลอดมาไม่ถึงเดือน เรื่องสรีระของเค้าเนี่ย น้องคงต้องรอ เหล่าสมาชิกเค้าศึกษากันสักพักนึง
ประมาณว่า ในที่นี้มิได้มีใครเป็นวิศวะกร ออกแบบ150i นี้ขึ้นมา แต่ถ้าจะให้ตอบคำถามเกี่ยวกัน150ตัวเดิม
ให้ตั้งคำถามตั้งแต่ (ขอโทษที่ไม่สุภาพ) สากกะเบือยันเรือรบ สมาชิกที่เป้นตัวสีและไม่ใช่ตัวสีในนี้ ยินดีที่จะตอบคุณได้ทุกเรื่อง
หวังว่าคงเข้าใจกันนะคะ ตอนนี้ เรากับ150i ก็เหมือนต่างคนก็ต่างต้องมานับ ก.ไก่-ฮ.นกฮูก กันใหม่ แต่คิดว่าคงไม่เกินปี
ทางเราคงตอบคำถามสมาชิกเกี่ยวกับ 150i ได้เกือบจะหมดทุกเรื่องค่ะ...(ไม่ใช่ไม่มีคนสนใจแต่ก็อย่างที่อธิบายให้อ่านนี่แหละค่ะ)
ชัดเจน !goodjob !goodjob

mayuct
ผมไม่ใช่นักเลง แต่ชอบใส่กางเกงนักมวย ผมไม่ใช่นักมวย แต่ชอบแจก..ว...นักเลง
CBR Commando

Service By. Ton Panda JomTong19.

« ตอบ #4 เมื่อ: 21, พฤศจิกายน 2010, 07:10:47 AM »

ดูคร่าวๆ ที่ถามมา เหมือนกันหมดครับ

ดูแต่ตา วาจาอย่าเป็นเซียน...

Ekakachai
ขับเร็วชิดซ้าย ขับไวชิดขวา

จำกัดความเร็ว 180 กม./ 3 ชั่วโมง

ekakachai_34@windowslive.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #5 เมื่อ: 21, พฤศจิกายน 2010, 07:14:18 AM »

ดูคร่าวๆ ที่ถามมา เหมือนกันหมดครับ
ผู้รอบรู้ของจริง >konan >som

Ekakachai  < เก่ง > @ ซอย  สุทธิพร ดินแดง  ก.ท.ม.
 แข่งเรือลือเลื่อง เมืองงาช้างดำ จิตรกรรมวัดภูมินทร์ แดนดินส้มสีทอง เรืองรองพระธาตุแช่แห้ง
sangthong09
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

sang_thong@hotmail.com
« ตอบ #6 เมื่อ: 21, พฤศจิกายน 2010, 08:01:02 AM »

น่าจะชุดเดียวกันนะครับ  bra

wanniwat99
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

อิฐสระเสรี ชาวอันดามัน

« ตอบ #7 เมื่อ: 21, พฤศจิกายน 2010, 01:41:07 PM »

เปลื่ยนเเค่สี และระบบน้ำมัน เเล้วก็ราคาคับ >@#%GD >@#%GD
Aeh_1981

« ตอบ #8 เมื่อ: 24, พฤศจิกายน 2010, 05:42:46 AM »

ขอบคุณ ครับพี่ ............ เพราะที่สอบถาม คือ ผมหาข้อมูลก่อนรถมาถึงตัว แล้วจะได้ส่ง รถน้องใหม่ไปแต่งตัว ครับ

ขอบคุณสำหรับคำตอบ ครับ ............ สงสัยต้องลุยด้วยตัวเอง ครับ กับตัวใหม่นี้  l13

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์