CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครเขาทำกันใหมคับ  (อ่าน 3350 ครั้ง)
knowing
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

« เมื่อ: 11, กรกฎาคม 2012, 12:37:26 AM »

มีคนมายุให้ทำลูกวีออสวาวล์วีออส เลยอยากจะถามพี่ๆว่ามีใครเขาทำกันไหมคับ

In see daeng
รถไม่แรง แต่แซงตลอด
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

« ตอบ #1 เมื่อ: 11, กรกฎาคม 2012, 01:10:35 AM »

เพื่ออะไรหรอครับ  ???  ???  ???

ชีวิตนี้ ได้ดีเพราะ(เมีย) ผมไม่ดื่มเหล้า แต่กินข้าวเยอะ
joebg007
I'm CBRsCLUB

Love cbr150R SriraCha

« ตอบ #2 เมื่อ: 11, กรกฎาคม 2012, 02:36:56 AM »

ผมว่าทำไปเครื่องอาจจะพังซะเปล่าละคับ  l3 l3 l3

cbr150R เก่าๆ คนขับแก่ๆ แถวศรีราชา เจอทักนะครับๆๆๆๆๆ
ballcbr

Follow me to hell

ball_cbr@windowslive.com
« ตอบ #3 เมื่อ: 11, กรกฎาคม 2012, 03:53:13 AM »

ถามว่ามีไม๊ก็คงจะมี แต่แนวแข่งเป็นอวัฏจักรแต่งแข่งซ่อม ถ้ารับได้ก็จัดไปครับ
konraikar01

konraikar_raikar@hotmail.com
« ตอบ #4 เมื่อ: 24, กรกฎาคม 2012, 10:06:36 AM »

เห็นแต่พวกสายพานทำกัน แปปเดียวก็พัง ปลอกบางเกิน

OามากิJ
アマギン
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

รับบทตัวร้าย เป็นได้แค่ตัวโกง

« ตอบ #5 เมื่อ: 24, กรกฎาคม 2012, 10:19:25 AM »

บอกเค้าไปเลยครับ "รถกู กูขี่ เงินกูซื้อ เงินกูผ่อน ถ้าพังก็เงินกูซ่อม มึงช่วยกูจ่ายมั้ย...??"

ขออภัยถ้าแรงไปนิด :-\
MildCB
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

ชีวิต 2 ล้อ 2 ล้อพอเพียง

« ตอบ #6 เมื่อ: 25, กรกฎาคม 2012, 04:42:49 AM »

บอกเค้าไปเลยครับ "รถกู กูขี่ เงินกูซื้อ เงินกูผ่อน ถ้าพังก็เงินกูซ่อม มึงช่วยกูจ่ายมั้ย...??"

!goodjob แรงแต่ได้ใจครับ
boatmilan
อยากเร็วก็ไปเร็วในสนาม อย่ามาเก่งในถนนหลวง
CBR NEzone

"สีดำหล่อทุกคัน"

« ตอบ #7 เมื่อ: 31, กรกฎาคม 2012, 10:52:02 AM »

ผมใช้บ่อยเลยแหละ ประโยคนี้ ;D

ชีวิตที่มีค่า ไม่ใช่ชีวิตที่ร่ำรวย มีเกียรติ หรืออายุยืน...
แต่ชีิวิตที่มีค่า........
คือชีวิตที่ตัวเรา เป็นคนมีคุณค่า และทำให้ชีวิตอื่น... มีค่า
เป้าใหญ่

คลับนี้มันไม่ใช่แค่กลุ่มมอไซย์ธรรมดา มันคือครอบครัวมันคือกลุ่มเพือน เข้าใจป่ะ

« ตอบ #8 เมื่อ: 31, กรกฎาคม 2012, 01:30:42 PM »

ยิ่งแรงก็ยิ่งพัง

CBRsCLUB+
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์