CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1]   ลงล่าง
  ส่งหัวข้อนี้  |  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: - โ ห ว ต V O T E - บทกลอนประกวดวันพ่อ  (อ่าน 8348 ครั้ง)
panuv2
Administrator

panu_la@hotmail.com
« เมื่อ: 05, ธันวาคม 2013, 08:18:56 PM »

- โ ห ว ต V O T E - บทกลอนประกวดวันพ่อ มีผู้ส่งเข้าประกวด 2 ท่าน ดังนี้...

///////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////

อุ่นแผ่นผืน อกพ่อ                 มิลางเลือน                         
//อุ่นอกอ่อมกอดของพ่อแห่งเผ่นดินไม่เคยจางหาย

คำพร่ำสอน คอยเตือน                            ออกอ้าง                           
//พระบรมราโชวาส เตื่อน พร่ำสอน อยู่เสมอ

มิเคยปล่อย แชเชือน                              ทำอย่าง ควรแล                 
//ท่านไม่เคยเฉย และแสดงให้เห็นควรดูเป็นตัวอย่าง

เพียงหวังส่ง เยื้องย้าง                              สู่ที่ สมประสงค์                 
//เพื่อนำพาให้ลูกทุกคน ประสพความสำเร็จอย่างสง่างาม

- ธนันท์รัฐ ธนศรัณยธร น้องหินมาแว้วววว -

///////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////

ทำโครงการพระราชดำริ                     ก่อปิติแด่ปวงชนทั่วทุกหล้า
ขอน้อมลงก้มกราบพระบิดา                พร้อมสัญญาจะรักไทยแบบพ่อเอย ..

- #ขอพระองค์ทรงพระเจริญ นางสาว อมินตรา อานัน -

โหวต วันนี้ - 5 โมงเย็นนะครับ ผู้ชนะจะได้รับผู้ชนะได้รับของรางวัลเล็กๆน้อยๆจากเรา และจะได้ขึ้นบทกลอน ตลอดทั้งเดือนนี้ครับ

ขอบคุณทุกคนมากครับ #CBRsCLUB

แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

panuv2
Administrator

panu_la@hotmail.com
« ตอบ #1 เมื่อ: 06, ธันวาคม 2013, 01:09:03 AM »

ได้ผู้ที่มีผลโหวตมากที่สุดแล้วนะครับ นั่นคือ คุณ " ธนันท์รัฐ ธนศรัณยธร น้องหินมาแว้วววว " ยินดีด้วยครับ
การรับของรางวัล จะติดต่อ PM ไปอีกทีนะครับ  >%^SR
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

eillsez55
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 07, ธันวาคม 2013, 09:32:52 PM »

ครับเดียบวโหวตให้ครับ

minifa48
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 08, ธันวาคม 2013, 07:09:36 PM »

แจ่วจิงๆๆๆ

poppulaz
poppulaz
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 01, พฤษภาคม 2014, 12:50:49 AM »

น่าติดตามเหมือนกันนะครับ

Dusitch
Dusitch
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 31, พฤษภาคม 2016, 01:37:11 AM »

อ่านแล้วทราบซึ้งมากเลยนะครับ อยากหาอ่านอยู่พอดีเลยครับ ถ้าใครมีกลอนดีๆแบบนี้ขอหน่อยนะครับ

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  ส่งหัวข้อนี้  |  พิมพ์