CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: 1 [2] 3 4   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: "เข็มเร่งสึก" ภัยใกล้ตัวที่คุณอาจคาดไม่ถึง.........  (อ่าน 31343 ครั้ง)
tommylee
รู้จักมั้ยCBRในตำนานอ่ะ
I'm CBRsCLUB

ไม่ได้ตั้งใจเจ้าชู้ แต่หน้าตาที่มีอยู่มันบังคับ!!!

tommylee_onpa@hotmail.com
« ตอบ #20 เมื่อ: 16, ธันวาคม 2008, 07:27:59 AM »

???แล้วคาบูเอนโปรมันเปลี่ยนไงคับ

อดีต... ปัจจุบัน...

ถึงแกจะแก่แต่ชั้นก้อรักแกหว่ะ...

MODEL
มันอยู่ที่ใจ...ไม่ใช่วัย

เส้นทางลูกผู้ชาย...

« ตอบ #21 เมื่อ: 16, ธันวาคม 2008, 07:41:47 AM »

คับพี่เมย์ พอดีติดเรียน+ตังไม่ค่อยมี..เลยหายไป..เดียวเริ่มเก็บตังได้ก็จะได้เจอกันคับ..จะรีบขี่ไปหาเลย..บรื้นๆๆๆ.. !wanwan

tae_cbr_dragster
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #22 เมื่อ: 16, ธันวาคม 2008, 07:50:03 AM »

???แล้วคาบูเอนโปรมันเปลี่ยนไงคับ

ก็ถอดคาร์บูเดิมออกแล้วใส่คาร์บูเอ็นเข้าไปไงครับ......ตั๊ม........... :D

panyate33@hotmail.com
« ตอบ #23 เมื่อ: 17, ธันวาคม 2008, 07:00:01 AM »

คับพี่เมย์ พอดีติดเรียน+ตังไม่ค่อยมี..เลยหายไป..เดียวเริ่มเก็บตังได้ก็จะได้เจอกันคับ..จะรีบขี่ไปหาเลย..บรื้นๆๆๆ.. !wanwan

ฐา ลูกติดยังอะ
tae_cbr_dragster
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #24 เมื่อ: 17, ธันวาคม 2008, 07:55:41 AM »

อื้มหืม.............เข้าใจถามนะ ท็อป...................... :-X :-X :-X
mayuct
ผมไม่ใช่นักเลง แต่ชอบใส่กางเกงนักมวย ผมไม่ใช่นักมวย แต่ชอบแจก..ว...นักเลง
CBR Commando

Service By. Ton Panda JomTong19.

« ตอบ #25 เมื่อ: 17, ธันวาคม 2008, 09:17:53 PM »

อื้มหืม.............เข้าใจถามนะ ท็อป...................... :-X :-X :-X
  !sadsad !sadsad !sadsad !sadsad !sadsad

ดูแต่ตา วาจาอย่าเป็นเซียน...

auncokinos
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #26 เมื่อ: 17, ธันวาคม 2008, 10:37:28 PM »

เข็มเร่งแพงมั๊ยครับ อันเท่าไหร่
MODEL

« ตอบ #27 เมื่อ: 17, ธันวาคม 2008, 11:58:03 PM »

อ้างถึง
เข็มเร่งแพงมั๊ยครับ อันเท่าไหร่
ไม่แพงครับ ผมจำได้ตอนเปลียนน่าจะ 100 นิดๆๆ ของแท้นะคับ
อย่าใช้ของเทียม งานสู้กันไม่ได้เลย

MODEL

« ตอบ #28 เมื่อ: 18, ธันวาคม 2008, 12:01:12 AM »

อ้างถึง
  ยังไม่ติดเลยครับ เปลียนน้ำมันเครื่องบ่อย กันไว้ดีกว่าแก้ เพราะถ้าแก้แล้วไม่มีตัง..อ่าๆๆๆๆ :P

mayuct
ผมไม่ใช่นักเลง แต่ชอบใส่กางเกงนักมวย ผมไม่ใช่นักมวย แต่ชอบแจก..ว...นักเลง

Service By. Ton Panda JomTong19.

« ตอบ #29 เมื่อ: 18, ธันวาคม 2008, 06:08:51 AM »

อันล่ะ ไม่เกิน 100บ. ครับ ราคาแล้วแต่ 0 ดวยครัล

Kachi
ขับช้าๆ แต่อย่าให้ใครแซง

CBR มือใหม่ อามี่ 101 (สาเกตนคร) มมส.

« ตอบ #30 เมื่อ: 22, ธันวาคม 2008, 06:02:15 PM »

;) ;) ;) ;) ;) ;) ;)

หาเพื่อนๆสมาชิก ร้อยเอ็ด คับ หรือ จ. ใกล้เคียง และทั้งภาคตะวันออกเฉียงเหนือ ของเราครับ เอาไว้พูดคุยแลกเปลี่ยนความรู้กันคับไป ทริป กัน  083-3510-109 อามี่ คับผม

teejung

++สู้จนสูบแตก++

tee_cbr77@hotmail.com
« ตอบ #31 เมื่อ: 22, ธันวาคม 2008, 06:35:24 PM »

ก็ถอดคาร์บูเดิมออกแล้วใส่คาร์บูเอ็นเข้าไปไงครับ......ตั๊ม........... :D

Uploaded with ImageShack.us
    ***  ของอย่างนี้มันอยู่ที่จัย  ***
    by หนึ่งเดียวดาย+ช่างยะท่าดินแดง
รักจะสวยอย่ากลัวแพง  รักจะแรงอย่ากลัวพัง  ถ้าไม่อยากเสียตังค์ขับแม่มเดิม ๆ   !wanwan
phasit617
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #32 เมื่อ: 22, ธันวาคม 2008, 08:25:39 PM »

!>>)กลุ่มSST..ใช้เข็มเร่ง..ทำจากซี่ลวด...เร่งขึ้นไว...ทน..เหนียว..ไม่มีขาด..ไม่มีหัก...ไม่ต้องกลัวเรื่องปัญหาต่างๆที่เกี่ยวกับเข็มเร่ง...... !>>)
mayuct

« ตอบ #33 เมื่อ: 23, ธันวาคม 2008, 05:14:07 AM »

!>>)กลุ่มSST..ใช้เข็มเร่ง..ทำจากซี่ลวด...เร่งขึ้นไว...ทน..เหนียว..ไม่มีขาด..ไม่มีหัก...ไม่ต้องกลัวเรื่องปัญหาต่างๆที่เกี่ยวกับเข็มเร่ง...... !>>)

หน้าตาเป็นไงอาะครับ พี่สิทย์ แล้วหาซื้อได้ที่ไหนอ่ะครับ  ???

phasit617
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #34 เมื่อ: 23, ธันวาคม 2008, 05:29:20 PM »

หน้าตาเป็นไงอาะครับ พี่สิทย์ แล้วหาซื้อได้ที่ไหนอ่ะครับ  ???

:Dหาซื้อไม่ได้ครับ...ต้องสั่งทำครับ...กับช่างเสาร์...รูปร่างหน้าตาก็เหมือนเดิมครับ...แต่รายละเอียดไม่ขอบอก..เพียงแค่เป็นซี่ลวดก็เท่านั้น...การทำเข็มเร่งของช่างเสาร์..ไม่ใช่ว่าทำแล้วจะใส่ได้เลย..ต้องมีการจูนน้ำมันใหม่...และจะต้องทดสอบกันเดียวนั้นเลย..ถ้าไม่ใช้ก็ต้องทำใหม่ครับ....รับรองเรื่องอัตราการเร่งสุดยอด...ลองสอบถามสมาชิกรุ่นเก่าๆที่เคยใช้ดูครับ...ถ้าเครื่องดีๆสมบูรณ์...
มีการจูนดีๆรับรอง..คาร์บูร์โปรอามหนีไม่ออกนะครับ...เพราะเคยลองแล้ว...ที่ทริปภาคเหนือผ่านมา....
!>>) !>>) !>>)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23, ธันวาคม 2008, 05:34:00 PM โดย phasit617 » บันทึกการเข้า
black sheep
ถึงสันดานดูรั้น แต่ใจกรูมันก็ CBR'SCLUB100%

คือหยั๋งหว่า?
« ตอบ #35 เมื่อ: 24, ธันวาคม 2008, 03:12:21 PM »

!sadsad........โดนมาแล้วคร้าบเข็มหัก!!! งานเข้าเลย ต้องเปลี่ยนลูกใหม่ ได้ไม่คุ้มเสียจริงๆ แต่ว่าเอ๋......แล้วตอนนี้มันสึกยังหว่า!!!!!

Uploaded with ImageShack.us
Moomix
E22IRP

ลมพ 555 @cbr150club.com

mixkung_s@hotmail.com M+!+><+K+U
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #36 เมื่อ: 24, ธันวาคม 2008, 06:38:42 PM »

วันนี้ไปเปลี่ยนมาครับ  สึกน้อยมากๆๆ
แต่ก็เปลี่ยนเพื่อความสะบายจัย
เข็มละ170ของ0
เห็นถ้าลายไฟตัวใหม่เค้าจะทำสะเป็กของยางลูกชักใหม่คับ
สังเกตุจะไม่ค่อยเหมือนกันเท่าไร

phasit617
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #37 เมื่อ: 24, ธันวาคม 2008, 08:07:47 PM »

:-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\
mayuct

« ตอบ #38 เมื่อ: 25, ธันวาคม 2008, 03:22:20 AM »

วันนี้ไปเปลี่ยนมาครับ  สึกน้อยมากๆๆ
แต่ก็เปลี่ยนเพื่อความสะบายจัย
เข็มละ170ของ0
เห็นถ้าลายไฟตัวใหม่เค้าจะทำสะเป็กของยางลูกชักใหม่คับ
สังเกตุจะไม่ค่อยเหมือนกันเท่าไร

:o :o :o170เลยหรอครับ

NONG 278

ความพยายามอยู่ที่ไหน ความพยายามก็จะอยู่ที่นั่น

n-nongn@hotmail.com
« ตอบ #39 เมื่อ: 26, ธันวาคม 2008, 10:17:56 PM »

:-\

////////////////หนูจะเป็นลูกที่ดีของพ่อ   และผมจะเป็นพ่อที่ดีของลูก/////////////////
หน้า: 1 [2] 3 4   ขึ้นบน
  พิมพ์